Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh Viên Tâm Thần Tỉnh Đắk Lắk như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 27 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 29 gói thầu, trong đó có 27 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 11 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 22 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 20 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.310.960.700 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.306.497.287 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 41,10%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh Viên Tâm Thần Tỉnh Đắk Lắk như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.310.960.700 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.306.497.287 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 41,10%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bệnh Viên Tâm Thần Tỉnh Đắk Lắk như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 27 KHLCNT trong đó có 27 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 11 TBMT trong đó tự mời thầu 10 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh Viên Tâm Thần Tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thuốc theo tên Generic của chủ đầu tư Bệnh Viên Tâm Thần Tỉnh Đắk Lắk.
06/09/2022 08:31
Bên mời thầu Bệnh Viên Tâm Thần Tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thuốc đối với danh mục đấu thầu cấp cơ sở năm 2019 của Bệnh Viện Tâm Thần Tỉnh Đắk lắk của chủ đầu tư Bệnh Viên Tâm Thần Tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Dược Vật tư Y tế ĐắkLắk
25/07/2022 15:18
Bên mời thầu Bệnh Viên Tâm Thần Tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất năm 2018 của chủ đầu tư Bệnh Viên Tâm Thần Tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: 6000371421 - CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HOÀNG VŨ
25/07/2022 14:29
Bên mời thầu Bệnh Viên Tâm Thần Tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thuốc phục vụ khám chữa bệnh của bệnh viện tâm thần năm 2021 của chủ đầu tư Bệnh Viên Tâm Thần Tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC TRUNG ƯƠNG 3
10/11/2021 15:12
Bên mời thầu Bệnh Viên Tâm Thần Tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải TBMT Mua thuốc phục vụ khám chữa bệnh của bệnh viện tâm thần năm 2021 của chủ đầu tư Bệnh Viên Tâm Thần Tỉnh Đắk Lắk với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
20/09/2021 10:03
Bên mời thầu Bệnh Viên Tâm Thần Tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải KHLCNT Mua thuốc phục vụ khám chữa bệnh của bệnh viện tâm thần năm 2021 của chủ đầu tư Bệnh Viên Tâm Thần Tỉnh Đắk Lắk với 1 gói thầu.
27/07/2021 08:27
Bên mời thầu Bệnh Viên Tâm Thần Tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải KHLCNT Mua thuốc phục vụ khám chữa bệnh của bệnh viện tâm thần năm 2021 của chủ đầu tư Bệnh Viên Tâm Thần Tỉnh Đắk Lắk với 1 gói thầu.
27/07/2021 07:58
Bên mời thầu Bệnh Viên Tâm Thần Tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải TBMT Mua sắm hóa chất năm 2021 của chủ đầu tư Bệnh Viên Tâm Thần Tỉnh Đắk Lắk với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
21/07/2021 09:03
Bên mời thầu Bệnh Viên Tâm Thần Tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải TBMT Mua sắm hóa chất năm 2021 của chủ đầu tư Bệnh Viên Tâm Thần Tỉnh Đắk Lắk với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
11/06/2021 14:21
Bên mời thầu Bệnh Viên Tâm Thần Tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán:Mua sắm hóa chất năm 2021 của Bệnh viện tâm thần Đắk lắk của chủ đầu tư Bệnh Viên Tâm Thần Tỉnh Đắk Lắk với 1 gói thầu.
03/06/2021 15:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh Viên Tâm Thần Tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Mua thuốc theo tên Generic.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Dược Vật tư Y tế ĐắkLắk
06/09/2022 08:31
Bệnh Viên Tâm Thần Tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Mua thuốc đối với danh mục đấu thầu cấp cơ sở năm 2019 của Bệnh Viện Tâm Thần Tỉnh Đắk lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Dược Vật tư Y tế ĐắkLắk
25/07/2022 15:18
Bệnh Viên Tâm Thần Tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất năm 2018.
- Nhà thầu trúng thầu: 6000371421 - CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HOÀNG VŨ
25/07/2022 14:29
Bệnh Viên Tâm Thần Tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Mua thuốc phục vụ khám chữa bệnh của bệnh viện tâm thần năm 2021.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC TRUNG ƯƠNG 3
10/11/2021 15:12
Bệnh Viên Tâm Thần Tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất năm 2021.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HOÀNG VŨ, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ THIẾT BỊ Y TẾ VIỆT ANH
29/09/2021 09:10
Bệnh Viên Tâm Thần Tỉnh Đắk Lắk đăng tải TBMT Mua thuốc phục vụ khám chữa bệnh của bệnh viện tâm thần năm 2021 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
20/09/2021 10:03
Bệnh Viên Tâm Thần Tỉnh Đắk Lắk công bố KQMT gói thầu Mua sắm hóa chất năm 2021 với 1 nhà thầu tham gia.
