Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Phổi tỉnh Ninh Bình như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 117 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 174 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 185 gói thầu, trong đó có 172 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 73 gói (với 80 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 99 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 39 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 50 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 45 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,83 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 77,50%, Xây lắp 18,75%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 3,75%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 54.271.305.886 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 40.681.724.468 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 25,04%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Phổi tỉnh Ninh Bình như sau:
- Có quan hệ với 117 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,83 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 77,50%, Xây lắp 18,75%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 3,75%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 54.271.305.886 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 40.681.724.468 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 25,04%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bệnh viện Phổi tỉnh Ninh Bình như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 92 KHLCNT trong đó có 66 KHLCNT tự đăng tải, có 26 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 83 TBMT trong đó tự mời thầu 68 TBMT, có 15 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bệnh viện Phổi tỉnh Ninh Bình đăng tải KHLCNT Gói thầu mua sắm, thuê thiết bị CNTT tại Bệnh viện Phổi tỉnh Ninh Bình với 1 gói thầu.
28/08/2026 08:47
Bệnh viện Phổi tỉnh Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Mua máy nén khí y tế dùng cho máy thở xâm nhập tại Bệnh viện Phổi tỉnh Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẬT TƯ KỸ THUẬT ĐÔNG DƯƠNG
25/08/2026 11:17
Bệnh viện Phổi tỉnh Ninh Bình đăng tải KHLCNT Gói thầu: mua máy khí nén y tế dùng cho máy thở xâm nhập năm 2026 tại Bệnh viện Phổi tỉnh Ninh Bình với 1 gói thầu.
25/08/2026 11:07
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi tỉnh Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu mua thuốc generic bổ sung sử dụng đến hết ngày 31/12/2026 tại Bệnh viện Phổi tỉnh Ninh Bình của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi tỉnh Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP DƯỢC PHẨM IMEXPHARM
14/08/2026 15:25
Bệnh viện Phổi tỉnh Ninh Bình đăng tải TBMT Gói thầu mua thuốc generic bổ sung sử dụng đến hết ngày 31/12/2026 tại Bệnh viện Phổi tỉnh Ninh Bình theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
07/08/2026 08:28
Bệnh viện Phổi tỉnh Ninh Bình đăng tải KHLCNT Gói thầu mua thuốc generic bổ sung sử dụng đến hết ngày 31/12/2026 tại Bệnh viện Phổi tỉnh Ninh Bình với 1 gói thầu.
07/08/2026 07:47
Bệnh viện Phổi tỉnh Ninh Bình công bố kết quả gói thầu phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu thực hiện gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật dự án Sửa chữa, cải tạo hệ thống thu gom nước thải khu vực kiểm soát nhiễm khuẩn, xét nghiệm, khu lao dương tính và kháng thuốc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIẾN TRÚC NỘI THẤT NHÀ ĐẸP
22/06/2026 09:37
Bệnh viện Phổi tỉnh Ninh Bình công bố kết quả gói thầu phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu thực hiện gói thầu Tư vấn Quản lý dự án Sửa chữa, cải tạo hệ thống thu gom nước thải khu vực kiểm soát nhiễm khuẩn, xét nghiệm, khu lao dương tính và kháng thuốc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TRƯỜNG THÀNH PHÁT
22/06/2026 09:27
Bệnh viện Phổi tỉnh Ninh Bình công bố kết quả gói thầu phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu thực hiện gói thầu Tư vấn Thẩm tra thiết kế, dự toán dự án Sửa chữa, cải tạo hệ thống thu gom nước thải khu vực kiểm soát nhiễm khuẩn, xét nghiệm, khu lao dương tính và kháng thuốc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NHẬT MINH
22/06/2026 09:24
Bệnh viện Phổi tỉnh Ninh Bình công bố kết quả gói thầu phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu thực hiện gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng dự án: Sửa chữa, cải tạo hệ thống thu gom nước thải khu vực kiểm soát nhiễm khuẩn, xét nghiệm, khu lao dương tính và kháng thuốc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐÔNG THƯỢNG
22/06/2026 09:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Phổi tỉnh Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu mua thuốc generic bổ sung sử dụng đến hết ngày 31/12/2026 tại Bệnh viện Phổi tỉnh Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI MINH DÂN, CÔNG TY CP DƯỢC PHẨM IMEXPHARM
14/08/2026 15:25
Bệnh viện Phổi tỉnh Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu mua bổ sung vật tư y tế sử dụng đến hết ngày 31/12/2026 tại Bệnh viện Phổi tỉnh Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ CÔNG NGHỆ TOPMED
25/05/2026 15:58
Bệnh viện Phổi tỉnh Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu mua vật tư y tế tiêu hao, hóa chất sinh phẩm không lựa chọn được nhà thầu thuộc KHLCNT dự toán mua sắm: Mua vật tư y tế tiêu hao, hóa chất sinh phẩm sử dụng trong 12 tháng tại Bệnh viện Phổi tỉnh Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHÍ CÔNG NGHIỆP VIỆT NAM, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT TPCOM, CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ Y TẾ DMED, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ KHOA HỌC VIỆT ANH
08/05/2026 15:09
Bệnh viện Phổi tỉnh Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu thiết bị CNTT phục vụ đề án “Bệnh án điện tử” tại Bệnh viện Phổi tỉnh Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ HPT
25/08/2025 09:28
Bệnh viện Phổi tỉnh Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Mua hóa chất sinh phẩm không lựa chọn được nhà thầu thuộc
gói thầu mua bổ sung vật tư y tế, hóa chất sinh phẩm năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ Y TẾ VIỆT ĐỨC
22/07/2025 16:15
Bệnh viện Phổi tỉnh Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Mua bổ sung vật tư y tế, hoá chất sinh phẩm năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP DƯỢC PHẨM HÀ NAM NINH, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ XANH, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT TPCOM
20/06/2025 09:35
Bệnh viện Phổi tỉnh Ninh Bình công bố KQMT gói thầu Mua bổ sung vật tư y tế, hoá chất sinh phẩm năm 2025 với 3 nhà thầu tham gia.
