Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Phục hồi chức năng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 41 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 54 gói thầu, trong đó có 38 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 20 gói (với 22 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 45 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 32 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 15 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 14 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 90,91%, Xây lắp 9,09%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 22.007.173.581 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 19.683.967.937 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,56%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Phục hồi chức năng như sau:
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 90,91%, Xây lắp 9,09%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 22.007.173.581 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 19.683.967.937 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,56%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bệnh viện Phục hồi chức năng như sau:
- Là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 50 KHLCNT trong đó có 41 KHLCNT tự đăng tải, có 9 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 19 TBMT trong đó tự mời thầu 16 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh viện Phục hồi chức năng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm cho các cháu LHBTX Quý 4/2022 của chủ đầu tư Bệnh viện Phục hồi chức năng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÔNG NGHỆ MÔI TRƯỜNG VMG
28/09/2022 00:00
Bên mời thầu Bệnh viện Phục hồi chức năng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công toàn bộ công trình (bao gồm cả thang máy) của chủ đầu tư Bệnh viện Phục hồi chức năng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH JP TECH VIỆT NAM
27/09/2022 16:05
Bên mời thầu Bệnh viện Phục hồi chức năng đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm cho các cháu LHBTX Quý 4/2022 của chủ đầu tư Bệnh viện Phục hồi chức năng với 1 gói thầu.
15/09/2022 23:15
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẤU THẦU XÂY LẮP KK đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Toàn bộ phần xây dựng chính của chủ đầu tư Bệnh viện Phục hồi chức năng với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/09/2022 16:46
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẤU THẦU XÂY LẮP KK đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa mái tôn, lát nền gạch men cơ sở 30 Tô Hiến Thành của chủ đầu tư Bệnh viện Phục hồi chức năng với 1 gói thầu.
14/09/2022 15:14
Chủ đầu tư Bệnh viện Phục hồi chức năng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa mái tôn, lát nền gạch men cơ sở 30 Tô Hiến Thành.
09/09/2022 07:00
Bên mời thầu Bệnh viện Phục hồi chức năng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công toàn bộ công trình (bao gồm cả thang máy) của chủ đầu tư Bệnh viện Phục hồi chức năng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
29/08/2022 21:45
Bên mời thầu Bệnh viện Phục hồi chức năng đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa nhà A, nhà C và các hạng mục phụ trợ Bệnh viện Phục hồi chức năng của chủ đầu tư Bệnh viện Phục hồi chức năng với 7 gói thầu.
29/08/2022 10:34
Bên mời thầu Bệnh viện Phục hồi chức năng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 02: Gói thầu Phim X - quang của chủ đầu tư Bệnh viện Phục hồi chức năng.
24/08/2022 10:51
Bên mời thầu Bệnh viện Phục hồi chức năng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 01: Gói thầu Kim châm cứu của chủ đầu tư Bệnh viện Phục hồi chức năng.
24/08/2022 10:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Phục hồi chức năng công bố kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm cho các cháu LHBTX Quý 4/2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÔNG NGHỆ MÔI TRƯỜNG VMG
28/09/2022 00:00
Bệnh viện Phục hồi chức năng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công toàn bộ công trình (bao gồm cả thang máy).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHÚ CƯỜNG, CÔNG TY TNHH JP TECH VIỆT NAM
27/09/2022 16:05
Bệnh viện Phục hồi chức năng công bố kết quả gói thầu Mua sắm Hóa chất xét nghiệm tại Bệnh viện Phục hồi chức năng thành phố Đà Nẵng Quý III năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thiết Bị Vật Tư Y Tế Việt Nam
22/09/2022 09:39
Bệnh viện Phục hồi chức năng đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm cho các cháu LHBTX Quý 4/2022 với 1 gói thầu.
15/09/2022 23:15
Bệnh viện Phục hồi chức năng công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Thi công toàn bộ công trình (bao gồm cả thang máy) với 1 nhà thầu tham gia.
09/09/2022 16:02
Bệnh viện Phục hồi chức năng đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công toàn bộ công trình (bao gồm cả thang máy) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
29/08/2022 21:45
Bệnh viện Phục hồi chức năng đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa nhà A, nhà C và các hạng mục phụ trợ Bệnh viện Phục hồi chức năng với 7 gói thầu.
29/08/2022 10:34
Bệnh viện Phục hồi chức năng công bố kết quả gói thầu Gói số 02: Gói thầu Phim X - quang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần XNK thiết bị & hóa chất Việt Nam
24/08/2022 10:51
Bệnh viện Phục hồi chức năng công bố kết quả gói thầu Gói số 01: Gói thầu Kim châm cứu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư và phát triển y tế An Sinh
24/08/2022 10:48
Bệnh viện Phục hồi chức năng đăng tải KHLCNT Cung cấp vật tư y tế bổ sung phục vụ công tác chuyên môn năm 2022 cho Bệnh viện Phục hồi chức năng với 2 gói thầu.
22/08/2022 09:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh viện Phục hồi chức năng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm cho các cháu LHBTX Quý 4/2022 của chủ đầu tư Bệnh viện Phục hồi chức năng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÔNG NGHỆ MÔI TRƯỜNG VMG
28/09/2022 00:00
Bên mời thầu Bệnh viện Phục hồi chức năng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công toàn bộ công trình (bao gồm cả thang máy) của chủ đầu tư Bệnh viện Phục hồi chức năng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH JP TECH VIỆT NAM
27/09/2022 16:05
Bên mời thầu Bệnh viện Phục hồi chức năng đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm cho các cháu LHBTX Quý 4/2022 của chủ đầu tư Bệnh viện Phục hồi chức năng với 1 gói thầu.
15/09/2022 23:15
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẤU THẦU XÂY LẮP KK đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Toàn bộ phần xây dựng chính của chủ đầu tư Bệnh viện Phục hồi chức năng với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/09/2022 16:46
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẤU THẦU XÂY LẮP KK đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa mái tôn, lát nền gạch men cơ sở 30 Tô Hiến Thành của chủ đầu tư Bệnh viện Phục hồi chức năng với 1 gói thầu.
14/09/2022 15:14
Chủ đầu tư Bệnh viện Phục hồi chức năng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa mái tôn, lát nền gạch men cơ sở 30 Tô Hiến Thành.
09/09/2022 07:00
Bên mời thầu Bệnh viện Phục hồi chức năng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công toàn bộ công trình (bao gồm cả thang máy) của chủ đầu tư Bệnh viện Phục hồi chức năng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
29/08/2022 21:45
Bên mời thầu Bệnh viện Phục hồi chức năng đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa nhà A, nhà C và các hạng mục phụ trợ Bệnh viện Phục hồi chức năng của chủ đầu tư Bệnh viện Phục hồi chức năng với 7 gói thầu.
29/08/2022 10:34
Bên mời thầu Bệnh viện Phục hồi chức năng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 02: Gói thầu Phim X - quang của chủ đầu tư Bệnh viện Phục hồi chức năng.
24/08/2022 10:51
Bên mời thầu Bệnh viện Phục hồi chức năng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 01: Gói thầu Kim châm cứu của chủ đầu tư Bệnh viện Phục hồi chức năng.
24/08/2022 10:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Phục hồi chức năng đã đăng tải 41 KHLCNT, trong đó có 54 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Phục hồi chức năng đã đăng tải 22 TBMT trong 20 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 16 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Phục hồi chức năng đã đăng tải 45 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 45 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 32 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Phục hồi chức năng có quan hệ với 29 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Phục hồi chức năng có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Phục hồi chức năng có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Sự tử tế, dù nhỏ tới thế nào, không bao giờ là lãng phí. "
Aesop