Thông báo mời thầu

Gói thầu 01.XL

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 11:29 19/08/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, cải tạo khu nhà A - Bệnh viện Đa khoa thị xã Kỳ Anh
Tên gói thầu
Gói thầu 01.XL
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa, cải tạo khu nhà A - Bệnh viện đa khoa thị xã Kỳ Anh
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh theo Quyết định số 3163/QĐ-UBND ngày 15/12/2025 của UBND tỉnh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Sông Trí, Tỉnh Hà Tĩnh
Thời điểm đóng thầu
10:00 28/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
390/QĐ-BVĐKKA
Ngày phê duyệt
19/08/2026 11:27
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện Đa khoa thị xã Kỳ Anh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:27 19/08/2026
đến
10:00 28/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 28/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/08/2026 (25/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty CP tư vấn xây dựng và thương mại Đại Phát Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 154, Đường Lê Đại Hành, Xã Thạch Hà, Tỉnh Hà Tĩnh
2 Sở Xây dựng Hà Tĩnh Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 14 Võ Liêm Sơn, Thành Sen, Hà Tĩnh
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CHÂU ANH Tư vấn lập E-HSMT Số 03, ngách 01, ngõ 386, đường Nguyễn Du, phường Thành Sen, tỉnh Hà Tĩnh - - Phường Thành Sen - Tỉnh Hà Tĩnh
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NGUYỄN ÁNH Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 20 đường Đặng Dung - - Phường Thành Sen - Tỉnh Hà Tĩnh
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CHÂU ANH Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 03, ngách 01, ngõ 386, đường Nguyễn Du, phường Thành Sen, tỉnh Hà Tĩnh - - Phường Thành Sen - Tỉnh Hà Tĩnh
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NGUYỄN ÁNH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 20 đường Đặng Dung - - Phường Thành Sen - Tỉnh Hà Tĩnh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tải tự đổ trọng tải hàng hoá từ 4 đến 7 tấn (Thiết bị phải được cơ quan chức năng kiểm định đảm bảo các yêu cầu kỹ thuật, chất lượng, an toàn và giấy kiểm định còn hiệu lực.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHẦN PHÁ DỠ
2
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
83.33
m2
3
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=22cm
0.1782
m3
4
Tháo dỡ trần
27.5706
m2
5
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
1033.2772
m2
6
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ trong nhà
760.516
m2
7
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường cột trong nhà
1967.131
m2
8
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt xà, dầm, trần trong nhà
1464.0629
m2
9
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
111.908
m2
10
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
48.717
m3
11
PHẦN CẢI TẠO
12
Tấm trải chống thấm Bitum Membrane bằng phương pháp khò nóng, quét Sika
111.908
m2
13
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 3cm, vữa XM mác 75, PCB40
111.908
m2
14
Lát nền, sàn bằng gạch Granite 600x600, vữa XM M75
1033.2772
1m2
15
Ốp tường, trụ, cột bằng gạch Ceramic 300x600, vữa XM M75
760.516
1m2
16
Xây tường thẳng bằng gạch đặc không nung (6,5x10,5x22)cm, chiều dày <=33cm, vữa XM M75, PCB40
0.1782
m3
17
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
2.808
m2
18
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - dầm, trần
295.6206
m2
19
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
3434.0019
m2
20
Thi công trần bằng tấm nhựa 600x600
27.5706
m2
21
Cửa đi 2 cánh mở quay NHÔM AUSTDOOR TOPAL XFEC hoặc tương đương màu xám đá hoặc màu cafe: Bao gồm khuôn, cánh cửa làm bằng thanh nhôm Topal dày 1,2mm, phụ kiện kim khí Huy hoàng hoặc tương đương, kính an toàn 6.38mm
56.16
m2
22
Cửa đi 1 cánh mở quay NHÔM AUSTDOOR TOPAL XFEC hoặc tương đương màu xám đá hoặc màu cafe: Bao gồm khuôn, cánh cửa làm bằng thanh nhôm Topal dày 1,2mm, phụ kiện kim khí Huy hoàng, kính an toàn 6.38mm
1.43
m2
23
Cửa sổ mở trượt NHÔM AUSTDOOR TOPAL XFEC hoặc tương đương màu xám đá hoặc màu cafe: Bao gồm khuôn, cánh cửa làm bằng thanh nhôm Topal dày 1,2mm, phụ kiện kim khí Huy hoàng hoặc tương đương, kính an toàn 6.38mm
25.74
m2
24
Hoa sắt cửa bằng thép hộp mạ kẽm sơn tĩnh điện
25.74
m2
25
Dây cáp Cu/XPLE/PVC 4*25mm2
3
m
26
Dây Cu/PVC 1*6mm2
225
m
27
Dây Cu/PVC 1*4mm2
108
m
28
Dây PE vàng xanh Cu/PVC 1*4mm2
56
m
29
Dây PE vàng xanh Cu/PVC 1*2.5mm2
54
m
30
Nẹp nhựa đi dây 40x60
3
m
31
Nẹp nhựa đi dây 35x50
56
m
32
Ống nhựa chống cháy luồn dây D20
54
m
33
Ổ nối dây
9
hộp
34
Aptomat 1P - 20A
9
cái
35
Aptomat 4P - 32A
1
cái
36
Aptomat 4P - 40A
1
cái
37
Aptomat 4P - 75A
1
cái
38
Aptomat 4P - 100A
1
cái
39
Vỏ tủ điện kim loại KT 800x1000x350x1.5
1
hộp
40
Ổ cắm đôi
95
cái
41
Công tắc đơn (kèm đế)
26
cái
42
Công tắc đôi (kèm đế)
26
cái
43
Công tắc đảo chiều (kèm đế)
2
cái
44
Đèn Led neon đơn dài 1.2m
96
bộ
45
Quạt trần
20
cái
46
Đèn Led ốp trần 18W
15
bộ
47
Dây Cu/PVC 1*1.5mm2
2778
m
48
Ống nhựa chống cháy luồn dây D20
1389
m
49
Dây cáp Cu/XPLE/PVC 4*16mm2
10
m
50
Dây Cu/PVC 1*6mm2
640
m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu 01.XL". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu 01.XL" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 23

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây