Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Nhi Thanh Hóa như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 39 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 331 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 319 gói thầu, trong đó có 328 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 64 gói (với 64 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 114 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 62 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 51 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 28 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,10 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 98,44%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 1,56%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 153.339.513.365 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 59.957.807.310 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 60,90%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Nhi Thanh Hóa như sau:
- Có quan hệ với 39 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,10 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 98,44%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 1,56%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 153.339.513.365 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 59.957.807.310 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 60,90%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bệnh viện Nhi Thanh Hóa như sau:
- Là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 374 KHLCNT trong đó có 331 KHLCNT tự đăng tải, có 43 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 63 TBMT trong đó tự mời thầu 58 TBMT, có 5 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bệnh viện Nhi Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Mua thiết bị công nghệ thông tin phục vụ Chiến dịch 100 ngày thực hiện số hóa, tạo lập dữ liệu đảng viên, hồ sơ đảng viên. với 1 gói thầu.
28/08/2026 16:49
Bệnh viện Nhi Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư hạng mục: Cải tạo, sửa chữa khu rèn luyện thể dục thể thao, sân bóng chuyền của Bệnh viện Nhi Thanh Hóa với 1 gói thầu.
28/08/2026 16:14
Bệnh viện Nhi Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Mua sắm máy điều hòa không khí (máy lạnh) phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh và duy trì hoạt động thường xuyên tại Bệnh viện Nhi Thanh Hóa với 1 gói thầu.
24/08/2026 16:28
Bệnh viện Nhi Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ, giải pháp công nghệ thông tin phục vụ bảo đảm vận hành, an toàn hệ thống công nghệ thông tin và hoạt động chuyên môn tại Bệnh viện Nhi Thanh Hóa. với 1 gói thầu.
21/08/2026 11:40
Bệnh viện Nhi Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ, giải pháp công nghệ thông tin phục vụ bảo đảm vận hành, an toàn hệ thống công nghệ thông tin và hoạt động chuyên môn tại Bệnh viện Nhi Thanh Hóa. với 1 gói thầu.
21/08/2026 11:27
Bệnh viện Nhi Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ, giải pháp công nghệ thông tin phục vụ bảo đảm vận hành, an toàn hệ thống công nghệ thông tin và hoạt động chuyên môn tại Bệnh viện Nhi Thanh Hóa. với 1 gói thầu.
21/08/2026 11:09
Bệnh viện Nhi Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp cho Bệnh viện Nhi Thanh Hóa giai đoạn từ tháng 10 năm 2026 đến hết tháng 9 năm 2028 (02 năm) với 3 gói thầu.
17/08/2026 11:04
Bệnh viện Nhi Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị công nghệ thông tin, thiết bị mạng và phụ kiện máy tính phục vụ hoạt động chuyên môn của Bệnh viện Nhi Thanh Hóa với 1 gói thầu.
12/08/2026 15:07
Bệnh viện Nhi Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị công nghệ thông tin, thiết bị mạng và phụ kiện máy tính phục vụ hoạt động chuyên môn của Bệnh viện Nhi Thanh Hóa với 1 gói thầu.
12/08/2026 14:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Nhi Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Cung cấp đồ vải (may mặc) năm 2025 nhằm duy trì hoạt động thường xuyên tại Bệnh viện Nhi Thanh Hóa với 1 gói thầu.
27/06/2025 16:49
Bệnh viện Nhi Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Dịch vụ vệ sinh công nghiệp năm 2025-2026 tại Bệnh viện Nhi Thanh Hóa với 1 gói thầu.
27/06/2025 16:37
Bệnh viện Nhi Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị công nghệ thông tin nhằm phục vụ công tác chuyên môn tại Bệnh viện Nhi Thanh Hóa lần 2 năm 2025 với 1 gói thầu.
10/06/2025 14:19
Bệnh viện Nhi Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị công nghệ thông tin nhằm phục vụ công tác chuyên môn tại Bệnh viện Nhi Thanh Hóa lần 2 năm 2025 với 1 gói thầu.
09/06/2025 14:38
Bệnh viện Nhi Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Mua sắm chứng thư số cá nhân cho nhân viên y tế nhằm phục vụ công tác triển khai Bệnh án điện tử tại Bệnh viện Nhi Thanh Hóa với 1 gói thầu.
