Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa thị xã Kỳ Anh như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 98 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 82 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 104 gói thầu, trong đó có 80 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 24 gói (với 26 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 80 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 64 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 21 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 20 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,71 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 32.618.832.544 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 30.024.731.399 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,95%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa thị xã Kỳ Anh như sau:
- Có quan hệ với 98 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,71 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 32.618.832.544 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 30.024.731.399 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,95%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa thị xã Kỳ Anh như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 155 KHLCNT trong đó có 79 KHLCNT tự đăng tải, có 76 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 36 TBMT trong đó tự mời thầu 20 TBMT, có 16 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bệnh viện Đa khoa thị xã Kỳ Anh đăng tải TBMT Gói thầu 01.XL theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/08/2026 11:27
Bệnh viện Đa khoa thị xã Kỳ Anh đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo khu nhà A - Bệnh viện đa khoa thị xã Kỳ Anh với 4 gói thầu.
18/08/2026 15:00
Bệnh viện Đa khoa thị xã Kỳ Anh đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo khu nhà A - Bệnh viện đa khoa thị xã Kỳ Anh với 4 gói thầu.
17/08/2026 13:54
Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa thị xã Kỳ Anh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, cải tạo khu nhà A - Bệnh viện Đa khoa thị xã Kỳ Anh.
17/08/2026 10:10
Bệnh viện Đa khoa thị xã Kỳ Anh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầuĐối với Dự toán: Mua sắm phụ kiện máy gây mê kèm thở tại Bệnh viện đa khoa thị xã Kỳ Anh với 2 gói thầu.
13/08/2026 15:23
Bệnh viện Đa khoa thị xã Kỳ Anh công bố kết quả gói thầu Gói thầu 03.LHSMT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CHÂU ANH
12/08/2026 16:16
Bệnh viện Đa khoa thị xã Kỳ Anh công bố kết quả gói thầu Gói thầu 04.TĐHS.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NGUYỄN ÁNH
12/08/2026 16:15
Bệnh viện Đa khoa thị xã Kỳ Anh đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo khu nhà A - Bệnh viện đa khoa thị xã Kỳ Anh với 4 gói thầu.
12/08/2026 16:13
Bệnh viện Đa khoa thị xã Kỳ Anh đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo khu nhà A - Bệnh viện đa khoa thị xã Kỳ Anh với 4 gói thầu.
12/08/2026 15:17
Bệnh viện Đa khoa thị xã Kỳ Anh công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập quy hoạch tổng mặt bằng sử dụng đất, tỷ lệ 1/500.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và thương mại Đại Phát
07/08/2026 13:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Đa khoa thị xã Kỳ Anh đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị y tế phục vụ công tác khám, chữa bệnh năm 2025 (đợt 1) tại Bệnh viện đa khoa thị xã Kỳ Anh với 1 gói thầu.
08/07/2025 10:35
Bệnh viện Đa khoa thị xã Kỳ Anh đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị y tế phục vụ công tác khám, chữa bệnh năm 2025 (đợt 1) tại Bệnh viện đa khoa thị xã Kỳ Anh với 1 gói thầu.
04/07/2025 09:25
Bệnh viện Đa khoa thị xã Kỳ Anh đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị y tế phục vụ công tác khám, chữa bệnh năm 2025 (đợt 1) tại Bệnh viện đa khoa thị xã Kỳ Anh với 1 gói thầu.
27/06/2025 10:50
Bệnh viện Đa khoa thị xã Kỳ Anh công bố kết quả gói thầu 01.XL: Thi công xây dựng công trình: cải tạo, sửa chữa sân, cổng phụ Bệnh viện đa khoa thị xã Kỳ Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng thương mại và dịch vụ tổng hợp Dương Minh Phước
23/06/2025 15:13
Bệnh viện Đa khoa thị xã Kỳ Anh công bố kết quả gói thầu Mua sắm dịch vụ tham quan du lịch cho viên chức người lao động tại Bệnh viện đa khoa thị xã Kỳ Anh năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ DU LỊCH THÀNH SEN
13/06/2025 17:04
Bệnh viện Đa khoa thị xã Kỳ Anh công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ tư vấn quan trắc và viết báo cáo môi trường định kỳ năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Quan trắc Tài nguyên và Môi trường
12/06/2025 16:37
Bệnh viện Đa khoa thị xã Kỳ Anh công bố kết quả gói thầu Mua sắm các loại vật liệu, hóa chất, dụng cụ phục vụ công tác vệ sinh bệnh viện năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KIÊN MINH HT
12/06/2025 16:31
Bệnh viện Đa khoa thị xã Kỳ Anh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu đối với dự toán: Mua sắm các loại các loại vật liệu, hóa chất, dụng cụ phục vụ công tác vệ sinh bệnh viện năm 2025 với 1 gói thầu.
