Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BỆNH VIỆN TÂM THẦN TỈNH QUẢNG NGÃI như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 12 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 13 gói (với 15 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,36 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 53,33%, Xây lắp 6,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 40,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.552.822.117 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.659.359.975 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 16,09%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BỆNH VIỆN TÂM THẦN TỈNH QUẢNG NGÃI như sau:
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,36 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 53,33%, Xây lắp 6,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 40,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.552.822.117 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.659.359.975 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 16,09%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư BỆNH VIỆN TÂM THẦN TỈNH QUẢNG NGÃI như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 23 KHLCNT trong đó có 12 KHLCNT tự đăng tải, có 11 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 26 TBMT trong đó tự mời thầu 13 TBMT, có 13 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
BỆNH VIỆN TÂM THẦN TỈNH QUẢNG NGÃI công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ phần mềm quản lý bệnh viện năm 2026 của Bệnh viện Tâm thần tỉnh Quảng Ngãi.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
26/08/2026 09:55
Bên mời thầu BỆNH VIỆN TÂM THẦN TỈNH QUẢNG NGÃI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thuốc generice nhằm bảo đảm hoạt động thường xuyên phục vụ công tác khám chữa bệnh của Bệnh viện Tâm thần tỉnh Quảng Ngãi năm 2026 trong thời gian chờ kết quả đấu thầu tập trung cấp địa phương 2026-2028. của chủ đầu tư BỆNH VIỆN TÂM THẦN TỈNH QUẢNG NGÃI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI
19/08/2026 14:23
Bên mời thầu BỆNH VIỆN TÂM THẦN TỈNH QUẢNG NGÃI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Hóa chất: Hóa chất, hóa chất xét nghiệm, khí y tế và các phụ kiện kèm theo thuộc kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm Hóa chất, hóa chất xét nghiệm, khí y tế và các phụ kiện kèm theo không có trong danh mục đấu thầu tập trung 2026-2027 để phục vụ nhu cầu khám chữa bệnh cho Bệnh viện Tâm thần tỉnh Quảng Ngãi của chủ đầu tư BỆNH VIỆN TÂM THẦN TỈNH QUẢNG NGÃI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÉT NGHIỆM VÀ CHẨN ĐOÁN HÌNH ẢNH PHÚC AN
13/08/2026 17:06
Bên mời thầu BỆNH VIỆN TÂM THẦN TỈNH QUẢNG NGÃI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Vật tư y tế: Vật tư y tế tiêu hao và các phụ kiện kèm theo thuộc kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm Vật tư y tế tiêu hao và các phụ kiện kèm theo không có trong danh mục đấu thầu tập trung 2026-2027 để phục vụ nhu cầu khám chữa bệnh cho Bệnh viện Tâm thần tỉnh Quảng Ngãi. của chủ đầu tư BỆNH VIỆN TÂM THẦN TỈNH QUẢNG NGÃI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ B.M.S
13/08/2026 14:52
BỆNH VIỆN TÂM THẦN TỈNH QUẢNG NGÃI đăng tải TBMT Mua sữa bồi dưỡng cho viên chức, người lao động làm việc trong điều kiện có yếu tố nguy hiểm, độc hai năm 2026 của Bệnh viện Tâm thần tỉnh Quảng Ngãi theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/08/2026 11:19
BỆNH VIỆN TÂM THẦN TỈNH QUẢNG NGÃI đăng tải KHLCNT Mua sữa bồi dưỡng cho viên chức, người lao động làm việc trong điều kiện có yếu tố nguy hiểm, độc hai năm 2026 của Bệnh viện Tâm thần tỉnh Quảng Ngãi với 1 gói thầu.
12/08/2026 09:27
BỆNH VIỆN TÂM THẦN TỈNH QUẢNG NGÃI đăng tải TBMT Thuê dịch vụ phần mềm quản lý bệnh viện năm 2026 của Bệnh viện Tâm thần tỉnh Quảng Ngãi theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/08/2026 11:12
BỆNH VIỆN TÂM THẦN TỈNH QUẢNG NGÃI đăng tải TBMT Mua sắm thuốc generice nhằm bảo đảm hoạt động thường xuyên phục vụ công tác khám chữa bệnh của Bệnh viện Tâm thần tỉnh Quảng Ngãi năm 2026 trong thời gian chờ kết quả đấu thầu tập trung cấp địa phương 2026-2028. theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
04/08/2026 15:45
BỆNH VIỆN TÂM THẦN TỈNH QUẢNG NGÃI đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ phần mềm quản lý bệnh viện năm 2026 của Bệnh viện Tâm thần tỉnh Quảng Ngãi với 1 gói thầu.
