Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN TỈNH LÀO CAI như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 96 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 87 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 83 gói thầu, trong đó có 87 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 487 gói (với 489 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 97 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 55 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,37 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 65,03%, Xây lắp 28,02%, Tư vấn 2,66%, Phi tư vấn 4,09%, Hỗn hợp 0,20%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 104.966.219.056 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 90.650.568.368 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 13,64%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN TỈNH LÀO CAI như sau:
- Có quan hệ với 96 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,37 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 65,03%, Xây lắp 28,02%, Tư vấn 2,66%, Phi tư vấn 4,09%, Hỗn hợp 0,20%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 104.966.219.056 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 90.650.568.368 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 13,64%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN TỈNH LÀO CAI như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 88 KHLCNT trong đó có 87 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 34 TBMT trong đó tự mời thầu 34 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN TỈNH LÀO CAI đã đăng tải KHLCNT Thuê nhà cung cấp dịch vụ tổ chức thăm quan du lịch cho viên chức và người lao động năm 2022 của Bệnh viện Y học cổ truyền tỉnh Lào Cai tại Huế - Đà Nẵng - Hội An của chủ đầu tư BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN TỈNH LÀO CAI với 1 gói thầu.
14/09/2022 07:36
Bên mời thầu BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN TỈNH LÀO CAI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Mua sắm trực tiếp thuốc Generic phục vụ công tác khám, chữa bệnh tại Bệnh viện Y học cổ truyền tỉnh Lào Cai năm 2022 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN TỈNH LÀO CAI.
05/09/2022 17:08
Bên mời thầu BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN TỈNH LÀO CAI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Mua sắm trực tiếp thuốc dược liệu, thuốc cổ truyền phục vụ công tác khám, chữa bệnh tại Bệnh viện Y học cổ truyền tỉnh Lào Cai năm 2022 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN TỈNH LÀO CAI.
25/08/2022 11:04
Bên mời thầu BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN TỈNH LÀO CAI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua sắm trực tiếp thuốc Generic phục vụ công tác khám, chữa bệnh tại Bệnh viện Y học cổ truyền tỉnh Lào Cai năm 2022 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN TỈNH LÀO CAI.
16/08/2022 10:48
Bên mời thầu BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN TỈNH LÀO CAI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua sắm trực tiếp thuốc Generic phục vụ công tác khám, chữa bệnh tại Bệnh viện Y học cổ truyền tỉnh Lào Cai năm 2022 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN TỈNH LÀO CAI.
09/08/2022 15:49
Bên mời thầu BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN TỈNH LÀO CAI đã đăng tải KHLCNT Gói thầu số 5: Mua sắm trực tiếp thuốc Generic phục vụ công tác khám, chữa bệnh tại Bệnh viện Y học cổ truyền tỉnh Lào Cai năm 2022 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN TỈNH LÀO CAI với 1 gói thầu.
09/08/2022 15:41
Bên mời thầu BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN TỈNH LÀO CAI đã đăng tải KHLCNT Gói thầu số 4: Mua sắm trực tiếp thuốc dược liệu, thuốc cổ truyền phục vụ công tác khám, chữa bệnh tại Bệnh viện Y học cổ truyền tỉnh Lào Cai năm 2022 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN TỈNH LÀO CAI với 1 gói thầu.
09/08/2022 15:34
Bên mời thầu BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN TỈNH LÀO CAI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm trực tiếp thuốc dược liệu, thuốc cổ truyền phục vụ công tác khám, chữa bệnh tại Bệnh viện Y học cổ truyền tỉnh Lào Cai năm 2022 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN TỈNH LÀO CAI.
04/08/2022 08:05
Bên mời thầu BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN TỈNH LÀO CAI đã đăng tải KHLCNT Gói thầu số 3: Mua sắm trực tiếp thuốc Generic phục vụ công tác khám, chữa bệnh tại Bệnh viện Y học cổ truyền tỉnh Lào Cai năm 2022 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN TỈNH LÀO CAI với 1 gói thầu.
29/07/2022 16:44
Bên mời thầu BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN TỈNH LÀO CAI đã đăng tải KHLCNT Gói thầu số 2: Mua sắm trực tiếp thuốc Generic phục vụ công tác khám, chữa bệnh tại Bệnh viện Y học cổ truyền tỉnh Lào Cai năm 2022 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN TỈNH LÀO CAI với 1 gói thầu.
22/07/2022 17:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN TỈNH LÀO CAI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Mua sắm trực tiếp thuốc Generic phục vụ công tác khám, chữa bệnh tại Bệnh viện Y học cổ truyền tỉnh Lào Cai năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM MINH QUÂN, Công ty cổ phần dược phẩm Gia Linh
05/09/2022 17:08
BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN TỈNH LÀO CAI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Mua sắm trực tiếp thuốc dược liệu, thuốc cổ truyền phục vụ công tác khám, chữa bệnh tại Bệnh viện Y học cổ truyền tỉnh Lào Cai năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA
25/08/2022 11:04
BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN TỈNH LÀO CAI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua sắm trực tiếp thuốc Generic phục vụ công tác khám, chữa bệnh tại Bệnh viện Y học cổ truyền tỉnh Lào Cai năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VIỆT TÍN
16/08/2022 10:48
BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN TỈNH LÀO CAI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua sắm trực tiếp thuốc Generic phục vụ công tác khám, chữa bệnh tại Bệnh viện Y học cổ truyền tỉnh Lào Cai năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP TMDV Thăng Long
09/08/2022 15:49
BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN TỈNH LÀO CAI đăng tải KHLCNT Gói thầu số 5: Mua sắm trực tiếp thuốc Generic phục vụ công tác khám, chữa bệnh tại Bệnh viện Y học cổ truyền tỉnh Lào Cai năm 2022 với 1 gói thầu.
