Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT HUẾ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 16 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 20 gói thầu, trong đó có 16 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 13 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 10,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.093.315.296 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.502.192.610 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 28,24%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT HUẾ như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 10,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.093.315.296 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.502.192.610 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 28,24%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT HUẾ như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 22 KHLCNT trong đó có 14 KHLCNT tự đăng tải, có 8 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 18 TBMT trong đó tự mời thầu 9 TBMT, có 9 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT HUẾ đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua sắm vật tư Implant năm 2026-2027 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/09/2026 14:14
BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT HUẾ đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư Implant năm 2026-2027 với 4 gói thầu.
24/08/2026 17:03
BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT HUẾ công bố kết quả gói thầu Sửa chữa bệnh viện và nâng nền nhà để máy phát điện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂN ĐỨC TRÍ
03/08/2026 14:40
BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT HUẾ đăng tải KHLCNT Sửa chữa bệnh viện và nâng nền nhà để máy phát điện với 3 gói thầu.
03/08/2026 10:47
BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT HUẾ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm hệ thống X-quang nha khoa toàn cảnh, cố định, kỹ thuật số (hệ thống máy X- Quang Kỹ thuật số toàn hàm và sọ mặt).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ MEDENT
03/06/2026 14:58
BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT HUẾ đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua sắm hệ thống X-quang nha khoa toàn cảnh, cố định, kỹ thuật số (hệ thống máy X- Quang Kỹ thuật số toàn hàm và sọ mặt) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/05/2026 16:15
BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT HUẾ đăng tải KHLCNT Mua sắm Hệ thống X-quang nha khoa toàn cảnh, cố định, kỹ thuật số của Bệnh viện Răng Hàm Mặt Huế với 4 gói thầu.
08/05/2026 16:18
BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT HUẾ đăng tải KHLCNT Mua sắm Hệ thống X-quang nha khoa toàn cảnh, cố định, kỹ thuật số của Bệnh viện Răng Hàm Mặt Huế với 4 gói thầu.
08/05/2026 14:06
BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT HUẾ công bố kết quả gói thầu Mua thuốc bổ sung phục vụ công tác khám chữa bệnh cho Bệnh viện Răng Hàm Mặt Huế năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM MẠNH TÝ - VIỆT MỸ
13/04/2026 09:13
BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT HUẾ đăng tải KHLCNT Mua thuốc bổ sung phục vụ công tác khám chữa bệnh cho Bệnh viện Răng Hàm Mặt Huế năm 2026 với 1 gói thầu.
06/04/2026 17:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT HUẾ đăng tải KHLCNT Hóa chất, vật tư y tế tiêu hao Bệnh viện Răng Hàm Mặt Huế năm 2025 với 3 gói thầu.
21/04/2025 16:15
BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT HUẾ đăng tải KHLCNT Mua thiết bị y tế, hoá chất, vật tư nha khoa Bệnh viện Răng Hàm Mặt Huế năm 2025 với 2 gói thầu.
11/03/2025 13:58
BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT HUẾ đăng tải KHLCNT Mua thiết bị y tế, hoá chất, vật tư nha khoa Bệnh viện Răng Hàm Mặt Huế năm 2025 với 2 gói thầu.
27/02/2025 16:03
BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT HUẾ công bố kết quả gói thầu Mua thuốc phục vụ công tác khám chữa bệnh tại Bệnh viện Răng Hàm Mặt Huế năm 2024 -2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - THIẾT BỊ Y TẾ ĐÀ NẴNG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC LIỆU TRUNG ƯƠNG 2, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM NHA KHOA HOÀN CẦU, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CODUPHA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BẾN TRE, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM SAVI, CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DƯỢC PHẨM HỒNG LAN, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HUY THỊNH, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA , CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM MẠNH TÝ - VIỆT MỸ, CÔNG TY CP DƯỢC PHẨM AGIMEXPHARM, CÔNG TY CỔ PHẦN HÓA - DƯỢC PHẨM MEKOPHAR
25/12/2024 09:57
BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT HUẾ công bố KQMT gói thầu Mua thuốc phục vụ công tác khám chữa bệnh tại Bệnh viện Răng Hàm Mặt Huế năm 2024 -2026 với 14 nhà thầu tham gia.
21/11/2024 10:09
BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT HUẾ đăng tải TBMT Mua thuốc phục vụ công tác khám chữa bệnh tại Bệnh viện Răng Hàm Mặt Huế năm 2024 -2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/10/2024 16:22
BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT HUẾ đăng tải KHLCNT Mua thuốc phục vụ công tác khám chữa bệnh tại Bệnh viện Răng Hàm Mặt Huế năm 2024 -2026 với 1 gói thầu.
22/10/2024 16:01
BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT HUẾ đăng tải KHLCNT Mua máy gây mê kèm thở phục vụ công tác khám, chữa bệnh tại Bệnh viện Răng Hàm Mặt Huế với 4 gói thầu.
14/08/2024 14:43
BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT HUẾ đăng tải KHLCNT Công trình: Bệnh viện Răng Hàm Mặt; Hạng mục: sửa chữa phòng X Quang, mái tôn tầng 4, khoa Khám bệnh - Chỉnh nha - Phục hình với 1 gói thầu.
