Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa tỉnh Thanh Hóa như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 470 nhà thầu.
- Đã công bố 14 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 136 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 201 gói thầu, trong đó có 123 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 111 gói (với 128 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 4 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 187 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 100 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 39 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 38 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 10,38 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,47%, Xây lắp 7,03%, Tư vấn 9,38%, Phi tư vấn 3,13%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.591.376.225.012 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.139.047.709.511 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 40,44%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa tỉnh Thanh Hóa như sau:
- Có quan hệ với 470 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 10,38 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,47%, Xây lắp 7,03%, Tư vấn 9,38%, Phi tư vấn 3,13%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.591.376.225.012 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.139.047.709.511 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 40,44%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa tỉnh Thanh Hóa như sau:
- Là chủ đầu tư của 14 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 182 KHLCNT trong đó có 103 KHLCNT tự đăng tải, có 79 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 140 TBMT trong đó tự mời thầu 88 TBMT, có 52 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 7 gói thầu, trong đó trúng 6 gói, trượt 0 gói, 1 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 99.45% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Thanh Hoá (6), Không xác định (1)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Thanh Hoá (6), Không xác định (1)
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu
- Có quan hệ với 4 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 3 gói thầu với 3 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 8: Tư vấn lựa chọn nhà thầu (lập HSYC và đánh giá HSĐX) cho gói thầu thuộc dự toán mua sắm: Cung cấp, lắp đặt bộ khoan sọ não -Bệnh viện Đa khoa tỉnh Thanh Hoá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VẠN LONG
27/08/2026 09:10
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Thanh Hóa đăng tải TBMT Gói thầu số 13: Mua hóa chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế bổ sung tại Bệnh viện Đa khoa tỉnh Thanh Hoá năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
22/08/2026 13:54
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Gói thầu số 13: Mua hóa chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế bổ sung tại Bệnh viện Đa khoa tỉnh Thanh Hoá năm 2026 với 1 gói thầu.
22/08/2026 10:05
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Cung cấp vật tư và phụ kiện thi công lắp đặt biển hiệu, biển hướng dẫn, chỉ dẫn, biển phòng góp phần hỗ trợ bệnh nhân và người nhà bệnh nhân tại Bệnh viện Đa khoa tỉnh Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NGỌC QUẢNG CÁO
22/08/2026 08:59
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Tư vấn lựa chọn nhà thầu (lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT) cho gói thầu thuộc dự toán mua sắm: Cung cấp, lắp đặt hệ thống chụp mạch DSA và hệ thống CT scanner 32 lát - Bệnh viện Đa khoa tỉnh Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VẠN LONG
21/08/2026 15:19
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Thanh Hóa đăng tải TBMT Gói thầu số 13: Mua hóa chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế bổ sung tại Bệnh viện Đa khoa tỉnh Thanh Hoá năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
21/08/2026 13:49
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Gói thầu số 13: Mua hóa chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế bổ sung tại Bệnh viện Đa khoa tỉnh Thanh Hoá năm 2026 với 1 gói thầu.
21/08/2026 10:53
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Gói thầu số 13: Mua hóa chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế bổ sung tại Bệnh viện Đa khoa tỉnh Thanh Hoá năm 2026 với 1 gói thầu.
21/08/2026 10:04
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 14: Mua vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế bổ sung tại Bệnh viện Đa khoa tỉnh Thanh Hoá năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa tỉnh Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ NGUYỆT CÁT
20/08/2026 15:42
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt bộ khoan sọ não - Bệnh viện Đa khoa tỉnh Thanh Hoá với 2 gói thầu.
