Mua hóa chất

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Mua hóa chất
Tên dự án
Mua hóa chất
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Giá dự toán
16.822.547.400 VND
Giá gói thầu
16.822.547.400 VND
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Đóng thầu
14:00 09/04/2018
Hình thức HĐ
Theo đơn giá cố định
Văn bản phê duyệt
307/QĐ-SYT ngày 17/05/2018
Ngày phê duyệt
17/05/2018
Hoàn thành
08:24 06/08/2022
Hình thức đấu thầu
Đấu thầu rộng rãi
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0105118288 0105118288

CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ XANH

6.785.815.000 VND 09 tháng 09 Tháng
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây