Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Điện Biên như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 42 nhà thầu.
- Đã công bố 9 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 67 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 174 gói thầu, trong đó có 49 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 29 gói (với 30 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 47 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 29 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 67 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 64 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 46,67%, Xây lắp 40,00%, Tư vấn 6,67%, Phi tư vấn 3,33%, Hỗn hợp 3,33%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 138.899.565.596 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 138.407.570.829 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,35%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Điện Biên như sau:
- Có quan hệ với 42 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 46,67%, Xây lắp 40,00%, Tư vấn 6,67%, Phi tư vấn 3,33%, Hỗn hợp 3,33%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 138.899.565.596 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 138.407.570.829 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,35%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Điện Biên như sau:
- Là chủ đầu tư của 9 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 94 KHLCNT trong đó có 63 KHLCNT tự đăng tải, có 31 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 22 TBMT trong đó tự mời thầu 18 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất phục vụ diễn tập KVPT tỉnh năm 2026 với 1 gói thầu.
07/08/2026 15:47
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất phục vụ huấn luyện chuyển hạng QNDB với 1 gói thầu.
07/08/2026 14:55
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, dự toán mua sắm bổ sung trang phục Dân quân tự vệ bảo đảm thực hiện diễn tập khu vực phòng thủ tỉnh Điện Biên với 1 gói thầu.
29/07/2026 16:05
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, dự toán mua sắm bổ sung trang thiết bị ứng phó sự cố thiên tai tìm kiếm cứu nạn năm 2026 với 1 gói thầu.
29/07/2026 15:25
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, thiết bị sửa chữa duy tu tài sản phục vụ công tác chuyên môn với 1 gói thầu.
13/07/2026 08:13
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Mua sắm quân trang và vật chất phục vụ cho huấn luyện dự bị động viên ngành quân nhu năm 2026 với 2 gói thầu.
15/05/2026 10:12
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Mua (in) sổ học tập, công tác trong Bộ CHQS tỉnh Điện Biên năm 2026 với 1 gói thầu.
31/03/2026 07:55
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Mua sắm quân trang huấn luyện dự bị động viên H2 lên H1 đối tượng huấn luyện năm thứ 2 năm 2026 với 1 gói thầu.
29/03/2026 14:36
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Gói thầu: Cung cấp quân trang cho lực lượng kiểm soát quân sự năm 2026 với 1 gói thầu.
18/03/2026 15:03
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống trực tuyến và truyền số liệu cấp tỉnh tới 05 khu vực phòng thủ với 3 gói thầu.
23/02/2026 21:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Mua sắm trang bị chuyển đổi số cơ quan Tác huấn với 1 gói thầu.
13/06/2025 16:23
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung trang thiết bị ứng phó sự cố thiên tai tìm kiếm cứu nạn cho Dân quân năm 2025 với 1 gói thầu.
13/06/2025 14:49
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung trang phục Dân quân tự vệ bảo đảm thực hiện nhiệm vụ thường xuyên của đơn vị với 1 gói thầu.
13/06/2025 14:23
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Mua sắm trang bị chuyển đổi số cơ quan văn phòng với 1 gói thầu.
11/06/2025 14:49
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản phục vụ công tác chuyên môn của phòng Tham mưu với 1 gói thầu.
10/06/2025 21:27
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Mua sắm trang bị chuyển đổi số cơ quan Trinh sát với 1 gói thầu.
10/06/2025 15:08
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Mua sắm quân trang huấn luyện DBĐV đợt 2 năm 2025 (đối tượng: huấn luyện tạo nguồn, cán bộ khung B và huấn luyện chuyển loại CNQS) với 1 gói thầu.
08/05/2025 21:45
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Mua sắm quân trang huấn luyện DBĐV đợt 2 năm 2025 (đối tượng: huấn luyện tạo nguồn, cán bộ khung B và huấn luyện chuyển loại CNQS) với 1 gói thầu.
08/05/2025 21:21
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác cứu hộ, cứu nạn, bão lốc thiên tai của Bộ CHQS tỉnh với 2 gói thầu.
06/05/2025 16:15
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cải tạo, nâng cấp Trụ sở Viện kiểm sát quân sự khu vực 23 - Quân khu 2 với 6 gói thầu.
28/04/2025 09:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất phục vụ diễn tập KVPT tỉnh năm 2026 với 1 gói thầu.
07/08/2026 15:47
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất phục vụ huấn luyện chuyển hạng QNDB với 1 gói thầu.
07/08/2026 14:55
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, dự toán mua sắm bổ sung trang phục Dân quân tự vệ bảo đảm thực hiện diễn tập khu vực phòng thủ tỉnh Điện Biên với 1 gói thầu.
29/07/2026 16:05
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, dự toán mua sắm bổ sung trang thiết bị ứng phó sự cố thiên tai tìm kiếm cứu nạn năm 2026 với 1 gói thầu.
29/07/2026 15:25
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, thiết bị sửa chữa duy tu tài sản phục vụ công tác chuyên môn với 1 gói thầu.
13/07/2026 08:13
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Mua sắm quân trang và vật chất phục vụ cho huấn luyện dự bị động viên ngành quân nhu năm 2026 với 2 gói thầu.
15/05/2026 10:12
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Mua (in) sổ học tập, công tác trong Bộ CHQS tỉnh Điện Biên năm 2026 với 1 gói thầu.
31/03/2026 07:55
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Mua sắm quân trang huấn luyện dự bị động viên H2 lên H1 đối tượng huấn luyện năm thứ 2 năm 2026 với 1 gói thầu.
29/03/2026 14:36
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Gói thầu: Cung cấp quân trang cho lực lượng kiểm soát quân sự năm 2026 với 1 gói thầu.
18/03/2026 15:03
Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống trực tuyến và truyền số liệu cấp tỉnh tới 05 khu vực phòng thủ với 3 gói thầu.
23/02/2026 21:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Điện Biên đã đăng tải 67 KHLCNT, trong đó có 174 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Điện Biên đã đăng tải 30 TBMT trong 29 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 18 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 12 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Điện Biên đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Điện Biên đã đăng tải 47 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 47 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 29 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Điện Biên có quan hệ với 42 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Điện Biên có quan hệ với 17 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh Điện Biên có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tình yêu là cốc nước, nóng hay lạnh chỉ có người trong cuộc mới biết. "
Cố Mạn
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.