Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bộ Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh BÌnh Thuận như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 54 nhà thầu.
- Đã công bố 11 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 175 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 226 gói thầu, trong đó có 163 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 41 gói (với 44 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 177 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 137 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 29 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 29 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,18 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 84,09%, Xây lắp 9,09%, Tư vấn 2,27%, Phi tư vấn 4,55%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 52.445.740.795 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 52.108.275.493 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,64%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bộ Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh BÌnh Thuận như sau:
- Có quan hệ với 54 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,18 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 84,09%, Xây lắp 9,09%, Tư vấn 2,27%, Phi tư vấn 4,55%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 52.445.740.795 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 52.108.275.493 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,64%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bộ Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh BÌnh Thuận như sau:
- Là chủ đầu tư của 11 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 186 KHLCNT trong đó có 173 KHLCNT tự đăng tải, có 13 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 71 TBMT trong đó tự mời thầu 43 TBMT, có 28 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bộ Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh BÌnh Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy lọc nước RO nóng nguội lạnh Hydrongen Kangaroo KG 10 A4VTU 10 lõi cấp cho các đơn vị cơ sở thuộc Bộ Chỉ huy BĐBP tỉnh của chủ đầu tư Bộ Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh BÌnh Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TỔNG HỢP HÒA LỢI
10/06/2025 16:09
Bên mời thầu Bộ Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh BÌnh Thuận đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy lọc nước RO nóng nguội lạnh Hydrongen Kangaroo KG 10 A4VTU 10 lõi cấp cho các đơn vị cơ sở thuộc Bộ Chỉ huy BĐBP tỉnh của chủ đầu tư Bộ Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh BÌnh Thuận với 1 gói thầu.
06/06/2025 15:33
Bên mời thầu Bộ Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh BÌnh Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Trụ, dây thép căng trụ, căng lưới, rào chắn bóng chuyền của chủ đầu tư Bộ Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh BÌnh Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT - THƯƠNG MẠI - DV - LONG THÀNH
26/05/2025 09:12
Bên mời thầu Bộ Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh BÌnh Thuận đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Trụ, dây thép căng trụ, căng lưới, rào chắn bóng chuyền của chủ đầu tư Bộ Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh BÌnh Thuận với 1 gói thầu.
26/05/2025 08:47
Bên mời thầu Bộ Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh BÌnh Thuận đã đăng tải KHLCNT Trụ, dây thép căng trụ, căng lưới, rào chắn bóng chuyền của chủ đầu tư Bộ Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh BÌnh Thuận với 1 gói thầu.
22/05/2025 16:31
Bên mời thầu Bộ Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh BÌnh Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Trang thiết bị công nghệ thông tin của chủ đầu tư Bộ Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh BÌnh Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG MUA BÁN THIẾT BỊ VĂN PHÒNG HẢI TUYỀN
19/05/2025 08:56
Bên mời thầu Bộ Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh BÌnh Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy bộ đàm cầm tay UHF trang bị các đơn vị phục vụ công tác bảo đảm TTLL của chủ đầu tư Bộ Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh BÌnh Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VIỄN THÔNG THANH HÀ
13/05/2025 15:29
Bên mời thầu Bộ Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh BÌnh Thuận đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Máy bộ đàm cầm tay UHF trang bị các đơn vị phục vụ công tác bảo đảm TTLL của chủ đầu tư Bộ Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh BÌnh Thuận với 1 gói thầu.
13/05/2025 08:37
Bên mời thầu Bộ Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh BÌnh Thuận đã đăng tải KHLCNT Trang thiết bị công nghệ thông tin của chủ đầu tư Bộ Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh BÌnh Thuận với 1 gói thầu.
12/05/2025 16:16
Bên mời thầu Bộ Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh BÌnh Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ Hội trường và ăn uống phục vụ Lễ kỉ niệm 50 năm Ngày truyền thống BĐBP tỉnh và đón nhận huân chương bảo vệ Tổ quốc hạng Ba của chủ đầu tư Bộ Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh BÌnh Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PALACE BÌNH THUẬN
08/05/2025 14:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bộ Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh BÌnh Thuận công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy lọc nước RO nóng nguội lạnh Hydrongen Kangaroo KG 10 A4VTU 10 lõi cấp cho các đơn vị cơ sở thuộc Bộ Chỉ huy BĐBP tỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TỔNG HỢP HÒA LỢI
10/06/2025 16:09
Bộ Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh BÌnh Thuận đăng tải KHLCNT Mua sắm máy lọc nước RO nóng nguội lạnh Hydrongen Kangaroo KG 10 A4VTU 10 lõi cấp cho các đơn vị cơ sở thuộc Bộ Chỉ huy BĐBP tỉnh với 1 gói thầu.
06/06/2025 15:33
Bộ Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh BÌnh Thuận công bố kết quả gói thầu Trụ, dây thép căng trụ, căng lưới, rào chắn bóng chuyền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT - THƯƠNG MẠI - DV - LONG THÀNH
26/05/2025 09:12
Bộ Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh BÌnh Thuận đăng tải KHLCNT Mua sắm Trụ, dây thép căng trụ, căng lưới, rào chắn bóng chuyền với 1 gói thầu.
