Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Phong và Da liễu tỉnh Sơn La như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 26 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 29 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 24 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 14 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 13 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,14 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 63,64%, Xây lắp 36,36%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.283.074.533 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.263.998.383 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,23%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Phong và Da liễu tỉnh Sơn La như sau:
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,14 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 63,64%, Xây lắp 36,36%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.283.074.533 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.263.998.383 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,23%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bệnh viện Phong và Da liễu tỉnh Sơn La như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 8 KHLCNT trong đó có 7 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 8 TBMT trong đó tự mời thầu 7 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh viện Phong và Da liễu tỉnh Sơn La đã đăng tải TBMT Mua sắm giường, tủ đầu giường + đệm giường bệnh năm 2022 của chủ đầu tư Bệnh viện Phong và Da liễu tỉnh Sơn La với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/07/2022 11:39
Bên mời thầu Bệnh viện Phong và Da liễu tỉnh Sơn La đã đăng tải KHLCNT Mua sắm giường, tủ đầu giường, đệm giường bệnh năm 2022 của Bệnh viện Phong và Da liễu tỉnh Sơn La của chủ đầu tư Bệnh viện Phong và Da liễu tỉnh Sơn La với 3 gói thầu.
29/07/2022 11:23
Bên mời thầu Bệnh viện Phong và Da liễu tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư y tế năm 2022 của chủ đầu tư Bệnh viện Phong và Da liễu tỉnh Sơn La.
16/07/2022 13:51
Bên mời thầu Bệnh viện Phong và Da liễu tỉnh Sơn La đã đăng tải TBMT Mua sắm hóa chất, sinh phẩm chẩn đoán, dụng cụ xét nghiệm năm 2022 của chủ đầu tư Bệnh viện Phong và Da liễu tỉnh Sơn La với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
08/07/2022 11:36
Bên mời thầu Bệnh viện Phong và Da liễu tỉnh Sơn La đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Thi công xây lắp của chủ đầu tư Bệnh viện Phong và Da liễu tỉnh Sơn La với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
30/06/2022 16:13
Bên mời thầu Bệnh viện Phong và Da liễu tỉnh Sơn La đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Thi công xây lắp của chủ đầu tư Bệnh viện Phong và Da liễu tỉnh Sơn La với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
30/06/2022 15:55
Bên mời thầu Bệnh viện Phong và Da liễu tỉnh Sơn La đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế, hóa chất, sinh phẩm chuẩn đoán năm 2022 của Bệnh viện Phong và Da liễu tỉnh Sơn La của chủ đầu tư Bệnh viện Phong và Da liễu tỉnh Sơn La với 4 gói thầu.
27/06/2022 11:45
Bên mời thầu Bệnh viện Phong và Da liễu tỉnh Sơn La đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa cơ sở vật chất - khu điều trị bệnh phong Sông Mã của chủ đầu tư Bệnh viện Phong và Da liễu tỉnh Sơn La với 6 gói thầu.
16/06/2022 17:01
Chủ đầu tư Bệnh viện Phong và Da liễu tỉnh Sơn La đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa cơ sở vật chất - khu điều trị bệnh phong Sông Mã.
16/06/2022 07:00
Bên mời thầu Bệnh viện Phong và Da liễu tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư y tế năm 2022 của chủ đầu tư Bệnh viện Phong và Da liễu tỉnh Sơn La.
06/06/2022 16:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Phong và Da liễu tỉnh Sơn La công bố KQMT gói thầu Mua sắm giường, tủ đầu giường + đệm giường bệnh năm 2022 với 1 nhà thầu tham gia.
05/08/2022 14:18
Bệnh viện Phong và Da liễu tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất, sinh phẩm chẩn đoán, dụng cụ xét nghiệm năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thiết bị vật tư y tế Bảo Nam
04/08/2022 16:25
Bệnh viện Phong và Da liễu tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên K50
03/08/2022 09:44
Bệnh viện Phong và Da liễu tỉnh Sơn La đăng tải TBMT Mua sắm giường, tủ đầu giường + đệm giường bệnh năm 2022 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/07/2022 11:39
Bệnh viện Phong và Da liễu tỉnh Sơn La đăng tải KHLCNT Mua sắm giường, tủ đầu giường, đệm giường bệnh năm 2022 của Bệnh viện Phong và Da liễu tỉnh Sơn La với 3 gói thầu.
