Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT TP.HCM như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 22 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 21 gói thầu, trong đó có 22 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 56 gói (với 61 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,41%, Xây lắp 22,95%, Tư vấn 1,64%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 269.710.104.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 45.989.159.256 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 82,95%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT TP.HCM như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,41%, Xây lắp 22,95%, Tư vấn 1,64%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 269.710.104.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 45.989.159.256 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 82,95%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT TP.HCM như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 16 KHLCNT trong đó có 16 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 18 TBMT trong đó tự mời thầu 18 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT TP.HCM đã đăng tải kết quả gói thầu Bàn mổ chuyên dụng răng hàm mặt của chủ đầu tư BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT TP.HCM.
29/12/2021 09:29
Bên mời thầu BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT TP.HCM đã đăng tải TBMT Bàn mổ chuyên dụng răng hàm mặt của chủ đầu tư BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT TP.HCM với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
12/11/2021 15:56
Bên mời thầu BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT TP.HCM đã đăng tải TBMT Bàn mổ chuyên dụng răng hàm mặt của chủ đầu tư BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT TP.HCM với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
02/11/2021 10:07
Bên mời thầu BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT TP.HCM đã đăng tải TBMT Bàn mổ chuyên dụng răng hàm mặt của chủ đầu tư BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT TP.HCM với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
02/11/2021 09:37
Bên mời thầu BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT TP.HCM đã đăng tải TBMT Bàn mổ chuyên dụng răng hàm mặt của chủ đầu tư BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT TP.HCM với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
17/06/2021 11:22
Bên mời thầu BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT TP.HCM đã đăng tải TBMT Bàn mổ chuyên dụng răng hàm mặt của chủ đầu tư BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT TP.HCM với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
17/06/2021 10:41
Bên mời thầu BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT TP.HCM đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị năm 2020 - 2021 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT TP.HCM với 3 gói thầu.
27/05/2021 10:54
Bên mời thầu BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT TP.HCM đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị năm 2020 - 2021 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT TP.HCM.
26/05/2021 14:21
Bên mời thầu BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT TP.HCM đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị năm 2020 - 2021 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT TP.HCM với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
03/03/2021 14:58
Bên mời thầu BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT TP.HCM đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị năm 2020 - 2021 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT TP.HCM với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
24/02/2021 09:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT TP.HCM công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1 mua sắm thuốc Generic năm 2021 - 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC LIỆU TRUNG ƯƠNG 2
26/07/2022 08:47
BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT TP.HCM đăng tải TBMT Gói thầu số 1 mua sắm thuốc Generic năm 2021 - 2022 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/04/2022 09:21
BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT TP.HCM đăng tải KHLCNT Gói thầu số 1 mua sắm thuốc Generic năm 2021 - 2022 với 1 gói thầu.
21/03/2022 15:40
BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT TP.HCM công bố kết quả gói thầu Bàn mổ chuyên dụng răng hàm mặt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRANG THIẾT BỊ Y TẾ CỔNG VÀNG
29/12/2021 09:29
BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT TP.HCM công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua sắm vật liệu phẫu thuật, cấy ghép nha khoa và chỉnh hình răng mặt năm 2021.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THIẾT BỊ Y TẾ ĐẠI DƯƠNG, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ GIA MẠNH
28/12/2021 08:55
BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT TP.HCM công bố KQMT gói thầu Bàn mổ chuyên dụng răng hàm mặt với 2 nhà thầu tham gia.
19/11/2021 09:24
BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT TP.HCM đăng tải TBMT Bàn mổ chuyên dụng răng hàm mặt theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
12/11/2021 15:56
BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT TP.HCM đăng tải TBMT Bàn mổ chuyên dụng răng hàm mặt theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
02/11/2021 10:07
BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT TP.HCM đăng tải TBMT Bàn mổ chuyên dụng răng hàm mặt theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
02/11/2021 09:37
BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT TP.HCM công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: mua sắm hóa chất, vật tư y tế năm 2020 - 2021.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ Vũ Thuận
11/08/2021 12:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT TP.HCM đã đăng tải kết quả gói thầu Bàn mổ chuyên dụng răng hàm mặt của chủ đầu tư BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT TP.HCM.
29/12/2021 09:29
Bên mời thầu BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT TP.HCM đã đăng tải TBMT Bàn mổ chuyên dụng răng hàm mặt của chủ đầu tư BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT TP.HCM với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
12/11/2021 15:56
Bên mời thầu BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT TP.HCM đã đăng tải TBMT Bàn mổ chuyên dụng răng hàm mặt của chủ đầu tư BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT TP.HCM với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
02/11/2021 10:07
Bên mời thầu BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT TP.HCM đã đăng tải TBMT Bàn mổ chuyên dụng răng hàm mặt của chủ đầu tư BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT TP.HCM với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
02/11/2021 09:37
Bên mời thầu BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT TP.HCM đã đăng tải TBMT Bàn mổ chuyên dụng răng hàm mặt của chủ đầu tư BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT TP.HCM với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
17/06/2021 11:22
Bên mời thầu BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT TP.HCM đã đăng tải TBMT Bàn mổ chuyên dụng răng hàm mặt của chủ đầu tư BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT TP.HCM với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
17/06/2021 10:41
Bên mời thầu BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT TP.HCM đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị năm 2020 - 2021 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT TP.HCM với 3 gói thầu.
27/05/2021 10:54
Bên mời thầu BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT TP.HCM đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị năm 2020 - 2021 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT TP.HCM.
26/05/2021 14:21
Bên mời thầu BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT TP.HCM đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị năm 2020 - 2021 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT TP.HCM với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
03/03/2021 14:58
Bên mời thầu BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT TP.HCM đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị năm 2020 - 2021 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT TP.HCM với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
24/02/2021 09:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT TP.HCM đã đăng tải 22 KHLCNT, trong đó có 21 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT TP.HCM đã đăng tải 61 TBMT trong 56 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 18 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 43 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT TP.HCM đã đăng tải 20 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT TP.HCM có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT TP.HCM có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN RĂNG HÀM MẶT TP.HCM có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Thở vào tâm tĩnh lặng Thở ra miệng mỉm cười. "
Thiền sư Thích Nhất Hạnh