04/08/2026 15:12
BỆNH VIỆN TÂM THẦN TỈNH QUẢNG NGÃI đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm thuốc generic nhằm bảo đảm hoạt động thường xuyên phục vụ công tác khám chữa bệnh của Bệnh viện Tâm thần tỉnh Quảng Ngãi năm 2026 trong thời gian chờ kết quả đấu thầu tập trung địa phương 2026-2028 với 1 gói thầu.
04/08/2026 09:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BỆNH VIỆN TÂM THẦN TỈNH QUẢNG NGÃI công bố kết quả gói thầu Mua sắm thuốc generice nhằm bảo đảm hoạt động thường xuyên phục vụ công tác khám chữa bệnh của Bệnh viện Tâm thần tỉnh Quảng Ngãi năm 2026 trong thời gian chờ kết quả đấu thầu tập trung cấp địa phương 2026-2028..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM KHÁNH HÒA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI
19/08/2026 14:23
BỆNH VIỆN TÂM THẦN TỈNH QUẢNG NGÃI công bố kết quả gói thầu Gói thầu Hóa chất: Hóa chất, hóa chất xét nghiệm, khí y tế và các phụ kiện kèm theo thuộc kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm Hóa chất, hóa chất xét nghiệm, khí y tế và các phụ kiện kèm theo không có trong danh mục đấu thầu tập trung 2026-2027 để phục vụ nhu cầu khám chữa bệnh cho Bệnh viện Tâm thần tỉnh Quảng Ngãi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ VÀ GIÁO DỤC GEMMA, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ QUẢNG NGÃI, CÔNG TY TNHH MEDITECH AUTOMATION, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ TRUNG SƠN, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ THIẾT BỊ Y TẾ - KHOA HỌC KỸ THUẬT M.E.D.I.C , CÔNG TY TNHH XÉT NGHIỆM VÀ CHẨN ĐOÁN HÌNH ẢNH PHÚC AN
13/08/2026 17:06
BỆNH VIỆN TÂM THẦN TỈNH QUẢNG NGÃI công bố kết quả gói thầu Gói thầu Vật tư y tế: Vật tư y tế tiêu hao và các phụ kiện kèm theo thuộc kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm Vật tư y tế tiêu hao và các phụ kiện kèm theo không có trong danh mục đấu thầu tập trung 2026-2027 để phục vụ nhu cầu khám chữa bệnh cho Bệnh viện Tâm thần tỉnh Quảng Ngãi..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ QUẢNG NGÃI, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TRUNG VIỆT, CÔNG TY CỔ PHẦN TÂM ĐỊNH, CÔNG TY TNHH PHƯỚC PHÁT EAKAO, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ B.M.S
13/08/2026 14:52
BỆNH VIỆN TÂM THẦN TỈNH QUẢNG NGÃI đăng tải KHLCNT Mua sữa bồi dưỡng cho viên chức, người lao động làm việc trong điều kiện có yếu tố nguy hiểm, độc hại năm 2025 của Bệnh viện Tâm thần tỉnh Quảng Ngãi với 1 gói thầu.
04/07/2025 09:23
BỆNH VIỆN TÂM THẦN TỈNH QUẢNG NGÃI công bố kết quả gói thầu Dự toán mua sắm thuốc thuộc danh mục đấu thầu tập trung cấp địa phương phục vụ nhu cầu khám chữa bệnh đến tháng 9 năm 2024 của Bệnh viện Tâm thần.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC LIỆU TRUNG ƯƠNG 2, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA , CÔNG TY CỔ PHẦN GONSA, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC
14/08/2024 15:28
BỆNH VIỆN TÂM THẦN TỈNH QUẢNG NGÃI công bố kết quả gói thầu Mua sữa bồi dưỡng cho viên chức, người lao động làm việc trong điều kiện có yếu tố nguy hiểm, độc hại năm 2024 của Bệnh viện Tâm thần tỉnh Quảng Ngãi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SỮA VIỆT NAM
08/08/2024 10:23
BỆNH VIỆN TÂM THẦN TỈNH QUẢNG NGÃI công bố KQMT gói thầu Mua sữa bồi dưỡng cho viên chức, người lao động làm việc trong điều kiện có yếu tố nguy hiểm, độc hại năm 2024 của Bệnh viện Tâm thần tỉnh Quảng Ngãi với 1 nhà thầu tham gia.