09/08/2022 15:41
BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN TỈNH LÀO CAI đăng tải KHLCNT Gói thầu số 4: Mua sắm trực tiếp thuốc dược liệu, thuốc cổ truyền phục vụ công tác khám, chữa bệnh tại Bệnh viện Y học cổ truyền tỉnh Lào Cai năm 2022 với 1 gói thầu.
09/08/2022 15:34
BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN TỈNH LÀO CAI công bố kết quả gói thầu Mua hóa chất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ XANH
06/08/2022 08:24
BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN TỈNH LÀO CAI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm trực tiếp thuốc dược liệu, thuốc cổ truyền phục vụ công tác khám, chữa bệnh tại Bệnh viện Y học cổ truyền tỉnh Lào Cai năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BẾN TRE
04/08/2022 08:05
BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN TỈNH LÀO CAI đăng tải KHLCNT Gói thầu số 3: Mua sắm trực tiếp thuốc Generic phục vụ công tác khám, chữa bệnh tại Bệnh viện Y học cổ truyền tỉnh Lào Cai năm 2022 với 1 gói thầu.
29/07/2022 16:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN TỈNH LÀO CAI đã đăng tải KHLCNT Thuê nhà cung cấp dịch vụ tổ chức thăm quan du lịch cho viên chức và người lao động năm 2022 của Bệnh viện Y học cổ truyền tỉnh Lào Cai tại Huế - Đà Nẵng - Hội An của chủ đầu tư BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN TỈNH LÀO CAI với 1 gói thầu.
14/09/2022 07:36
Bên mời thầu BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN TỈNH LÀO CAI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Mua sắm trực tiếp thuốc Generic phục vụ công tác khám, chữa bệnh tại Bệnh viện Y học cổ truyền tỉnh Lào Cai năm 2022 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN TỈNH LÀO CAI.
05/09/2022 17:08
Bên mời thầu BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN TỈNH LÀO CAI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Mua sắm trực tiếp thuốc dược liệu, thuốc cổ truyền phục vụ công tác khám, chữa bệnh tại Bệnh viện Y học cổ truyền tỉnh Lào Cai năm 2022 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN TỈNH LÀO CAI.
25/08/2022 11:04
Bên mời thầu BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN TỈNH LÀO CAI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua sắm trực tiếp thuốc Generic phục vụ công tác khám, chữa bệnh tại Bệnh viện Y học cổ truyền tỉnh Lào Cai năm 2022 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN TỈNH LÀO CAI.
16/08/2022 10:48
Bên mời thầu BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN TỈNH LÀO CAI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua sắm trực tiếp thuốc Generic phục vụ công tác khám, chữa bệnh tại Bệnh viện Y học cổ truyền tỉnh Lào Cai năm 2022 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN TỈNH LÀO CAI.
09/08/2022 15:49
Bên mời thầu BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN TỈNH LÀO CAI đã đăng tải KHLCNT Gói thầu số 5: Mua sắm trực tiếp thuốc Generic phục vụ công tác khám, chữa bệnh tại Bệnh viện Y học cổ truyền tỉnh Lào Cai năm 2022 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN TỈNH LÀO CAI với 1 gói thầu.
09/08/2022 15:41
Bên mời thầu BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN TỈNH LÀO CAI đã đăng tải KHLCNT Gói thầu số 4: Mua sắm trực tiếp thuốc dược liệu, thuốc cổ truyền phục vụ công tác khám, chữa bệnh tại Bệnh viện Y học cổ truyền tỉnh Lào Cai năm 2022 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN TỈNH LÀO CAI với 1 gói thầu.
09/08/2022 15:34
Bên mời thầu BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN TỈNH LÀO CAI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm trực tiếp thuốc dược liệu, thuốc cổ truyền phục vụ công tác khám, chữa bệnh tại Bệnh viện Y học cổ truyền tỉnh Lào Cai năm 2022 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN TỈNH LÀO CAI.
04/08/2022 08:05
Bên mời thầu BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN TỈNH LÀO CAI đã đăng tải KHLCNT Gói thầu số 3: Mua sắm trực tiếp thuốc Generic phục vụ công tác khám, chữa bệnh tại Bệnh viện Y học cổ truyền tỉnh Lào Cai năm 2022 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN TỈNH LÀO CAI với 1 gói thầu.
29/07/2022 16:44
Bên mời thầu BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN TỈNH LÀO CAI đã đăng tải KHLCNT Gói thầu số 2: Mua sắm trực tiếp thuốc Generic phục vụ công tác khám, chữa bệnh tại Bệnh viện Y học cổ truyền tỉnh Lào Cai năm 2022 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN TỈNH LÀO CAI với 1 gói thầu.
22/07/2022 17:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN TỈNH LÀO CAI đã đăng tải 87 KHLCNT, trong đó có 83 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN TỈNH LÀO CAI đã đăng tải 489 TBMT trong 487 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 34 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 455 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN TỈNH LÀO CAI đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN TỈNH LÀO CAI đã đăng tải 97 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 97 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 55 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN TỈNH LÀO CAI có quan hệ với 96 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN TỈNH LÀO CAI có quan hệ với 9 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỆNH VIỆN Y HỌC CỔ TRUYỀN TỈNH LÀO CAI có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Có thể đánh lừa đàn ông vào đam mê, nhưng phải có đủ lý lẽ mới có thể đưa họ đến với sự thật. "
John Dryden
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.