Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Sơn Động như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 125 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 145 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 145 gói thầu, trong đó có 144 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 131 gói (với 138 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 138 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 23 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 18 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,65 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 85,51%, Xây lắp 0,72%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 13,77%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 100.879.771.773 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 87.285.860.490 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 13,48%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Sơn Động như sau:
- Có quan hệ với 125 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,65 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 85,51%, Xây lắp 0,72%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 13,77%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 100.879.771.773 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 87.285.860.490 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 13,48%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Sơn Động như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 161 KHLCNT trong đó có 130 KHLCNT tự đăng tải, có 31 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 162 TBMT trong đó tự mời thầu 138 TBMT, có 24 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 3 gói thầu, trong đó trúng 3 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Bắc Ninh (2), Không xác định (1)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Bắc Giang (2), Không xác định (1)
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bệnh viện Đa khoa Sơn Động đăng tải TBMT Mua sắm khí dùng cho máy phát tia Plasma phục vụ công tác điều trị tại Bệnh viện Đa khoa Sơn Động theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/08/2026 16:11
Bệnh viện Đa khoa Sơn Động đăng tải KHLCNT Mua sắm khí dùng cho máy phát tia Plasma phục vụ công tác điều trị tại Bệnh viện Đa khoa Sơn Động với 1 gói thầu.
19/08/2026 10:59
Bệnh viện Đa khoa Sơn Động đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc nằm ngoài kết quả đấu thầu tập trung cấp địa phương phục vụ công tác khám chữa bệnh của Bệnh viện Đa khoa Sơn Động từ tháng 7 đến tháng 9 năm 2026 với 1 gói thầu.
01/07/2026 17:17
Bệnh viện Đa khoa Sơn Động công bố kết quả gói thầu Mua giấy in năm 2026 của Bệnh viện Đa khoa Sơn Động.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NÔNG MẠNH TUẤN
13/05/2026 10:30
Bệnh viện Đa khoa Sơn Động đăng tải KHLCNT Mua giấy in năm 2026 của Bệnh viện Đa khoa Sơn Động với 1 gói thầu.
07/05/2026 15:56
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Sơn Động đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thuốc Insulin phục vụ công tác khám chữa bệnh của Bệnh viện Đa khoa Sơn Động của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Sơn Động.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ 2B
23/04/2026 17:03
Bệnh viện Đa khoa Sơn Động đăng tải TBMT Mua thuốc Insulin phục vụ công tác khám chữa bệnh của Bệnh viện Đa khoa Sơn Động theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
15/04/2026 16:28
Bệnh viện Đa khoa Sơn Động đăng tải KHLCNT Mua thuốc Insulin phục vụ công tác khám chữa bệnh của Bệnh viện Đa khoa Sơn Động với 1 gói thầu.
15/04/2026 16:08
Bệnh viện Đa khoa Sơn Động đăng tải KHLCNT Mua thuốc Insulin phục vụ công tác khám chữa bệnh của Bệnh viện Đa khoa Sơn Động với 1 gói thầu.
15/04/2026 15:20
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Sơn Động đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bổ sung thuốc phục vụ khám chữa bệnh năm 2026 (đợt 2) của Bệnh viện Đa khoa Sơn Động của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Sơn Động.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM MINH TÂM
09/04/2026 09:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Đa khoa Sơn Động công bố kết quả gói thầu Mua thuốc Insulin phục vụ công tác khám chữa bệnh của Bệnh viện Đa khoa Sơn Động.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP GIA HƯNG SANTERVIET, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ 2B
23/04/2026 17:03
Bệnh viện Đa khoa Sơn Động công bố kết quả gói thầu Mua bổ sung thuốc phục vụ khám chữa bệnh năm 2026 (đợt 2) của Bệnh viện Đa khoa Sơn Động.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VIAN, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM MINH TÂM
09/04/2026 09:05
Bệnh viện Đa khoa Sơn Động công bố kết quả gói thầu Mua tủ lạnh bảo quản thuốc của trung tâm y tế Sơn Động.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SINH
02/03/2026 16:59