01/08/2024 09:03
BỆNH VIỆN TÂM THẦN TỈNH QUẢNG NGÃI đăng tải TBMT Mua sữa bồi dưỡng cho viên chức, người lao động làm việc trong điều kiện có yếu tố nguy hiểm, độc hại năm 2024 của Bệnh viện Tâm thần tỉnh Quảng Ngãi theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/07/2024 09:31
BỆNH VIỆN TÂM THẦN TỈNH QUẢNG NGÃI công bố KQMT gói thầu Dự toán mua sắm thuốc thuộc danh mục đấu thầu tập trung cấp địa phương phục vụ nhu cầu khám chữa bệnh đến tháng 9 năm 2024 của Bệnh viện Tâm thần với 4 nhà thầu tham gia.
25/07/2024 09:16
BỆNH VIỆN TÂM THẦN TỈNH QUẢNG NGÃI đăng tải TBMT Mua sữa bồi dưỡng cho viên chức, người lao động làm việc trong điều kiện có yếu tố nguy hiểm, độc hại năm 2024 của Bệnh viện Tâm thần tỉnh Quảng Ngãi theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/07/2024 10:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BỆNH VIỆN TÂM THẦN TỈNH QUẢNG NGÃI công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ phần mềm quản lý bệnh viện năm 2026 của Bệnh viện Tâm thần tỉnh Quảng Ngãi.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
26/08/2026 09:55
Bên mời thầu BỆNH VIỆN TÂM THẦN TỈNH QUẢNG NGÃI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thuốc generice nhằm bảo đảm hoạt động thường xuyên phục vụ công tác khám chữa bệnh của Bệnh viện Tâm thần tỉnh Quảng Ngãi năm 2026 trong thời gian chờ kết quả đấu thầu tập trung cấp địa phương 2026-2028. của chủ đầu tư BỆNH VIỆN TÂM THẦN TỈNH QUẢNG NGÃI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI
19/08/2026 14:23
Bên mời thầu BỆNH VIỆN TÂM THẦN TỈNH QUẢNG NGÃI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Hóa chất: Hóa chất, hóa chất xét nghiệm, khí y tế và các phụ kiện kèm theo thuộc kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm Hóa chất, hóa chất xét nghiệm, khí y tế và các phụ kiện kèm theo không có trong danh mục đấu thầu tập trung 2026-2027 để phục vụ nhu cầu khám chữa bệnh cho Bệnh viện Tâm thần tỉnh Quảng Ngãi của chủ đầu tư BỆNH VIỆN TÂM THẦN TỈNH QUẢNG NGÃI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÉT NGHIỆM VÀ CHẨN ĐOÁN HÌNH ẢNH PHÚC AN
13/08/2026 17:06
Bên mời thầu BỆNH VIỆN TÂM THẦN TỈNH QUẢNG NGÃI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Vật tư y tế: Vật tư y tế tiêu hao và các phụ kiện kèm theo thuộc kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm Vật tư y tế tiêu hao và các phụ kiện kèm theo không có trong danh mục đấu thầu tập trung 2026-2027 để phục vụ nhu cầu khám chữa bệnh cho Bệnh viện Tâm thần tỉnh Quảng Ngãi. của chủ đầu tư BỆNH VIỆN TÂM THẦN TỈNH QUẢNG NGÃI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ B.M.S
13/08/2026 14:52
BỆNH VIỆN TÂM THẦN TỈNH QUẢNG NGÃI đăng tải TBMT Mua sữa bồi dưỡng cho viên chức, người lao động làm việc trong điều kiện có yếu tố nguy hiểm, độc hai năm 2026 của Bệnh viện Tâm thần tỉnh Quảng Ngãi theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/08/2026 11:19
BỆNH VIỆN TÂM THẦN TỈNH QUẢNG NGÃI đăng tải KHLCNT Mua sữa bồi dưỡng cho viên chức, người lao động làm việc trong điều kiện có yếu tố nguy hiểm, độc hai năm 2026 của Bệnh viện Tâm thần tỉnh Quảng Ngãi với 1 gói thầu.