30/07/2021 09:05
Bệnh Viên Tâm Thần Tỉnh Đắk Lắk đăng tải KHLCNT Mua thuốc phục vụ khám chữa bệnh của bệnh viện tâm thần năm 2021 với 1 gói thầu.
27/07/2021 08:27
Bệnh Viên Tâm Thần Tỉnh Đắk Lắk đăng tải KHLCNT Mua thuốc phục vụ khám chữa bệnh của bệnh viện tâm thần năm 2021 với 1 gói thầu.
27/07/2021 07:58
Bệnh Viên Tâm Thần Tỉnh Đắk Lắk đăng tải TBMT Mua sắm hóa chất năm 2021 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
21/07/2021 09:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh Viên Tâm Thần Tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thuốc theo tên Generic của chủ đầu tư Bệnh Viên Tâm Thần Tỉnh Đắk Lắk.
06/09/2022 08:31
Bên mời thầu Bệnh Viên Tâm Thần Tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thuốc đối với danh mục đấu thầu cấp cơ sở năm 2019 của Bệnh Viện Tâm Thần Tỉnh Đắk lắk của chủ đầu tư Bệnh Viên Tâm Thần Tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Dược Vật tư Y tế ĐắkLắk
25/07/2022 15:18
Bên mời thầu Bệnh Viên Tâm Thần Tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất năm 2018 của chủ đầu tư Bệnh Viên Tâm Thần Tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: 6000371421 - CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HOÀNG VŨ
25/07/2022 14:29
Bên mời thầu Bệnh Viên Tâm Thần Tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thuốc phục vụ khám chữa bệnh của bệnh viện tâm thần năm 2021 của chủ đầu tư Bệnh Viên Tâm Thần Tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC TRUNG ƯƠNG 3
10/11/2021 15:12
Bên mời thầu Bệnh Viên Tâm Thần Tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải TBMT Mua thuốc phục vụ khám chữa bệnh của bệnh viện tâm thần năm 2021 của chủ đầu tư Bệnh Viên Tâm Thần Tỉnh Đắk Lắk với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
20/09/2021 10:03
Bên mời thầu Bệnh Viên Tâm Thần Tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải KHLCNT Mua thuốc phục vụ khám chữa bệnh của bệnh viện tâm thần năm 2021 của chủ đầu tư Bệnh Viên Tâm Thần Tỉnh Đắk Lắk với 1 gói thầu.
27/07/2021 08:27
Bên mời thầu Bệnh Viên Tâm Thần Tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải KHLCNT Mua thuốc phục vụ khám chữa bệnh của bệnh viện tâm thần năm 2021 của chủ đầu tư Bệnh Viên Tâm Thần Tỉnh Đắk Lắk với 1 gói thầu.
27/07/2021 07:58
Bên mời thầu Bệnh Viên Tâm Thần Tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải TBMT Mua sắm hóa chất năm 2021 của chủ đầu tư Bệnh Viên Tâm Thần Tỉnh Đắk Lắk với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
21/07/2021 09:03
Bên mời thầu Bệnh Viên Tâm Thần Tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải TBMT Mua sắm hóa chất năm 2021 của chủ đầu tư Bệnh Viên Tâm Thần Tỉnh Đắk Lắk với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
11/06/2021 14:21
Bên mời thầu Bệnh Viên Tâm Thần Tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán:Mua sắm hóa chất năm 2021 của Bệnh viện tâm thần Đắk lắk của chủ đầu tư Bệnh Viên Tâm Thần Tỉnh Đắk Lắk với 1 gói thầu.
03/06/2021 15:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh Viên Tâm Thần Tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải 27 KHLCNT, trong đó có 29 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh Viên Tâm Thần Tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải 11 TBMT trong 11 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 10 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh Viên Tâm Thần Tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải 7 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh Viên Tâm Thần Tỉnh Đắk Lắk có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh Viên Tâm Thần Tỉnh Đắk Lắk có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bệnh Viên Tâm Thần Tỉnh Đắk Lắk có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Chúng ta đều biết sức mạnh của hồi ức, có đôi khi sáng bóng tựa viên kim cương, có đôi khi lại chỉ như những vết sắt gỉ, nhưng trong trái mỗi người, nó vĩnh viễn tỏa ra một thứ ánh sáng ấm áp. "
Thái Trí Hằng