Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Phổi Bắc Ninh số 2 như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 68 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 33 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 32 gói thầu, trong đó có 33 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 14 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 40 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 29 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 78,57%, Xây lắp 0%, Tư vấn 7,14%, Phi tư vấn 14,29%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 18.639.207.192 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.540.315.737 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 21,99%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Phổi Bắc Ninh số 2 như sau:
- Có quan hệ với 68 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 78,57%, Xây lắp 0%, Tư vấn 7,14%, Phi tư vấn 14,29%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 18.639.207.192 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.540.315.737 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 21,99%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Bắc Ninh số 2 như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 47 KHLCNT trong đó có 25 KHLCNT tự đăng tải, có 22 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 33 TBMT trong đó tự mời thầu 14 TBMT, có 19 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Bắc Ninh số 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm vật tư vệ sinh của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Bắc Ninh số 2.
28/08/2026 15:28
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Bắc Ninh số 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm thiết bị điện nước của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Bắc Ninh số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ HÀ NỘI
28/08/2026 15:27
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Bắc Ninh số 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm văn phòng phẩm, trang thiết bị văn phòng của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Bắc Ninh số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ÁNH DƯƠNG
28/08/2026 15:26
Bệnh viện Phổi Bắc Ninh số 2 đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm văn phòng phẩm, trang thiết bị văn phòng theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
18/08/2026 15:07
Bệnh viện Phổi Bắc Ninh số 2 đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm vật tư vệ sinh theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
18/08/2026 15:07
Bệnh viện Phổi Bắc Ninh số 2 đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm thiết bị điện nước theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
18/08/2026 15:06
Bệnh viện Phổi Bắc Ninh số 2 đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư hành chính với 3 gói thầu.
18/08/2026 09:26
Bệnh viện Phổi Bắc Ninh số 2 đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư hành chính với 3 gói thầu.
17/08/2026 14:45
Bệnh viện Phổi Bắc Ninh số 2 đăng tải TBMT Mua thuốc Generic năm 2026 (Lần 5) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/08/2026 15:29
Bệnh viện Phổi Bắc Ninh số 2 đăng tải TBMT Mua thuốc Generic năm 2026 (Lần 5) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/08/2026 16:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Phổi Bắc Ninh số 2 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm vật tư vệ sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ÁNH DƯƠNG
28/08/2026 15:28
Bệnh viện Phổi Bắc Ninh số 2 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm thiết bị điện nước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ HÀ NỘI
28/08/2026 15:27
Bệnh viện Phổi Bắc Ninh số 2 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm văn phòng phẩm, trang thiết bị văn phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ÁNH DƯƠNG
28/08/2026 15:26
Bệnh viện Phổi Bắc Ninh số 2 công bố kết quả gói thầu Mua thuốc phục vụ bệnh nhân COPD.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2
29/05/2026 09:16
Bệnh viện Phổi Bắc Ninh số 2 công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa công nghệ thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO PHÚC PHÁT
27/05/2026 14:15
Bệnh viện Phổi Bắc Ninh số 2 công bố kết quả gói thầu Mua thuốc Generic năm 2026 lần 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA , CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CPC1, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM NAM HÀ, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM MEZA, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIÊN THẢO , CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI XUẤT NHẬP KHẨU APEC
21/05/2026 14:37
Bệnh viện Phổi Bắc Ninh số 2 công bố kết quả gói thầu Mua thuốc Generic năm 2026 lần 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI MINH DÂN, CÔNG TY CỔ PHẦN Y DƯỢC TÂY DƯƠNG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CODUPHA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, CÔNG TY CỔ PHẦN HÀ NỘI SKV, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2, Công ty Cổ Phần Thương Mại dược phẩm Việt Đức
16/04/2026 09:06
Bệnh viện Phổi Bắc Ninh số 2 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm vật tư, hoá chất, sinh phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ SẢN XUẤT THIẾT BỊ Y TẾ THIÊN PHÚC
15/04/2026 15:56
Bệnh viện Phổi Bắc Ninh số 2 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm hoá chất xét nghiệm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ Y TẾ ĐẠI DƯƠNG
15/04/2026 15:55
Bệnh viện Phổi Bắc Ninh số 2 công bố kết quả gói thầu Mua thuốc generic năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TÂN AN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM NAM HÀ, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM CPC1 HÀ NỘI, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VÀ THIẾT BỊ Y TẾ NHẬT VIỆT , CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM HANAPHACO, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM GIGAMED
17/03/2026 11:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Bắc Ninh số 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm vật tư vệ sinh của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Bắc Ninh số 2.
28/08/2026 15:28
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Bắc Ninh số 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm thiết bị điện nước của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Bắc Ninh số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ HÀ NỘI
28/08/2026 15:27
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Bắc Ninh số 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm văn phòng phẩm, trang thiết bị văn phòng của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Bắc Ninh số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ÁNH DƯƠNG
28/08/2026 15:26
Bệnh viện Phổi Bắc Ninh số 2 đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm văn phòng phẩm, trang thiết bị văn phòng theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
18/08/2026 15:07
Bệnh viện Phổi Bắc Ninh số 2 đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm vật tư vệ sinh theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
18/08/2026 15:07
Bệnh viện Phổi Bắc Ninh số 2 đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm thiết bị điện nước theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
18/08/2026 15:06
Bệnh viện Phổi Bắc Ninh số 2 đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư hành chính với 3 gói thầu.
18/08/2026 09:26
Bệnh viện Phổi Bắc Ninh số 2 đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư hành chính với 3 gói thầu.
17/08/2026 14:45
Bệnh viện Phổi Bắc Ninh số 2 đăng tải TBMT Mua thuốc Generic năm 2026 (Lần 5) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/08/2026 15:29
Bệnh viện Phổi Bắc Ninh số 2 đăng tải TBMT Mua thuốc Generic năm 2026 (Lần 5) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/08/2026 16:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Bắc Ninh số 2 đã đăng tải 33 KHLCNT, trong đó có 32 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Bắc Ninh số 2 đã đăng tải 14 TBMT trong 12 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 14 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Bắc Ninh số 2 đã đăng tải 40 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 40 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 29 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Bắc Ninh số 2 có quan hệ với 68 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Bắc Ninh số 2 có quan hệ với 1 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Bắc Ninh số 2 có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Người ta sống hoàn toàn đầy đủ khi người ta sống vì kẻ khác. "
M. Guy - au