29/07/2022 11:23
Bệnh viện Phong và Da liễu tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư y tế năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU THIẾT BỊ VÀ HÓA CHẤT VIỆTNAM
16/07/2022 13:51
Bệnh viện Phong và Da liễu tỉnh Sơn La công bố KQMT gói thầu Mua sắm hóa chất, sinh phẩm chẩn đoán, dụng cụ xét nghiệm năm 2022 với 1 nhà thầu tham gia.
15/07/2022 14:40
Bệnh viện Phong và Da liễu tỉnh Sơn La công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
11/07/2022 16:38
Bệnh viện Phong và Da liễu tỉnh Sơn La đăng tải TBMT Mua sắm hóa chất, sinh phẩm chẩn đoán, dụng cụ xét nghiệm năm 2022 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
08/07/2022 11:36
Bệnh viện Phong và Da liễu tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Công trình: Sửa chữa khu vực Sân vận động Cửa Ông - Trung tâm thể thao văn hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ AN QUÝ PHÁT
05/07/2022 13:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh viện Phong và Da liễu tỉnh Sơn La đã đăng tải TBMT Mua sắm giường, tủ đầu giường + đệm giường bệnh năm 2022 của chủ đầu tư Bệnh viện Phong và Da liễu tỉnh Sơn La với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/07/2022 11:39
Bên mời thầu Bệnh viện Phong và Da liễu tỉnh Sơn La đã đăng tải KHLCNT Mua sắm giường, tủ đầu giường, đệm giường bệnh năm 2022 của Bệnh viện Phong và Da liễu tỉnh Sơn La của chủ đầu tư Bệnh viện Phong và Da liễu tỉnh Sơn La với 3 gói thầu.
29/07/2022 11:23
Bên mời thầu Bệnh viện Phong và Da liễu tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư y tế năm 2022 của chủ đầu tư Bệnh viện Phong và Da liễu tỉnh Sơn La.
16/07/2022 13:51
Bên mời thầu Bệnh viện Phong và Da liễu tỉnh Sơn La đã đăng tải TBMT Mua sắm hóa chất, sinh phẩm chẩn đoán, dụng cụ xét nghiệm năm 2022 của chủ đầu tư Bệnh viện Phong và Da liễu tỉnh Sơn La với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
08/07/2022 11:36
Bên mời thầu Bệnh viện Phong và Da liễu tỉnh Sơn La đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Thi công xây lắp của chủ đầu tư Bệnh viện Phong và Da liễu tỉnh Sơn La với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
30/06/2022 16:13
Bên mời thầu Bệnh viện Phong và Da liễu tỉnh Sơn La đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Thi công xây lắp của chủ đầu tư Bệnh viện Phong và Da liễu tỉnh Sơn La với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
30/06/2022 15:55
Bên mời thầu Bệnh viện Phong và Da liễu tỉnh Sơn La đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế, hóa chất, sinh phẩm chuẩn đoán năm 2022 của Bệnh viện Phong và Da liễu tỉnh Sơn La của chủ đầu tư Bệnh viện Phong và Da liễu tỉnh Sơn La với 4 gói thầu.
27/06/2022 11:45
Bên mời thầu Bệnh viện Phong và Da liễu tỉnh Sơn La đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa cơ sở vật chất - khu điều trị bệnh phong Sông Mã của chủ đầu tư Bệnh viện Phong và Da liễu tỉnh Sơn La với 6 gói thầu.
16/06/2022 17:01
Chủ đầu tư Bệnh viện Phong và Da liễu tỉnh Sơn La đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa cơ sở vật chất - khu điều trị bệnh phong Sông Mã.
16/06/2022 07:00
Bên mời thầu Bệnh viện Phong và Da liễu tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư y tế năm 2022 của chủ đầu tư Bệnh viện Phong và Da liễu tỉnh Sơn La.
06/06/2022 16:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Phong và Da liễu tỉnh Sơn La đã đăng tải 8 KHLCNT, trong đó có 26 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Phong và Da liễu tỉnh Sơn La đã đăng tải 11 TBMT trong 10 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 7 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Phong và Da liễu tỉnh Sơn La đã đăng tải 29 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 29 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 24 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Phong và Da liễu tỉnh Sơn La có quan hệ với 23 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Phong và Da liễu tỉnh Sơn La có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Phong và Da liễu tỉnh Sơn La có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Ai là người hạnh phúc nhất? Đó là người biết trân trọng công lao của người khác, và tìm được niềm vui trong hạnh phúc của người khác, thậm chí dù đó không phải hạnh phúc của anh ta. "
Johann Wolfgang von Goethe
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.