24/06/2024 10:51
BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT HUẾ đăng tải KHLCNT Công trình: Bệnh viện Răng Hàm Mặt; Hạng mục: sửa chữa phòng X Quang, mái tôn tầng 4, khoa Khám bệnh - Chỉnh nha - Phục hình với 1 gói thầu.
20/06/2024 11:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT HUẾ đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua sắm vật tư Implant năm 2026-2027 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/09/2026 14:14
BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT HUẾ đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư Implant năm 2026-2027 với 4 gói thầu.
24/08/2026 17:03
BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT HUẾ công bố kết quả gói thầu Sửa chữa bệnh viện và nâng nền nhà để máy phát điện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂN ĐỨC TRÍ
03/08/2026 14:40
BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT HUẾ đăng tải KHLCNT Sửa chữa bệnh viện và nâng nền nhà để máy phát điện với 3 gói thầu.
03/08/2026 10:47
BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT HUẾ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm hệ thống X-quang nha khoa toàn cảnh, cố định, kỹ thuật số (hệ thống máy X- Quang Kỹ thuật số toàn hàm và sọ mặt).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ MEDENT
03/06/2026 14:58
BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT HUẾ đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua sắm hệ thống X-quang nha khoa toàn cảnh, cố định, kỹ thuật số (hệ thống máy X- Quang Kỹ thuật số toàn hàm và sọ mặt) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/05/2026 16:15
BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT HUẾ đăng tải KHLCNT Mua sắm Hệ thống X-quang nha khoa toàn cảnh, cố định, kỹ thuật số của Bệnh viện Răng Hàm Mặt Huế với 4 gói thầu.
08/05/2026 16:18
BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT HUẾ đăng tải KHLCNT Mua sắm Hệ thống X-quang nha khoa toàn cảnh, cố định, kỹ thuật số của Bệnh viện Răng Hàm Mặt Huế với 4 gói thầu.
08/05/2026 14:06
BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT HUẾ công bố kết quả gói thầu Mua thuốc bổ sung phục vụ công tác khám chữa bệnh cho Bệnh viện Răng Hàm Mặt Huế năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM MẠNH TÝ - VIỆT MỸ
13/04/2026 09:13
BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT HUẾ đăng tải KHLCNT Mua thuốc bổ sung phục vụ công tác khám chữa bệnh cho Bệnh viện Răng Hàm Mặt Huế năm 2026 với 1 gói thầu.
06/04/2026 17:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT HUẾ đã đăng tải 16 KHLCNT, trong đó có 20 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT HUẾ đã đăng tải 9 TBMT trong 6 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 9 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT HUẾ đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT HUẾ đã đăng tải 2 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT HUẾ có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT HUẾ có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Người – Cái quả lắc giữa nụ cười và nước mắt. "
Goerge Gordon Byron
Sự kiện trong nước: Đồng chí Lê Hồng Phong tên thật là Lê Huy Doãn, sinh năm 1902 tại Hưng Nguyên, Nghệ An. Giác ngộ cách mạng khi còn là công nhân nhà máy Diêm (Vinh). Tháng 1-1924, đồng chí cùng Phạm Hồng Thái sang Xiêm, rồi qua Quảng Châu. Tháng 4-1924 được kết nạp vào Tâm Tâm Xã. Đồng chí được Nguyễn Ái Quốc chọn đưa vào cộng sản Đoàn và cử đi học Trường quân sự Hoàng Phố. Năm 1926, đồng chí sang Liên Xô học trường không quân, sau đó là trường đại học Phương Đông (Liên Xô). Năm 1932 đồng chí lại qua Trung Quốc hoạt động. Năm 1934 đồng chí phụ trách Ban lãnh đạo hải ngoại của Đảng được thành lập tại Ma Cao. Tháng 7-1935 đồng chí mang bí danh Hải An tham dự Đại hội Quốc tế Cộng sản họp tại Mátxcơva với tư cách là đại biểu Đông Dương và được bầu làm Uỷ viên Ban Chấp hành Quốc tế Cộng sản. Tháng 1-1936, đồng chí trở lại Trung Quốc triệu tập hội nghị Trung ương Đảng họp tại Thượng Hải rồi trở về nước hoạt động. Giữa năm 1938, đồng chí bị bắt ở Chợ Lớn và bị kết án 10 tháng tù. Ra khỏi tù, đồng chí trở về quê, rồi lại bị bắt vào ngày 29-9-1939 và bị kết án 5 năm tù, đày ra Côn Đảo. Sau ba năm bị tù đày, đồng chí Lê Hồng Phong đã hy sinh vào trưa ngày 6-9-1942 Đồng chí Lê Hồng Phong là một cán bộ lãnh đạo xuất sắc của Đảng. Đồng chí luôn nêu cao khí tiết cách mạng trước kẻ thù. Trước khi vĩnh biệt cuộc đời đồng chí đã dồn hết sức tàn nói to sang buồng giam bên cạnh: "Chào các đồng chí! Nhờ báo cáo với Đảng rằng đến giờ phút cuối cùng, Lê Hồng Phong vẫn một lòng tin tưởng ở thắng lợi vẻ vang của Cách mạng".