09/06/2025 15:19
Bệnh viện Đa khoa thị xã Kỳ Anh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Cải tạo, sửa chữa sân, cổng phụ Bệnh viện đa khoa thị xã Kỳ Anh với 1 gói thầu.
09/06/2025 15:10
Bệnh viện Đa khoa thị xã Kỳ Anh công bố kết quả gói thầu Mua sắm thuốc Generic sử dụng trong thời gian chờ kết quả đấu thầu tập trung cấp địa phương năm 2025-2027 của Bệnh viện đa khoa thị xã Kỳ Anh (Gồm 21 danh mục, trong đó: 02 danh mục nhóm 1, 01 danh mục nhóm 2, 18 danh mục nhóm 4).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC HÀ TĨNH, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM GIA MINH, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC HẬU GIANG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, CÔNG TY TNHH LIFECARE VIỆT NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM CPC1 HÀ NỘI, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BẾN TRE, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TÂN AN, CÔNG TY TNHH DƯỢC VẬT TƯ Y TẾ DHC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM SÔNG NHUỆ, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TAMY
09/06/2025 15:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Đa khoa thị xã Kỳ Anh đăng tải TBMT Gói thầu 01.XL theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/08/2026 11:27
Bệnh viện Đa khoa thị xã Kỳ Anh đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo khu nhà A - Bệnh viện đa khoa thị xã Kỳ Anh với 4 gói thầu.
18/08/2026 15:00
Bệnh viện Đa khoa thị xã Kỳ Anh đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo khu nhà A - Bệnh viện đa khoa thị xã Kỳ Anh với 4 gói thầu.
17/08/2026 13:54
Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa thị xã Kỳ Anh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, cải tạo khu nhà A - Bệnh viện Đa khoa thị xã Kỳ Anh.
17/08/2026 10:10
Bệnh viện Đa khoa thị xã Kỳ Anh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầuĐối với Dự toán: Mua sắm phụ kiện máy gây mê kèm thở tại Bệnh viện đa khoa thị xã Kỳ Anh với 2 gói thầu.
13/08/2026 15:23
Bệnh viện Đa khoa thị xã Kỳ Anh công bố kết quả gói thầu Gói thầu 03.LHSMT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CHÂU ANH
12/08/2026 16:16
Bệnh viện Đa khoa thị xã Kỳ Anh công bố kết quả gói thầu Gói thầu 04.TĐHS.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NGUYỄN ÁNH
12/08/2026 16:15
Bệnh viện Đa khoa thị xã Kỳ Anh đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo khu nhà A - Bệnh viện đa khoa thị xã Kỳ Anh với 4 gói thầu.
12/08/2026 16:13
Bệnh viện Đa khoa thị xã Kỳ Anh đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo khu nhà A - Bệnh viện đa khoa thị xã Kỳ Anh với 4 gói thầu.
12/08/2026 15:17
Bệnh viện Đa khoa thị xã Kỳ Anh công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập quy hoạch tổng mặt bằng sử dụng đất, tỷ lệ 1/500.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và thương mại Đại Phát
07/08/2026 13:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa thị xã Kỳ Anh đã đăng tải 82 KHLCNT, trong đó có 104 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa thị xã Kỳ Anh đã đăng tải 26 TBMT trong 24 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 20 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa thị xã Kỳ Anh đã đăng tải 80 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 80 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 64 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa thị xã Kỳ Anh có quan hệ với 98 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa thị xã Kỳ Anh có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa thị xã Kỳ Anh có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Trí tuệ rộng rãi, sức tưởng tượng mạnh mẽ và tâm hồn năng động, đó chính là thiên tài. "
Khuyết Danh