19/08/2026 14:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 14: Mua vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế bổ sung tại Bệnh viện Đa khoa tỉnh Thanh Hoá năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ NGUYỆT CÁT
20/08/2026 15:42
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 12: Mua vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế bổ sung năm 2026 tại Bệnh viện Đa khoa tỉnh Thanh Hoá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ & HÓA CHẤT MEDITEK VIỆT NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT MINH LONG
27/07/2026 16:57
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 9. Mua sắm thuốc bổ sung tại Bệnh viện Đa khoa tỉnh Thanh Hoá năm 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC VINAPHAM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VIỆT HÀ, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC VẬT TƯ Y TẾ VIỆT NAM - ASEAN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM MEZA, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM ĐỨC PHÚC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI
08/06/2026 16:35
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm dây cáp điện hạ thế Cu/XLPE/DSTA/PVC 3x300+1x150 để cung cấp điện cho máy giặt máy sấy tại khoa Kiểm soát nhiễm khuẩn Bệnh viện Đa khoa tỉnh Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ VÀ CÔNG NGHỆ SLC VIỆT NAM
04/06/2026 16:38
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 7: Mua hóa chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế bổ sung tại Bệnh viện Đa khoa tỉnh Thanh Hoá năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VẬT TƯ Y TẾ THANH HÓA, CÔNG TY TNHH Y TẾ HẢI NAM, CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT THANH HÀ, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ VÀ DƯỢC PHẨM AN PHÚC, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ ONE, CÔNG TY CỔ PHẦN GROUP PHÁT TRIỂN SỨC KHỎE, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ XÉT NGHIỆM Y KHOA PT, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ALPHACHEM
27/05/2026 07:49
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 8. Mua sắm thuốc bổ sung tại Bệnh viện Đa khoa tỉnh Thanh Hoá năm 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HUY CƯỜNG
25/05/2026 15:25
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 6. Mua sắm thuốc bổ sung tại Bệnh viện Đa khoa tỉnh Thanh Hoá năm 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CPC1, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CODUPHA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI, CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN TH PHARMA
13/04/2026 16:44
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Mua vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế tại Bệnh viện Đa khoa tỉnh Thanh Hoá năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VẬT TƯ HOÀNG MINH , CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ VIỆT NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN AK GLOBAL VIỆT NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ SKY, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN Y TẾ AN SINH, CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT CAO MEKONG, CÔNG TY CỔ PHẦN SINH, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VẬT TƯ Y TẾ THANH HÓA, CÔNG TY TNHH MILLE INSTRUMENTS, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ NGUYÊN LỘC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM CỬU LONG
27/03/2026 16:04
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua hóa chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế bổ sung tại Bệnh viện Đa khoa tỉnh Thanh Hoá năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VẬT TƯ Y TẾ THANH HÓA, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN Y TẾ AN SINH, CÔNG TY CỔ PHẦN MEDCOMTECH
12/02/2026 16:47
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế tại Bệnh viện Đa khoa tỉnh Thanh Hoá năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ SKY
09/02/2026 16:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 8: Tư vấn lựa chọn nhà thầu (lập HSYC và đánh giá HSĐX) cho gói thầu thuộc dự toán mua sắm: Cung cấp, lắp đặt bộ khoan sọ não -Bệnh viện Đa khoa tỉnh Thanh Hoá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VẠN LONG
27/08/2026 09:10
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Thanh Hóa đăng tải TBMT Gói thầu số 13: Mua hóa chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế bổ sung tại Bệnh viện Đa khoa tỉnh Thanh Hoá năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
22/08/2026 13:54
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Gói thầu số 13: Mua hóa chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế bổ sung tại Bệnh viện Đa khoa tỉnh Thanh Hoá năm 2026 với 1 gói thầu.
22/08/2026 10:05
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Cung cấp vật tư và phụ kiện thi công lắp đặt biển hiệu, biển hướng dẫn, chỉ dẫn, biển phòng góp phần hỗ trợ bệnh nhân và người nhà bệnh nhân tại Bệnh viện Đa khoa tỉnh Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NGỌC QUẢNG CÁO
22/08/2026 08:59
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Tư vấn lựa chọn nhà thầu (lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT) cho gói thầu thuộc dự toán mua sắm: Cung cấp, lắp đặt hệ thống chụp mạch DSA và hệ thống CT scanner 32 lát - Bệnh viện Đa khoa tỉnh Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VẠN LONG
21/08/2026 15:19
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Thanh Hóa đăng tải TBMT Gói thầu số 13: Mua hóa chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế bổ sung tại Bệnh viện Đa khoa tỉnh Thanh Hoá năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
21/08/2026 13:49
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Gói thầu số 13: Mua hóa chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế bổ sung tại Bệnh viện Đa khoa tỉnh Thanh Hoá năm 2026 với 1 gói thầu.
21/08/2026 10:53
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Gói thầu số 13: Mua hóa chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế bổ sung tại Bệnh viện Đa khoa tỉnh Thanh Hoá năm 2026 với 1 gói thầu.
21/08/2026 10:04
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 14: Mua vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế bổ sung tại Bệnh viện Đa khoa tỉnh Thanh Hoá năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa tỉnh Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ NGUYỆT CÁT
20/08/2026 15:42
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt bộ khoan sọ não - Bệnh viện Đa khoa tỉnh Thanh Hoá với 2 gói thầu.
19/08/2026 14:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải 136 KHLCNT, trong đó có 201 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải 128 TBMT trong 111 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 88 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 40 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải 187 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 187 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 100 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa tỉnh Thanh Hóa có quan hệ với 470 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa tỉnh Thanh Hóa có quan hệ với 16 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa tỉnh Thanh Hóa có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nếu như mơ là cách duy nhất để được ở bên em, thì cứ để anh mơ mãi mãi. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.