12/08/2026 09:27
BỆNH VIỆN TÂM THẦN TỈNH QUẢNG NGÃI đăng tải TBMT Thuê dịch vụ phần mềm quản lý bệnh viện năm 2026 của Bệnh viện Tâm thần tỉnh Quảng Ngãi theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/08/2026 11:12
BỆNH VIỆN TÂM THẦN TỈNH QUẢNG NGÃI đăng tải TBMT Mua sắm thuốc generice nhằm bảo đảm hoạt động thường xuyên phục vụ công tác khám chữa bệnh của Bệnh viện Tâm thần tỉnh Quảng Ngãi năm 2026 trong thời gian chờ kết quả đấu thầu tập trung cấp địa phương 2026-2028. theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
04/08/2026 15:45
BỆNH VIỆN TÂM THẦN TỈNH QUẢNG NGÃI đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ phần mềm quản lý bệnh viện năm 2026 của Bệnh viện Tâm thần tỉnh Quảng Ngãi với 1 gói thầu.
04/08/2026 15:12
BỆNH VIỆN TÂM THẦN TỈNH QUẢNG NGÃI đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm thuốc generic nhằm bảo đảm hoạt động thường xuyên phục vụ công tác khám chữa bệnh của Bệnh viện Tâm thần tỉnh Quảng Ngãi năm 2026 trong thời gian chờ kết quả đấu thầu tập trung địa phương 2026-2028 với 1 gói thầu.
04/08/2026 09:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN TÂM THẦN TỈNH QUẢNG NGÃI đã đăng tải 13 KHLCNT, trong đó có 12 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN TÂM THẦN TỈNH QUẢNG NGÃI đã đăng tải 15 TBMT trong 13 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 13 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN TÂM THẦN TỈNH QUẢNG NGÃI đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN TÂM THẦN TỈNH QUẢNG NGÃI đã đăng tải 15 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN TÂM THẦN TỈNH QUẢNG NGÃI có quan hệ với 25 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN TÂM THẦN TỈNH QUẢNG NGÃI có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Có những thứ bỏ lỡ chính là bỏ lỡ, có lẽ sẽ vĩnh viễn không tìm lại được. "
Thiên Y Hữu Phong
Sự kiện trong nước: Đồng chí Lê Hồng Phong tên thật là Lê Huy Doãn, sinh năm 1902 tại Hưng Nguyên, Nghệ An. Giác ngộ cách mạng khi còn là công nhân nhà máy Diêm (Vinh). Tháng 1-1924, đồng chí cùng Phạm Hồng Thái sang Xiêm, rồi qua Quảng Châu. Tháng 4-1924 được kết nạp vào Tâm Tâm Xã. Đồng chí được Nguyễn Ái Quốc chọn đưa vào cộng sản Đoàn và cử đi học Trường quân sự Hoàng Phố. Năm 1926, đồng chí sang Liên Xô học trường không quân, sau đó là trường đại học Phương Đông (Liên Xô). Năm 1932 đồng chí lại qua Trung Quốc hoạt động. Năm 1934 đồng chí phụ trách Ban lãnh đạo hải ngoại của Đảng được thành lập tại Ma Cao. Tháng 7-1935 đồng chí mang bí danh Hải An tham dự Đại hội Quốc tế Cộng sản họp tại Mátxcơva với tư cách là đại biểu Đông Dương và được bầu làm Uỷ viên Ban Chấp hành Quốc tế Cộng sản. Tháng 1-1936, đồng chí trở lại Trung Quốc triệu tập hội nghị Trung ương Đảng họp tại Thượng Hải rồi trở về nước hoạt động. Giữa năm 1938, đồng chí bị bắt ở Chợ Lớn và bị kết án 10 tháng tù. Ra khỏi tù, đồng chí trở về quê, rồi lại bị bắt vào ngày 29-9-1939 và bị kết án 5 năm tù, đày ra Côn Đảo. Sau ba năm bị tù đày, đồng chí Lê Hồng Phong đã hy sinh vào trưa ngày 6-9-1942 Đồng chí Lê Hồng Phong là một cán bộ lãnh đạo xuất sắc của Đảng. Đồng chí luôn nêu cao khí tiết cách mạng trước kẻ thù. Trước khi vĩnh biệt cuộc đời đồng chí đã dồn hết sức tàn nói to sang buồng giam bên cạnh: "Chào các đồng chí! Nhờ báo cáo với Đảng rằng đến giờ phút cuối cùng, Lê Hồng Phong vẫn một lòng tin tưởng ở thắng lợi vẻ vang của Cách mạng".