Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 68 nhà thầu.
- Đã công bố 19 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 4 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 48 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 205 gói thầu, trong đó có 30 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 192 gói (với 197 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 93 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 19 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 111 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 111 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,44 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 63,96%, Xây lắp 30,46%, Tư vấn 5,58%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 404.767.584.430 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 400.746.554.657 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,99%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh như sau:
- Có quan hệ với 68 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,44 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 63,96%, Xây lắp 30,46%, Tư vấn 5,58%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 404.767.584.430 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 400.746.554.657 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,99%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh như sau:
- Là chủ đầu tư của 19 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 50 KHLCNT trong đó có 48 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 80 TBMT trong đó tự mời thầu 80 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm công cụ hỗ trợ trang bị cho lực lượng Dân quân tự vệ của Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh năm 2022 của chủ đầu tư Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh.
23/09/2022 13:48
Bên mời thầu Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh.
25/08/2022 14:37
Bên mời thầu Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh.
25/08/2022 14:34
Bên mời thầu Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải TBMT Mua sắm công cụ hỗ trợ trang bị cho lực lượng Dân quân tự vệ của Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh năm 2022 của chủ đầu tư Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
23/08/2022 07:46
Bên mời thầu Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Mua sắm công cụ hỗ trợ trang bị cho lực lượng Dân quân tự vệ của Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh năm 2022 của chủ đầu tư Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh với 3 gói thầu.
19/08/2022 07:06
Bên mời thầu Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Mua sắm công cụ hỗ trợ trang bị cho lực lượng Dân quân tự vệ của Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh năm 2022 của chủ đầu tư Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh với 3 gói thầu.
17/08/2022 08:51
Bên mời thầu Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật chất hậu cần cho DT KVPT của chủ đầu tư Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh.
10/08/2022 09:45
Bên mời thầu Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm thiết bị thông tin của chủ đầu tư Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh.
28/07/2022 15:24
Bên mời thầu Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm thiết bị mạng thông tin của chủ đầu tư Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh.
27/07/2022 14:32
Bên mời thầu Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải TBMT Mua sắm vật chất hậu cần cho DT KVPT của chủ đầu tư Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/07/2022 14:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: Toàn bộ phần xây dựng và thiết bị (mới 100%) với 1 nhà thầu tham gia.
10/10/2022 16:33
Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Mua sắm công cụ hỗ trợ trang bị cho lực lượng Dân quân tự vệ của Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ WETEC
23/09/2022 13:48
Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh công bố KQMT gói thầu Mua sắm công cụ hỗ trợ trang bị cho lực lượng Dân quân tự vệ của Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh năm 2022 với 1 nhà thầu tham gia.
19/09/2022 16:52
Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Thẩm định E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Đầu tư xây dựng và Chuyển giao công nghệ Việt Nam
25/08/2022 14:37
Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn và Đầu tư xây dựng TB
25/08/2022 14:34
Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh đăng tải TBMT Mua sắm công cụ hỗ trợ trang bị cho lực lượng Dân quân tự vệ của Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh năm 2022 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
23/08/2022 07:46
Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Mua sắm công cụ hỗ trợ trang bị cho lực lượng Dân quân tự vệ của Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh năm 2022 với 3 gói thầu.
19/08/2022 07:06
Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Mua sắm công cụ hỗ trợ trang bị cho lực lượng Dân quân tự vệ của Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh năm 2022 với 3 gói thầu.
17/08/2022 08:51
Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật chất hậu cần cho DT KVPT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỆT MAY NAM VIỆT
10/08/2022 09:45
Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh công bố KQMT gói thầu Mua sắm vật chất hậu cần cho DT KVPT với 1 nhà thầu tham gia.
05/08/2022 21:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm công cụ hỗ trợ trang bị cho lực lượng Dân quân tự vệ của Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh năm 2022 của chủ đầu tư Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh.
23/09/2022 13:48
Bên mời thầu Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh.
25/08/2022 14:37
Bên mời thầu Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh.
25/08/2022 14:34
Bên mời thầu Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải TBMT Mua sắm công cụ hỗ trợ trang bị cho lực lượng Dân quân tự vệ của Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh năm 2022 của chủ đầu tư Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
23/08/2022 07:46
Bên mời thầu Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Mua sắm công cụ hỗ trợ trang bị cho lực lượng Dân quân tự vệ của Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh năm 2022 của chủ đầu tư Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh với 3 gói thầu.
19/08/2022 07:06
Bên mời thầu Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Mua sắm công cụ hỗ trợ trang bị cho lực lượng Dân quân tự vệ của Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh năm 2022 của chủ đầu tư Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh với 3 gói thầu.
17/08/2022 08:51
Bên mời thầu Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật chất hậu cần cho DT KVPT của chủ đầu tư Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh.
10/08/2022 09:45
Bên mời thầu Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm thiết bị thông tin của chủ đầu tư Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh.
28/07/2022 15:24
Bên mời thầu Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm thiết bị mạng thông tin của chủ đầu tư Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh.
27/07/2022 14:32
Bên mời thầu Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải TBMT Mua sắm vật chất hậu cần cho DT KVPT của chủ đầu tư Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/07/2022 14:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải 48 KHLCNT, trong đó có 205 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải 197 TBMT trong 192 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 80 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 117 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải 93 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 93 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 19 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh có quan hệ với 68 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh có quan hệ với 31 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ CHQS tỉnh Bắc Ninh có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Cuộc đời con người lúc nào cũng phải giống như dòng sông đang chảy trước mặt tôi đây. Vẫn một lòng sông ấy thôi, nhưng nước thì luôn luôn đổi mới. "
H. Thô - rô
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.