Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Tâm thần Quy Nhơn như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 80 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 129 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 122 gói thầu, trong đó có 129 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 37 gói (với 46 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 99 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 69 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 28 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 23 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,37 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 86,96%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 13,04%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 34.433.149.626 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 22.096.798.598 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 35,83%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Tâm thần Quy Nhơn như sau:
- Có quan hệ với 80 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,37 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 86,96%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 13,04%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 34.433.149.626 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 22.096.798.598 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 35,83%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bệnh viện Tâm thần Quy Nhơn như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 121 KHLCNT trong đó có 114 KHLCNT tự đăng tải, có 7 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 54 TBMT trong đó tự mời thầu 43 TBMT, có 11 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bệnh viện Tâm thần Quy Nhơn công bố kết quả gói thầu Gia công sửa chữa bàn ghế, tủ hồ sơ gỗ hội trường và các khoa phòng trong Bệnh viện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG DK
14/08/2026 15:55
Bệnh viện Tâm thần Quy Nhơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu thuốc Generic.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC SÀI GÒN
23/07/2026 08:11
Bệnh viện Tâm thần Quy Nhơn công bố kết quả gói thầu Bảo trì, bảo dưỡng thiết bị y tế năm 2026 của Bệnh viện Tâm thần Quy Nhơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - TRANG THIẾT BỊ Y TẾ BÌNH ĐỊNH (BIDIPHAR)
22/06/2026 13:59
Bệnh viện Tâm thần Quy Nhơn công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang phục y tế cho viên chức, người lao động Bệnh viện Tâm thần Quy Nhơn năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐỒNG PHỤC NĂNG ĐỘNG
19/06/2026 08:49
Bệnh viện Tâm thần Quy Nhơn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Bảo trì, bảo dưỡng thiết bị y tế năm 2026 của Bệnh viện Tâm thần Quy Nhơn với 1 gói thầu.
12/06/2026 15:46
Bệnh viện Tâm thần Quy Nhơn đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục y tế cho viên chức, người lao động Bệnh viện Tâm thần Quy Nhơn năm 2026 với 1 gói thầu.
03/06/2026 10:29
Bệnh viện Tâm thần Quy Nhơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu thuốc Generic.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM KHÁNH HÒA
01/06/2026 11:11
Bệnh viện Tâm thần Quy Nhơn công bố kết quả gói thầu Sửa chũa tường rào.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI TÂN HOÀNG AN
29/05/2026 09:18
Bệnh viện Tâm thần Quy Nhơn công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hàng hóa phục vụ cho hoạt động Bệnh viện năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Hồng Phận
22/05/2026 10:24
Bệnh viện Tâm thần Quy Nhơn công bố kết quả gói thầu Khám sức khỏe cho CBVC-NLĐ đang công tác tại Bệnh viện Tâm Thần Quy Nhơn năm 2026 (đấu thầu lại).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BỆNH VIỆN ĐA KHOA BÌNH ĐỊNH
08/05/2026 08:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Tâm thần Quy Nhơn công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư y tế, hóa chất bổ sung (lần 2).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ BÁCH HỢP, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM CỬU LONG
17/07/2025 09:09
Bệnh viện Tâm thần Quy Nhơn đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế, hoá chất bổ sung (lần 2) phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh của Bệnh viện Tâm thần Bình Định năm 2025-2026 với 1 gói thầu.
11/07/2025 08:40
Bệnh viện Tâm thần Quy Nhơn đăng tải KHLCNT Mua sắm máy móc, thiết bị chuyên dùng thuộc lĩnh vực y tế năm 2025 phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh của Bệnh viện Tâm thần Bình Định với 1 gói thầu.
10/07/2025 17:01
Bệnh viện Tâm thần Quy Nhơn công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ lắp đặt thiết bị và thi công các hệ thống: mạng cáp quang, mạng LAN, mạng Wifi phục vụ triển khai Bệnh án điện tử tại Bệnh viện Tâm thần Bình Định năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ GREENSOFT
07/07/2025 14:58
Bệnh viện Tâm thần Quy Nhơn đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: Mua sắm thiết bị công nghệ thông tin phục vụ triển khai thực hiện Bệnh án điện tử tại Bệnh viện Tâm thần Bình Định năm 2025 với 3 gói thầu.
