Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Phục hồi chức năng tỉnh Đắk Lắk như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 57 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 19 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 21 gói thầu, trong đó có 19 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 21 gói (với 23 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 28 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 91,30%, Xây lắp 4,35%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 4,35%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.148.361.520 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.099.615.720 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 20,37%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Phục hồi chức năng tỉnh Đắk Lắk như sau:
- Có quan hệ với 57 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 91,30%, Xây lắp 4,35%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 4,35%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.148.361.520 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.099.615.720 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 20,37%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bệnh viện Phục hồi chức năng tỉnh Đắk Lắk như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 30 KHLCNT trong đó có 13 KHLCNT tự đăng tải, có 17 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 33 TBMT trong đó tự mời thầu 23 TBMT, có 10 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bệnh viện Phục hồi chức năng tỉnh Đắk Lắk đăng tải TBMT Gói thầu 02-2026: mua sắm khí Oxy y tế phục vụ nhu cầu điều trị tại Bệnh viện Phục hồi chức năng tỉnh Đắk Lắk giai đoạn từ Quý III/2026 đến hết Quý II/2027 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/09/2026 11:15
Bên mời thầu Bệnh viện Phục hồi chức năng tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02GE-2026: Gói thầu cung cấp thuốc Generic (lần 2), gồm 10 phần lô độc lập của chủ đầu tư Bệnh viện Phục hồi chức năng tỉnh Đắk Lắk.
24/08/2026 16:31
Bên mời thầu Bệnh viện Phục hồi chức năng tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02CT-2026: Gói thầu cung cấp thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền (lần 2), gồm 03 phần lô độc lập của chủ đầu tư Bệnh viện Phục hồi chức năng tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH UNITED PHARMA
24/08/2026 16:30
Bệnh viện Phục hồi chức năng tỉnh Đắk Lắk đăng tải TBMT Gói thầu 01 VINAMILK-2026: mua Sữa tươi tiệt trùng Vinamilk phục vụ nhu cầu theo chế độ độc hại hiện vật tại Bệnh viện Phục hồi chức năng tỉnh Đắk Lắk năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
24/08/2026 09:03
Bệnh viện Phục hồi chức năng tỉnh Đắk Lắk đăng tải KHLCNT Mua Sữa tươi tiệt trùng Vinamilk phục vụ nhu cầu theo chế độ độc hại hiện vật tại Bệnh viện Phục hồi chức năng tỉnh Đắk Lắk năm 2026 với 1 gói thầu.
22/08/2026 11:02
Bệnh viện Phục hồi chức năng tỉnh Đắk Lắk đăng tải TBMT Gói thầu số 01TB-2026: Gói thầu mua sắm nồi hấp tiệt trùng phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
21/08/2026 15:25
Bệnh viện Phục hồi chức năng tỉnh Đắk Lắk đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm nồi hấp tiệt trùng phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh năm 2026 với 1 gói thầu.
21/08/2026 10:41
Bệnh viện Phục hồi chức năng tỉnh Đắk Lắk đăng tải TBMT Gói thầu số 02GE-2026: Gói thầu cung cấp thuốc Generic (lần 2), gồm 10 phần lô độc lập theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
11/08/2026 15:26
Bệnh viện Phục hồi chức năng tỉnh Đắk Lắk đăng tải TBMT Gói thầu số 02CT-2026: Gói thầu cung cấp thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền (lần 2), gồm 03 phần lô độc lập theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
11/08/2026 15:24
Bệnh viện Phục hồi chức năng tỉnh Đắk Lắk đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm thuốc phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh năm 2026 (lần 2) với 2 gói thầu.
11/08/2026 10:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Phục hồi chức năng tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02GE-2026: Gói thầu cung cấp thuốc Generic (lần 2), gồm 10 phần lô độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CODUPHA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM MINH DÂN
24/08/2026 16:31
Bệnh viện Phục hồi chức năng tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02CT-2026: Gói thầu cung cấp thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền (lần 2), gồm 03 phần lô độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH UNITED PHARMA
24/08/2026 16:30
Bệnh viện Phục hồi chức năng tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07-2025: mua sắm hóa chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh từ quý IV/2025 đến hết quý III/2026 (lần 2).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ LONG THỦY, CÔNG TY TNHH MEDIFOOD, CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ KỸ THUẬT THÀNH AN, CÔNG TY TNHH Y TẾ KIM GIANG, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ & HÓA CHẤT MEDITEK VIỆT NAM
18/12/2025 08:32
Bệnh viện Phục hồi chức năng tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: mua sắm thiết bị y tế nha khoa phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh năm 2025 tại bệnh viện Phục hồi chức năng tỉnh Phú Yên (đấu thầu lại và bổ sung).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ NHA KHOA, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ NEWDENT
31/07/2025 14:04
Bệnh viện Phục hồi chức năng tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm hóa chất, vật tư xét nghiệm và thiết bị y tế phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh năm 2025 của Bệnh viện Phục hồi chức năng Phú Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT LONG THỦY, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG LÂM, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VĨNH PHÁT, CÔNG TY CỔ PHẦN Y TẾ QUANG MINH, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ KHOA HỌC KỸ THUẬT ĐỨC TUẤN
09/07/2025 10:30
Bệnh viện Phục hồi chức năng tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm thường xuyên khí Oxy y tế phục vụ công tác điều trị tại Bệnh viện Phục hồi chức năng Phú Yên giai đoạn từ Quý III/2025 đến hết Quý II/2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP KHÍ CÔNG NGHIỆP TUY HÒA
09/07/2025 10:25
Bệnh viện Phục hồi chức năng tỉnh Đắk Lắk công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: mua sắm thiết bị y tế nha khoa phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh năm 2025 tại bệnh viện Phục hồi chức năng tỉnh Phú Yên (đấu thầu lại và bổ sung) với 3 nhà thầu tham gia.
