Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Tỉnh Khánh Hòa như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 315 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 745 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 783 gói thầu, trong đó có 735 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 542 gói (với 574 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 472 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 17 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 75 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 32 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,78 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 94,60%, Xây lắp 1,74%, Tư vấn 0,17%, Phi tư vấn 3,48%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.482.219.586.155 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 496.763.388.298 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 66,49%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Tỉnh Khánh Hòa như sau:
- Có quan hệ với 315 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,78 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 94,60%, Xây lắp 1,74%, Tư vấn 0,17%, Phi tư vấn 3,48%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.482.219.586.155 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 496.763.388.298 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 66,49%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Tỉnh Khánh Hòa như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 747 KHLCNT trong đó có 745 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 525 TBMT trong đó tự mời thầu 525 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm mực in, thiết bị phụ kiện, linh kiện máy in giai đoạn tháng 7/2025 - tháng 7/2026 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Tỉnh Khánh Hòa với 1 gói thầu.
02/07/2025 07:42
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải KHLCNT Mua dụng cụ nha khoa cho Khoa RHM của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Tỉnh Khánh Hòa với 1 gói thầu.
30/06/2025 15:03
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải KHLCNT Mua vật tư thay thế cho máy thở Carescape R860 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Tỉnh Khánh Hòa với 1 gói thầu.
30/06/2025 14:44
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm dụng cụ mổ hở cho Khoa PT-GMHS của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Tỉnh Khánh Hòa với 1 gói thầu.
30/06/2025 14:12
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm công cụ inox cho Bệnh viện Đa khoa tỉnh Khánh Hòa và Trung tâm Dịch vụ Y tế - Bệnh viện Đa khoa tỉnh Khánh Hòa của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Tỉnh Khánh Hòa với 1 gói thầu.
30/06/2025 08:20
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung ứng Vật tư y tế và Mỹ phẩm năm 2025-2026 của Bệnh viện Đa khoa tỉnh Khánh Hòa của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Tỉnh Khánh Hòa với 2 gói thầu.
27/06/2025 09:24
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ thuê Hệ thống lưu trữ và Truyền tải hình ảnh y khoa (PACS) và Hệ thống thông tin kết nối chẩn đoán hình ảnh (RIS) tại Bệnh viện Đa khoa tỉnh Khánh Hòa của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Tỉnh Khánh Hòa với 3 gói thầu.
24/06/2025 14:57
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải KHLCNT Bảo hiểm trách nhiệm nghề nghiệp cho nhân viên thực hiện công việc khám chữa bệnh tại Bệnh viện Đa khoa tỉnh Khánh Hòa của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Tỉnh Khánh Hòa với 1 gói thầu.
24/06/2025 14:10
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải KHLCNT Tham quan du lịch các tỉnh Miền Trung và Miền Tây năm 2025 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Tỉnh Khánh Hòa với 1 gói thầu.
19/06/2025 14:27
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm mực in, thiết bị phụ kiện, linh kiện máy in giai đoạn tháng 7/2025 - tháng 7/2026 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Tỉnh Khánh Hòa với 1 gói thầu.
17/06/2025 13:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện đa khoa Tỉnh Khánh Hòa đăng tải KHLCNT Mua sắm mực in, thiết bị phụ kiện, linh kiện máy in giai đoạn tháng 7/2025 - tháng 7/2026 với 1 gói thầu.
02/07/2025 07:42
Bệnh viện đa khoa Tỉnh Khánh Hòa đăng tải KHLCNT Mua dụng cụ nha khoa cho Khoa RHM với 1 gói thầu.
30/06/2025 15:03
Bệnh viện đa khoa Tỉnh Khánh Hòa đăng tải KHLCNT Mua vật tư thay thế cho máy thở Carescape R860 với 1 gói thầu.
30/06/2025 14:44
Bệnh viện đa khoa Tỉnh Khánh Hòa đăng tải KHLCNT Mua sắm dụng cụ mổ hở cho Khoa PT-GMHS với 1 gói thầu.
30/06/2025 14:12
Bệnh viện đa khoa Tỉnh Khánh Hòa đăng tải KHLCNT Mua sắm công cụ inox cho Bệnh viện Đa khoa tỉnh Khánh Hòa và Trung tâm Dịch vụ Y tế - Bệnh viện Đa khoa tỉnh Khánh Hòa với 1 gói thầu.