26/05/2025 08:47
Bộ Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh BÌnh Thuận đăng tải KHLCNT Trụ, dây thép căng trụ, căng lưới, rào chắn bóng chuyền với 1 gói thầu.
22/05/2025 16:31
Bộ Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh BÌnh Thuận công bố kết quả gói thầu Trang thiết bị công nghệ thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG MUA BÁN THIẾT BỊ VĂN PHÒNG HẢI TUYỀN
19/05/2025 08:56
Bộ Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh BÌnh Thuận công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy bộ đàm cầm tay UHF trang bị các đơn vị phục vụ công tác bảo đảm TTLL.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VIỄN THÔNG THANH HÀ
13/05/2025 15:29
Bộ Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh BÌnh Thuận đăng tải KHLCNT Mua sắm Máy bộ đàm cầm tay UHF trang bị các đơn vị phục vụ công tác bảo đảm TTLL với 1 gói thầu.
13/05/2025 08:37
Bộ Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh BÌnh Thuận đăng tải KHLCNT Trang thiết bị công nghệ thông tin với 1 gói thầu.
12/05/2025 16:16
Bộ Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh BÌnh Thuận công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ Hội trường và ăn uống phục vụ Lễ kỉ niệm 50 năm Ngày truyền thống BĐBP tỉnh và đón nhận huân chương bảo vệ Tổ quốc hạng Ba.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PALACE BÌNH THUẬN
08/05/2025 14:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bộ Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh BÌnh Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy lọc nước RO nóng nguội lạnh Hydrongen Kangaroo KG 10 A4VTU 10 lõi cấp cho các đơn vị cơ sở thuộc Bộ Chỉ huy BĐBP tỉnh của chủ đầu tư Bộ Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh BÌnh Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TỔNG HỢP HÒA LỢI
10/06/2025 16:09
Bên mời thầu Bộ Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh BÌnh Thuận đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy lọc nước RO nóng nguội lạnh Hydrongen Kangaroo KG 10 A4VTU 10 lõi cấp cho các đơn vị cơ sở thuộc Bộ Chỉ huy BĐBP tỉnh của chủ đầu tư Bộ Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh BÌnh Thuận với 1 gói thầu.
06/06/2025 15:33
Bên mời thầu Bộ Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh BÌnh Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Trụ, dây thép căng trụ, căng lưới, rào chắn bóng chuyền của chủ đầu tư Bộ Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh BÌnh Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT - THƯƠNG MẠI - DV - LONG THÀNH
26/05/2025 09:12
Bên mời thầu Bộ Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh BÌnh Thuận đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Trụ, dây thép căng trụ, căng lưới, rào chắn bóng chuyền của chủ đầu tư Bộ Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh BÌnh Thuận với 1 gói thầu.
26/05/2025 08:47
Bên mời thầu Bộ Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh BÌnh Thuận đã đăng tải KHLCNT Trụ, dây thép căng trụ, căng lưới, rào chắn bóng chuyền của chủ đầu tư Bộ Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh BÌnh Thuận với 1 gói thầu.
22/05/2025 16:31
Bên mời thầu Bộ Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh BÌnh Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Trang thiết bị công nghệ thông tin của chủ đầu tư Bộ Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh BÌnh Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG MUA BÁN THIẾT BỊ VĂN PHÒNG HẢI TUYỀN
19/05/2025 08:56
Bên mời thầu Bộ Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh BÌnh Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy bộ đàm cầm tay UHF trang bị các đơn vị phục vụ công tác bảo đảm TTLL của chủ đầu tư Bộ Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh BÌnh Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VIỄN THÔNG THANH HÀ
13/05/2025 15:29
Bên mời thầu Bộ Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh BÌnh Thuận đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Máy bộ đàm cầm tay UHF trang bị các đơn vị phục vụ công tác bảo đảm TTLL của chủ đầu tư Bộ Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh BÌnh Thuận với 1 gói thầu.
13/05/2025 08:37
Bên mời thầu Bộ Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh BÌnh Thuận đã đăng tải KHLCNT Trang thiết bị công nghệ thông tin của chủ đầu tư Bộ Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh BÌnh Thuận với 1 gói thầu.
12/05/2025 16:16
Bên mời thầu Bộ Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh BÌnh Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ Hội trường và ăn uống phục vụ Lễ kỉ niệm 50 năm Ngày truyền thống BĐBP tỉnh và đón nhận huân chương bảo vệ Tổ quốc hạng Ba của chủ đầu tư Bộ Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh BÌnh Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PALACE BÌNH THUẬN
08/05/2025 14:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh BÌnh Thuận đã đăng tải 175 KHLCNT, trong đó có 226 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh BÌnh Thuận đã đăng tải 44 TBMT trong 41 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 43 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh BÌnh Thuận đã đăng tải 177 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 177 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 137 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh BÌnh Thuận có quan hệ với 54 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh BÌnh Thuận có quan hệ với 8 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh BÌnh Thuận có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Khi xuất hiện trở ngại, bạn thay đổi phương hướng để đi tới mục tiêu; bạn không thay đổi quyết định đi đến đó. "
Zig Ziglar
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.