Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bộ Chỉ huy Quân sự Thành phố Huế như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 85 nhà thầu.
- Đã công bố 34 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 87 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 289 gói thầu, trong đó có 44 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 84 gói (với 93 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 101 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 28 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 180 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 177 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 41,94%, Xây lắp 38,71%, Tư vấn 8,60%, Phi tư vấn 1,08%, Hỗn hợp 9,68%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 870.717.481.436 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 850.601.180.319 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,31%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bộ Chỉ huy Quân sự Thành phố Huế như sau:
- Có quan hệ với 85 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 41,94%, Xây lắp 38,71%, Tư vấn 8,60%, Phi tư vấn 1,08%, Hỗn hợp 9,68%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 870.717.481.436 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 850.601.180.319 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,31%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bộ Chỉ huy Quân sự Thành phố Huế như sau:
- Là chủ đầu tư của 34 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 94 KHLCNT trong đó có 80 KHLCNT tự đăng tải, có 14 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 98 TBMT trong đó tự mời thầu 68 TBMT, có 30 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bộ Chỉ huy Quân sự Thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm quân trang huấn luyện dự bị động viên năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN TỔNG CÔNG TY 28
27/08/2026 14:16
Bộ Chỉ huy Quân sự Thành phố Huế đăng tải KHLCNT Mua sắm công cụ hỗ trợ, trang thiết bị, phương tiện kỹ thuật cho lực lượng Dân quân tự vệ năm 2026 với 3 gói thầu.
25/08/2026 14:53
Bộ Chỉ huy Quân sự Thành phố Huế đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm quân trang huấn luyện dự bị động viên năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/08/2026 11:07
Bộ Chỉ huy Quân sự Thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI PHD
10/07/2026 15:21
Bộ Chỉ huy Quân sự Thành phố Huế đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: Mua sắm quân trang huấn luyện dự bị động viên năm 2026 với 2 gói thầu.
09/07/2026 16:21
Bộ Chỉ huy Quân sự Thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm trang phục cho lực lượng Dân quân tự vệ năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI TÂM VIỆT
25/06/2026 17:26
Bộ Chỉ huy Quân sự Thành phố Huế đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm trang phục cho lực lượng Dân quân tự vệ năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/05/2026 16:31
Bộ Chỉ huy Quân sự Thành phố Huế đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm Trang phục cho lực lượng Dân quân tự vệ năm 2026 của Bộ Chỉ huy Quân sự thành phố Huế với 3 gói thầu.
20/05/2026 15:22
Bộ Chỉ huy Quân sự Thành phố Huế đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm trang phục cho lực lượng Dân quân tự vệ năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/05/2026 16:02
Bộ Chỉ huy Quân sự Thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HỒNG MI
06/05/2026 15:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bộ Chỉ huy Quân sự Thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn thẩm định E-HSMT; kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HỒNG MI
06/08/2025 17:05
Bộ Chỉ huy Quân sự Thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn lập E-HSMT; đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THC
06/08/2025 17:02
Bộ Chỉ huy Quân sự Thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua sắm quân trang huấn luyện dự bị động viên năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN X20
28/06/2025 16:51
Bộ Chỉ huy Quân sự Thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua sắm trang phục bảo đảm cho lực lượng Dân quân tự vệ năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN TỔNG CÔNG TY 28
25/06/2025 11:08
Bộ Chỉ huy Quân sự Thành phố Huế công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 2: Mua sắm quân trang huấn luyện dự bị động viên năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
16/06/2025 15:05
Bộ Chỉ huy Quân sự Thành phố Huế công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 3: Mua sắm trang phục bảo đảm cho lực lượng Dân quân tự vệ năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
10/06/2025 09:01
Bộ Chỉ huy Quân sự Thành phố Huế đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Mua sắm quân trang huấn luyện dự bị động viên năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/06/2025 14:19
Bộ Chỉ huy Quân sự Thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn lập EHSMT; đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI PHD
06/06/2025 22:15
Bộ Chỉ huy Quân sự Thành phố Huế đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm quân trang huấn luyện dự bị động viên năm 2025 của Bộ Chỉ huy Quân sự thành phố Huế với 2 gói thầu.
06/06/2025 22:08
Bộ Chỉ huy Quân sự Thành phố Huế đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Mua sắm trang phục bảo đảm cho lực lượng Dân quân tự vệ năm 2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/05/2025 16:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bộ Chỉ huy Quân sự Thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm quân trang huấn luyện dự bị động viên năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN TỔNG CÔNG TY 28
27/08/2026 14:16
Bộ Chỉ huy Quân sự Thành phố Huế đăng tải KHLCNT Mua sắm công cụ hỗ trợ, trang thiết bị, phương tiện kỹ thuật cho lực lượng Dân quân tự vệ năm 2026 với 3 gói thầu.
25/08/2026 14:53
Bộ Chỉ huy Quân sự Thành phố Huế đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm quân trang huấn luyện dự bị động viên năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/08/2026 11:07
Bộ Chỉ huy Quân sự Thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI PHD
10/07/2026 15:21
Bộ Chỉ huy Quân sự Thành phố Huế đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: Mua sắm quân trang huấn luyện dự bị động viên năm 2026 với 2 gói thầu.
09/07/2026 16:21
Bộ Chỉ huy Quân sự Thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm trang phục cho lực lượng Dân quân tự vệ năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI TÂM VIỆT
25/06/2026 17:26
Bộ Chỉ huy Quân sự Thành phố Huế đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm trang phục cho lực lượng Dân quân tự vệ năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/05/2026 16:31
Bộ Chỉ huy Quân sự Thành phố Huế đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm Trang phục cho lực lượng Dân quân tự vệ năm 2026 của Bộ Chỉ huy Quân sự thành phố Huế với 3 gói thầu.
20/05/2026 15:22
Bộ Chỉ huy Quân sự Thành phố Huế đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm trang phục cho lực lượng Dân quân tự vệ năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/05/2026 16:02
Bộ Chỉ huy Quân sự Thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HỒNG MI
06/05/2026 15:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Chỉ huy Quân sự Thành phố Huế đã đăng tải 87 KHLCNT, trong đó có 289 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Chỉ huy Quân sự Thành phố Huế đã đăng tải 93 TBMT trong 84 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 68 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 25 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Chỉ huy Quân sự Thành phố Huế đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Chỉ huy Quân sự Thành phố Huế đã đăng tải 101 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 101 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 28 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Chỉ huy Quân sự Thành phố Huế có quan hệ với 85 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Chỉ huy Quân sự Thành phố Huế có quan hệ với 27 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Chỉ huy Quân sự Thành phố Huế có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Những gương người tốt làm việc tốt muôn hình muôn vẻ là vật liệu quý để các chú xây dựng con người. Lấy gương tốt trong quần chúng nhân dân và cán bộ Đảng viên để giáo dục lẫn nhau còn là một phương pháp lấy quần chúng giáo dục quần chúng rất sinh động và có sức thuyết phục rất lớn. "
Hồ Chí Minh