Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hưng Yên như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 242 nhà thầu.
- Đã công bố 31 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 158 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 314 gói thầu, trong đó có 136 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 84 gói (với 88 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 252 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 178 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 130 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 129 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,62 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 71,59%, Xây lắp 10,23%, Tư vấn 6,82%, Phi tư vấn 10,23%, Hỗn hợp 1,14%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 585.940.300.246 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 551.787.406.065 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,83%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hưng Yên như sau:
- Có quan hệ với 242 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,62 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 71,59%, Xây lắp 10,23%, Tư vấn 6,82%, Phi tư vấn 10,23%, Hỗn hợp 1,14%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 585.940.300.246 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 551.787.406.065 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,83%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hưng Yên như sau:
- Là chủ đầu tư của 31 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 288 KHLCNT trong đó có 154 KHLCNT tự đăng tải, có 134 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 162 TBMT trong đó tự mời thầu 81 TBMT, có 81 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hưng Yên đăng tải KHLCNT Thuê tư vấn thẩm định giá tài sản dùng để cung cấp dịch vụ ăn uống, cửa hàng tiện ích của Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hưng Yên với 1 gói thầu.
29/08/2026 10:19
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hưng Yên đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Dịch vụ bảo vệ của Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hưng
Yên năm 2026-2028 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 08:46
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Thẩm định giá dịch vụ vận chuyển và xử lý chất thải y tế tại Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ TƯ VẤN THẨM ĐỊNH GIÁ VIỆT NAM
27/08/2026 20:25
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hưng Yên đăng tải KHLCNT Sửa chữa nâng cấp cơ sở hạ tầng nhà Kỹ thuật nghiệp vụ (nhà C) - Bệnh viện đa khoa tỉnh Hưng Yên với 6 gói thầu.
27/08/2026 10:46
Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hưng Yên đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa nâng cấp cơ sở hạ tầng nhà Kỹ thuật nghiệp vụ (nhà C) - Bệnh viện đa khoa tỉnh Hưng Yên.
27/08/2026 10:10
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01. Gói thầu thuốc generic.
26/08/2026 18:33
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02. Gói thầu thuốc biệt dược gốc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI
26/08/2026 18:23
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị y tế cho khoa Tai mũi họng của Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hưng Yên của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ ĐỨC MINH
26/08/2026 09:32
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 03: Mua vật tư cho khoa Cơ xương khớp Tiết niệu và Lọc máu và Thăm dò chức năng của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM HƯNG YÊN
22/08/2026 21:55
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 02: Mua hóa chất xét nghiệm, sinh phẩm y tế của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM HƯNG YÊN
22/08/2026 21:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị y tế cho khoa Tai mũi họng của Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ ĐỨC MINH
26/08/2026 09:32
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Gói số 03: Mua vật tư cho khoa Cơ xương khớp Tiết niệu và Lọc máu và Thăm dò chức năng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MÁY LỌC THẬN VIỆT NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM HƯNG YÊN
22/08/2026 21:55
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Gói số 02: Mua hóa chất xét nghiệm, sinh phẩm y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ THÀNH AN, CÔNG TY TNHH VIỆT PHAN, CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT THANH HÀ, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM HƯNG YÊN
22/08/2026 21:43
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Gói số 01: Mua vật tư tiêu hao cho các khoa phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM HƯNG YÊN
22/08/2026 21:13
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa cho khu khám bệnh theo yêu cầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM HƯNG YÊN
13/08/2026 21:54
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Mua sắm thuốc trong thời gian chờ kết quả lựa chọn nhà thầu Gói thầu số 01. Gói thầu thuốc generic của Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - TRANG THIẾT BỊ Y TẾ BÌNH ĐỊNH (BIDIPHAR), CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM HƯNG YÊN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM MEZA, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC, CÔNG TY CỔ PHẦN Y TẾ PHÚC HƯNG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA , CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM STABLED, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI MINH DÂN, Công ty Cổ Phần Thương Mại dược phẩm Việt Đức, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM PEM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI
22/07/2026 17:21
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Mua xe rác, thùng rác của Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hưng Yên năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ LEAD
07/07/2026 13:34
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Mua vật tư điện nước của Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hưng Yên năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VMT VIỆT NAM
07/07/2026 13:34
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Mua Hệ thống nội soi Tai mũi họng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG THIẾT BỊ Y TẾ MINH PHƯƠNG
24/06/2026 11:19
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Mua sắm thuốc Levodopa + carbidopa, Metformin HCl, Propofol, Terpin hydrat + Codein phosphat.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BẾN TRE, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM GIGAMED, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC SÀI GÒN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM HƯNG YÊN
23/06/2026 20:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hưng Yên đăng tải KHLCNT Thuê tư vấn thẩm định giá tài sản dùng để cung cấp dịch vụ ăn uống, cửa hàng tiện ích của Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hưng Yên với 1 gói thầu.
29/08/2026 10:19
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hưng Yên đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Dịch vụ bảo vệ của Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hưng
Yên năm 2026-2028 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 08:46
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Thẩm định giá dịch vụ vận chuyển và xử lý chất thải y tế tại Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ TƯ VẤN THẨM ĐỊNH GIÁ VIỆT NAM
27/08/2026 20:25
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hưng Yên đăng tải KHLCNT Sửa chữa nâng cấp cơ sở hạ tầng nhà Kỹ thuật nghiệp vụ (nhà C) - Bệnh viện đa khoa tỉnh Hưng Yên với 6 gói thầu.
27/08/2026 10:46
Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hưng Yên đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa nâng cấp cơ sở hạ tầng nhà Kỹ thuật nghiệp vụ (nhà C) - Bệnh viện đa khoa tỉnh Hưng Yên.
27/08/2026 10:10
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01. Gói thầu thuốc generic.
26/08/2026 18:33
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02. Gói thầu thuốc biệt dược gốc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI
26/08/2026 18:23
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị y tế cho khoa Tai mũi họng của Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hưng Yên của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ ĐỨC MINH
26/08/2026 09:32
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 03: Mua vật tư cho khoa Cơ xương khớp Tiết niệu và Lọc máu và Thăm dò chức năng của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM HƯNG YÊN
22/08/2026 21:55
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 02: Mua hóa chất xét nghiệm, sinh phẩm y tế của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM HƯNG YÊN
22/08/2026 21:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hưng Yên đã đăng tải 158 KHLCNT, trong đó có 314 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hưng Yên đã đăng tải 88 TBMT trong 84 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 81 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hưng Yên đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hưng Yên đã đăng tải 252 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 252 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 178 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hưng Yên có quan hệ với 242 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hưng Yên có quan hệ với 25 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hưng Yên có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Thái độ kỳ vọng tích cực là dấu hiệu của tính cách vượt trội. "
Brian Tracy
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.