07/07/2025 10:13
Bệnh viện Tâm thần Quy Nhơn đăng tải KHLCNT Mua sắm máy móc, thiết bị chuyên dùng thuộc lĩnh vực y tế năm 2025 phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh của Bệnh viện Tâm thần Bình Định với 1 gói thầu.
03/07/2025 15:25
Bệnh viện Tâm thần Quy Nhơn đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế, hoá chất bổ sung (lần 2) phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh của Bệnh viện Tâm thần Bình Định năm 2025-2026 với 1 gói thầu.
03/07/2025 15:08
Bệnh viện Tâm thần Quy Nhơn đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị công nghệ thông tin phục vụ triển khai thực hiện Bệnh án điện tử tại Bệnh viện Tâm thần Bình Định năm 2025 với 1 gói thầu.
25/06/2025 10:31
Bệnh viện Tâm thần Quy Nhơn đăng tải KHLCNT Mua sữa trả phụ cấp độc hại bằng hiện vật cho viên chức, người lao động năm 2025 với 1 gói thầu.
20/06/2025 09:35
Bệnh viện Tâm thần Quy Nhơn đăng tải KHLCNT Mua sữa trả phụ cấp độc hại bằng hiện vật cho viên chức, người lao động năm 2025 với 1 gói thầu.
20/06/2025 09:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Tâm thần Quy Nhơn công bố kết quả gói thầu Gia công sửa chữa bàn ghế, tủ hồ sơ gỗ hội trường và các khoa phòng trong Bệnh viện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG DK
14/08/2026 15:55
Bệnh viện Tâm thần Quy Nhơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu thuốc Generic.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC SÀI GÒN
23/07/2026 08:11
Bệnh viện Tâm thần Quy Nhơn công bố kết quả gói thầu Bảo trì, bảo dưỡng thiết bị y tế năm 2026 của Bệnh viện Tâm thần Quy Nhơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - TRANG THIẾT BỊ Y TẾ BÌNH ĐỊNH (BIDIPHAR)
22/06/2026 13:59
Bệnh viện Tâm thần Quy Nhơn công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang phục y tế cho viên chức, người lao động Bệnh viện Tâm thần Quy Nhơn năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐỒNG PHỤC NĂNG ĐỘNG
19/06/2026 08:49
Bệnh viện Tâm thần Quy Nhơn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Bảo trì, bảo dưỡng thiết bị y tế năm 2026 của Bệnh viện Tâm thần Quy Nhơn với 1 gói thầu.
12/06/2026 15:46
Bệnh viện Tâm thần Quy Nhơn đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục y tế cho viên chức, người lao động Bệnh viện Tâm thần Quy Nhơn năm 2026 với 1 gói thầu.
03/06/2026 10:29
Bệnh viện Tâm thần Quy Nhơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu thuốc Generic.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM KHÁNH HÒA
01/06/2026 11:11
Bệnh viện Tâm thần Quy Nhơn công bố kết quả gói thầu Sửa chũa tường rào.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI TÂN HOÀNG AN
29/05/2026 09:18
Bệnh viện Tâm thần Quy Nhơn công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hàng hóa phục vụ cho hoạt động Bệnh viện năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Hồng Phận
22/05/2026 10:24
Bệnh viện Tâm thần Quy Nhơn công bố kết quả gói thầu Khám sức khỏe cho CBVC-NLĐ đang công tác tại Bệnh viện Tâm Thần Quy Nhơn năm 2026 (đấu thầu lại).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BỆNH VIỆN ĐA KHOA BÌNH ĐỊNH
08/05/2026 08:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Tâm thần Quy Nhơn đã đăng tải 129 KHLCNT, trong đó có 122 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Tâm thần Quy Nhơn đã đăng tải 46 TBMT trong 37 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 43 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Tâm thần Quy Nhơn đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Tâm thần Quy Nhơn đã đăng tải 99 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 99 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 69 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Tâm thần Quy Nhơn có quan hệ với 80 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Tâm thần Quy Nhơn có quan hệ với 1 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh viện Tâm thần Quy Nhơn có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nhân loại càng tiến bộ, nhân loại càng suy đồi. "
Gustave Flaubert