30/06/2025 08:20
Bệnh viện đa khoa Tỉnh Khánh Hòa đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung ứng Vật tư y tế và Mỹ phẩm năm 2025-2026 của Bệnh viện Đa khoa tỉnh Khánh Hòa với 2 gói thầu.
27/06/2025 09:24
Bệnh viện đa khoa Tỉnh Khánh Hòa đăng tải KHLCNT Bảo hiểm trách nhiệm nghề nghiệp cho nhân viên thực hiện công việc khám chữa bệnh tại Bệnh viện Đa khoa tỉnh Khánh Hòa với 1 gói thầu.
24/06/2025 14:10
Bệnh viện đa khoa Tỉnh Khánh Hòa đăng tải KHLCNT Tham quan du lịch các tỉnh Miền Trung và Miền Tây năm 2025 với 1 gói thầu.
19/06/2025 14:27
Bệnh viện đa khoa Tỉnh Khánh Hòa đăng tải KHLCNT Mua sắm mực in, thiết bị phụ kiện, linh kiện máy in giai đoạn tháng 7/2025 - tháng 7/2026 với 1 gói thầu.
17/06/2025 13:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm mực in, thiết bị phụ kiện, linh kiện máy in giai đoạn tháng 7/2025 - tháng 7/2026 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Tỉnh Khánh Hòa với 1 gói thầu.
02/07/2025 07:42
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải KHLCNT Mua dụng cụ nha khoa cho Khoa RHM của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Tỉnh Khánh Hòa với 1 gói thầu.
30/06/2025 15:03
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải KHLCNT Mua vật tư thay thế cho máy thở Carescape R860 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Tỉnh Khánh Hòa với 1 gói thầu.
30/06/2025 14:44
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm dụng cụ mổ hở cho Khoa PT-GMHS của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Tỉnh Khánh Hòa với 1 gói thầu.
30/06/2025 14:12
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm công cụ inox cho Bệnh viện Đa khoa tỉnh Khánh Hòa và Trung tâm Dịch vụ Y tế - Bệnh viện Đa khoa tỉnh Khánh Hòa của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Tỉnh Khánh Hòa với 1 gói thầu.
30/06/2025 08:20
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung ứng Vật tư y tế và Mỹ phẩm năm 2025-2026 của Bệnh viện Đa khoa tỉnh Khánh Hòa của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Tỉnh Khánh Hòa với 2 gói thầu.
27/06/2025 09:24
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ thuê Hệ thống lưu trữ và Truyền tải hình ảnh y khoa (PACS) và Hệ thống thông tin kết nối chẩn đoán hình ảnh (RIS) tại Bệnh viện Đa khoa tỉnh Khánh Hòa của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Tỉnh Khánh Hòa với 3 gói thầu.
24/06/2025 14:57
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải KHLCNT Bảo hiểm trách nhiệm nghề nghiệp cho nhân viên thực hiện công việc khám chữa bệnh tại Bệnh viện Đa khoa tỉnh Khánh Hòa của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Tỉnh Khánh Hòa với 1 gói thầu.
24/06/2025 14:10
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải KHLCNT Tham quan du lịch các tỉnh Miền Trung và Miền Tây năm 2025 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Tỉnh Khánh Hòa với 1 gói thầu.
19/06/2025 14:27
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm mực in, thiết bị phụ kiện, linh kiện máy in giai đoạn tháng 7/2025 - tháng 7/2026 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Tỉnh Khánh Hòa với 1 gói thầu.
17/06/2025 13:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải 745 KHLCNT, trong đó có 783 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải 574 TBMT trong 542 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 525 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 49 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải 472 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 472 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 17 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Tỉnh Khánh Hòa có quan hệ với 315 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Tỉnh Khánh Hòa có quan hệ với 13 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Tỉnh Khánh Hòa có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Mọi hành động của chúng ta đều có khả năng gây ra đau khổ, và mọi điều chúng ta làm đều có hệ quả với tiếng vang vượt xa những gì ta có thể tưởng tượng ra. Điều này không có nghĩa là chúng ta không nên hành động. Nó có nghĩa là chúng ta nên hành động cẩn thận. Mọi chuyện đều có ý nghĩa. "
Sylvia Boorstein
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.