14/04/2025 23:05
Bệnh viện Nhi Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Dịch vụ sửa chữa máy chụp cắt lớp vi tính Toshiba (Canon) tại Bệnh viện Nhi Thanh Hóa với 1 gói thầu.
20/02/2025 15:45
Bệnh viện Nhi Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Mua sắm Máy phun sương khử khuẩn; Đèn chiếu vàng da hai mặt; Giường sơ sinh y tế tại Bệnh viện Nhi Thanh Hóa với 1 gói thầu.
18/02/2025 09:28
Bệnh viện Nhi Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế, phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh tại Bệnh viện Nhi Thanh Hóa năm 2025 với 1 gói thầu.
23/12/2024 14:55
Bệnh viện Nhi Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Mua hóa chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh tại Bệnh viện Nhi Thanh Hóa tháng 12 năm 2024 với 1 gói thầu.
20/12/2024 14:29
Bệnh viện Nhi Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Mua hóa chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh tại Bệnh viện Nhi Thanh Hóa tháng 12 năm 2024 với 1 gói thầu.
18/12/2024 15:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Nhi Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Mua thiết bị công nghệ thông tin phục vụ Chiến dịch 100 ngày thực hiện số hóa, tạo lập dữ liệu đảng viên, hồ sơ đảng viên. với 1 gói thầu.
28/08/2026 16:49
Bệnh viện Nhi Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư hạng mục: Cải tạo, sửa chữa khu rèn luyện thể dục thể thao, sân bóng chuyền của Bệnh viện Nhi Thanh Hóa với 1 gói thầu.
28/08/2026 16:14
Bệnh viện Nhi Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Mua sắm máy điều hòa không khí (máy lạnh) phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh và duy trì hoạt động thường xuyên tại Bệnh viện Nhi Thanh Hóa với 1 gói thầu.
24/08/2026 16:28
Bệnh viện Nhi Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ, giải pháp công nghệ thông tin phục vụ bảo đảm vận hành, an toàn hệ thống công nghệ thông tin và hoạt động chuyên môn tại Bệnh viện Nhi Thanh Hóa. với 1 gói thầu.
21/08/2026 11:40
Bệnh viện Nhi Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ, giải pháp công nghệ thông tin phục vụ bảo đảm vận hành, an toàn hệ thống công nghệ thông tin và hoạt động chuyên môn tại Bệnh viện Nhi Thanh Hóa. với 1 gói thầu.
21/08/2026 11:27
Bệnh viện Nhi Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ, giải pháp công nghệ thông tin phục vụ bảo đảm vận hành, an toàn hệ thống công nghệ thông tin và hoạt động chuyên môn tại Bệnh viện Nhi Thanh Hóa. với 1 gói thầu.
21/08/2026 11:09
Bệnh viện Nhi Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp cho Bệnh viện Nhi Thanh Hóa giai đoạn từ tháng 10 năm 2026 đến hết tháng 9 năm 2028 (02 năm) với 3 gói thầu.
17/08/2026 11:04
Bệnh viện Nhi Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị công nghệ thông tin, thiết bị mạng và phụ kiện máy tính phục vụ hoạt động chuyên môn của Bệnh viện Nhi Thanh Hóa với 1 gói thầu.
12/08/2026 15:07
Bệnh viện Nhi Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị công nghệ thông tin, thiết bị mạng và phụ kiện máy tính phục vụ hoạt động chuyên môn của Bệnh viện Nhi Thanh Hóa với 1 gói thầu.
12/08/2026 14:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Nhi Thanh Hóa đã đăng tải 331 KHLCNT, trong đó có 319 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Nhi Thanh Hóa đã đăng tải 64 TBMT trong 64 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 58 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Nhi Thanh Hóa đã đăng tải 114 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 114 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 62 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Nhi Thanh Hóa có quan hệ với 39 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Nhi Thanh Hóa có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Nhi Thanh Hóa có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nếu chúng tôi đi làm lúc 8 giờ sáng và về nhà lúc 5 giờ chiều, đây không phải là một công ty công nghệ cao và Alibaba sẽ không bao giờ thành công. Nếu chúng tôi có loại tinh thần từ 8 giờ đến 5 giờ đó, chúng tôi nên đi làm việc khác. "
Jack Ma