05/06/2025 10:00
Bệnh viện Phổi tỉnh Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu Thiết bị mạng và lưu điện triển khai phần mềm bệnh án điện tử.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT CÔNG NGHỆ PHƯƠNG ĐÔNG
03/06/2025 16:47
Bệnh viện Phổi tỉnh Ninh Bình đăng tải KHLCNT Gói thầu Thiết bị mạng và lưu điện triển khai phần mềm bệnh án điện tử với 1 gói thầu.
02/06/2025 14:19
Bệnh viện Phổi tỉnh Ninh Bình đăng tải TBMT Mua bổ sung vật tư y tế, hoá chất sinh phẩm năm 2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/05/2025 14:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Phổi tỉnh Ninh Bình đăng tải KHLCNT Gói thầu mua sắm, thuê thiết bị CNTT tại Bệnh viện Phổi tỉnh Ninh Bình với 1 gói thầu.
28/08/2026 08:47
Bệnh viện Phổi tỉnh Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Mua máy nén khí y tế dùng cho máy thở xâm nhập tại Bệnh viện Phổi tỉnh Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẬT TƯ KỸ THUẬT ĐÔNG DƯƠNG
25/08/2026 11:17
Bệnh viện Phổi tỉnh Ninh Bình đăng tải KHLCNT Gói thầu: mua máy khí nén y tế dùng cho máy thở xâm nhập năm 2026 tại Bệnh viện Phổi tỉnh Ninh Bình với 1 gói thầu.
25/08/2026 11:07
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi tỉnh Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu mua thuốc generic bổ sung sử dụng đến hết ngày 31/12/2026 tại Bệnh viện Phổi tỉnh Ninh Bình của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi tỉnh Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP DƯỢC PHẨM IMEXPHARM
14/08/2026 15:25
Bệnh viện Phổi tỉnh Ninh Bình đăng tải TBMT Gói thầu mua thuốc generic bổ sung sử dụng đến hết ngày 31/12/2026 tại Bệnh viện Phổi tỉnh Ninh Bình theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
07/08/2026 08:28
Bệnh viện Phổi tỉnh Ninh Bình đăng tải KHLCNT Gói thầu mua thuốc generic bổ sung sử dụng đến hết ngày 31/12/2026 tại Bệnh viện Phổi tỉnh Ninh Bình với 1 gói thầu.
07/08/2026 07:47
Bệnh viện Phổi tỉnh Ninh Bình công bố kết quả gói thầu phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu thực hiện gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật dự án Sửa chữa, cải tạo hệ thống thu gom nước thải khu vực kiểm soát nhiễm khuẩn, xét nghiệm, khu lao dương tính và kháng thuốc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIẾN TRÚC NỘI THẤT NHÀ ĐẸP
22/06/2026 09:37
Bệnh viện Phổi tỉnh Ninh Bình công bố kết quả gói thầu phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu thực hiện gói thầu Tư vấn Quản lý dự án Sửa chữa, cải tạo hệ thống thu gom nước thải khu vực kiểm soát nhiễm khuẩn, xét nghiệm, khu lao dương tính và kháng thuốc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TRƯỜNG THÀNH PHÁT
22/06/2026 09:27
Bệnh viện Phổi tỉnh Ninh Bình công bố kết quả gói thầu phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu thực hiện gói thầu Tư vấn Thẩm tra thiết kế, dự toán dự án Sửa chữa, cải tạo hệ thống thu gom nước thải khu vực kiểm soát nhiễm khuẩn, xét nghiệm, khu lao dương tính và kháng thuốc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NHẬT MINH
22/06/2026 09:24
Bệnh viện Phổi tỉnh Ninh Bình công bố kết quả gói thầu phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu thực hiện gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng dự án: Sửa chữa, cải tạo hệ thống thu gom nước thải khu vực kiểm soát nhiễm khuẩn, xét nghiệm, khu lao dương tính và kháng thuốc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐÔNG THƯỢNG
22/06/2026 09:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Phổi tỉnh Ninh Bình đã đăng tải 174 KHLCNT, trong đó có 185 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Phổi tỉnh Ninh Bình đã đăng tải 80 TBMT trong 73 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 68 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 12 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Phổi tỉnh Ninh Bình đã đăng tải 99 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 99 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 39 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Phổi tỉnh Ninh Bình có quan hệ với 117 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Phổi tỉnh Ninh Bình có quan hệ với 15 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Phổi tỉnh Ninh Bình có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Thức dậy buổi sáng này, tôi mỉm cười. Hai mươi bốn giờ mới trước mắt tôi. Tôi nguyện sống trọn vẹn trong từng thời điểm và xem xét tất cả chúng sinh với đôi mắt của lòng từ bi. "
Thiền sư Thích Nhất Hạnh
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.