Bệnh viện Đa khoa Sơn Động công bố kết quả gói thầu Mua thuốc Generic phục vụ công tác khám chữa bệnh của Bệnh viện Đa khoa Sơn Động trong thời gian chờ kết quả thầu tập trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM MINH TÂM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VIAN, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DH VIỆT NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM FREMED, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VIETSUN, CÔNG TY CỔ PHẦN GONSA, CÔNG TY CỔ PHẦN Y DƯỢC TÂY DƯƠNG
25/02/2026 10:30
Bệnh viện Đa khoa Sơn Động công bố kết quả gói thầu Mua dụng cụ, vật tư sử dụng trong phẫu thuật nội soi của trung tâm y tế Sơn Động.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP Y TẾ THIÊN PHÚC
27/01/2026 14:51
Bệnh viện Đa khoa Sơn Động công bố kết quả gói thầu Mua thuốc phục vụ công tác khám chữa bệnh của trung tâm y tế Sơn Động (lần 2).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ THƯƠNG MẠI ĐỨC HÀ, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - TRANG THIẾT BỊ Y TẾ BÌNH ĐỊNH (BIDIPHAR), CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM MINH TÂM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM CPC1 HÀ NỘI
21/01/2026 14:40
Bệnh viện Đa khoa Sơn Động công bố kết quả gói thầu Mua khí Oxy y tế phục vụ hoạt động chuyên môn của trung tâm y tế Sơn Động.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHÍ CÔNG NGHIỆP THANH HẰNG
23/12/2025 16:38
Bệnh viện Đa khoa Sơn Động công bố kết quả gói thầu Mua thuốc phục vụ công tác khám chữa bệnh của Trung tâm Y tế Sơn Động năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC
10/12/2025 10:48
Bệnh viện Đa khoa Sơn Động công bố kết quả gói thầu Mua que thử nước tiểu 11 thông số của trung tâm y tế huyện Sơn Động.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VẬT TƯ HOÀNG BẢO
29/07/2025 10:48
Bệnh viện Đa khoa Sơn Động công bố KQMT gói thầu Mua que thử nước tiểu 11 thông số của trung tâm y tế huyện Sơn Động với 5 nhà thầu tham gia.
01/07/2025 12:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Đa khoa Sơn Động đăng tải TBMT Mua sắm khí dùng cho máy phát tia Plasma phục vụ công tác điều trị tại Bệnh viện Đa khoa Sơn Động theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/08/2026 16:11
Bệnh viện Đa khoa Sơn Động đăng tải KHLCNT Mua sắm khí dùng cho máy phát tia Plasma phục vụ công tác điều trị tại Bệnh viện Đa khoa Sơn Động với 1 gói thầu.
19/08/2026 10:59
Bệnh viện Đa khoa Sơn Động đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc nằm ngoài kết quả đấu thầu tập trung cấp địa phương phục vụ công tác khám chữa bệnh của Bệnh viện Đa khoa Sơn Động từ tháng 7 đến tháng 9 năm 2026 với 1 gói thầu.
01/07/2026 17:17
Bệnh viện Đa khoa Sơn Động công bố kết quả gói thầu Mua giấy in năm 2026 của Bệnh viện Đa khoa Sơn Động.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NÔNG MẠNH TUẤN
13/05/2026 10:30
Bệnh viện Đa khoa Sơn Động đăng tải KHLCNT Mua giấy in năm 2026 của Bệnh viện Đa khoa Sơn Động với 1 gói thầu.
07/05/2026 15:56
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Sơn Động đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thuốc Insulin phục vụ công tác khám chữa bệnh của Bệnh viện Đa khoa Sơn Động của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Sơn Động.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ 2B
23/04/2026 17:03
Bệnh viện Đa khoa Sơn Động đăng tải TBMT Mua thuốc Insulin phục vụ công tác khám chữa bệnh của Bệnh viện Đa khoa Sơn Động theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
15/04/2026 16:28
Bệnh viện Đa khoa Sơn Động đăng tải KHLCNT Mua thuốc Insulin phục vụ công tác khám chữa bệnh của Bệnh viện Đa khoa Sơn Động với 1 gói thầu.
15/04/2026 16:08
Bệnh viện Đa khoa Sơn Động đăng tải KHLCNT Mua thuốc Insulin phục vụ công tác khám chữa bệnh của Bệnh viện Đa khoa Sơn Động với 1 gói thầu.
15/04/2026 15:20
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Sơn Động đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bổ sung thuốc phục vụ khám chữa bệnh năm 2026 (đợt 2) của Bệnh viện Đa khoa Sơn Động của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Sơn Động.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM MINH TÂM
09/04/2026 09:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Sơn Động đã đăng tải 145 KHLCNT, trong đó có 145 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Sơn Động đã đăng tải 138 TBMT trong 131 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 138 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Sơn Động đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Sơn Động đã đăng tải 138 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 138 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 23 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Sơn Động có quan hệ với 125 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Sơn Động có quan hệ với 21 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Sơn Động có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Không phải là tri thức, mà chính sự học, không phải sự có được, mà quá trình đi đến nơi, mới đem lại niềm vui lớn nhất. "
Carl Friedrich Gauss
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".