28/06/2025 10:24
Bệnh viện Phục hồi chức năng tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02 TV.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG A.K.T
27/06/2025 09:39
Bệnh viện Phục hồi chức năng tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01 TV.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG N.A.C
27/06/2025 09:28
Bệnh viện Phục hồi chức năng tỉnh Đắk Lắk công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm thường xuyên khí Oxy y tế phục vụ công tác điều trị tại Bệnh viện Phục hồi chức năng Phú Yên giai đoạn từ Quý III/2025 đến hết Quý II/2026 với 1 nhà thầu tham gia.
23/06/2025 10:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Phục hồi chức năng tỉnh Đắk Lắk đăng tải TBMT Gói thầu 02-2026: mua sắm khí Oxy y tế phục vụ nhu cầu điều trị tại Bệnh viện Phục hồi chức năng tỉnh Đắk Lắk giai đoạn từ Quý III/2026 đến hết Quý II/2027 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/09/2026 11:15
Bên mời thầu Bệnh viện Phục hồi chức năng tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02GE-2026: Gói thầu cung cấp thuốc Generic (lần 2), gồm 10 phần lô độc lập của chủ đầu tư Bệnh viện Phục hồi chức năng tỉnh Đắk Lắk.
24/08/2026 16:31
Bên mời thầu Bệnh viện Phục hồi chức năng tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02CT-2026: Gói thầu cung cấp thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền (lần 2), gồm 03 phần lô độc lập của chủ đầu tư Bệnh viện Phục hồi chức năng tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH UNITED PHARMA
24/08/2026 16:30
Bệnh viện Phục hồi chức năng tỉnh Đắk Lắk đăng tải TBMT Gói thầu 01 VINAMILK-2026: mua Sữa tươi tiệt trùng Vinamilk phục vụ nhu cầu theo chế độ độc hại hiện vật tại Bệnh viện Phục hồi chức năng tỉnh Đắk Lắk năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
24/08/2026 09:03
Bệnh viện Phục hồi chức năng tỉnh Đắk Lắk đăng tải KHLCNT Mua Sữa tươi tiệt trùng Vinamilk phục vụ nhu cầu theo chế độ độc hại hiện vật tại Bệnh viện Phục hồi chức năng tỉnh Đắk Lắk năm 2026 với 1 gói thầu.
22/08/2026 11:02
Bệnh viện Phục hồi chức năng tỉnh Đắk Lắk đăng tải TBMT Gói thầu số 01TB-2026: Gói thầu mua sắm nồi hấp tiệt trùng phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
21/08/2026 15:25
Bệnh viện Phục hồi chức năng tỉnh Đắk Lắk đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm nồi hấp tiệt trùng phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh năm 2026 với 1 gói thầu.
21/08/2026 10:41
Bệnh viện Phục hồi chức năng tỉnh Đắk Lắk đăng tải TBMT Gói thầu số 02GE-2026: Gói thầu cung cấp thuốc Generic (lần 2), gồm 10 phần lô độc lập theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
11/08/2026 15:26
Bệnh viện Phục hồi chức năng tỉnh Đắk Lắk đăng tải TBMT Gói thầu số 02CT-2026: Gói thầu cung cấp thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền (lần 2), gồm 03 phần lô độc lập theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
11/08/2026 15:24
Bệnh viện Phục hồi chức năng tỉnh Đắk Lắk đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm thuốc phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh năm 2026 (lần 2) với 2 gói thầu.
11/08/2026 10:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Phục hồi chức năng tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải 19 KHLCNT, trong đó có 21 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Phục hồi chức năng tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải 23 TBMT trong 21 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 23 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Phục hồi chức năng tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Phục hồi chức năng tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải 28 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 28 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Phục hồi chức năng tỉnh Đắk Lắk có quan hệ với 57 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Phục hồi chức năng tỉnh Đắk Lắk có quan hệ với 12 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Phục hồi chức năng tỉnh Đắk Lắk có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tôi ngay không thờ hai chúa. "
Tục ngữ
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.