Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BỘ THAM MƯU BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 52 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 74 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 180 gói thầu, trong đó có 74 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 31 gói (với 32 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 207 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 176 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,07 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 24.130.083.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 23.904.328.440 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,94%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BỘ THAM MƯU BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH như sau:
- Có quan hệ với 52 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,07 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 24.130.083.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 23.904.328.440 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,94%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư BỘ THAM MƯU BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 74 KHLCNT trong đó có 74 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 36 TBMT trong đó tự mời thầu 32 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu BỘ THAM MƯU BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật chất, trang bị sân khấu của chủ đầu tư BỘ THAM MƯU BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH.
04/03/2023 09:25
Bên mời thầu BỘ THAM MƯU BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật chất phục vụ hoạt động ngành Tuyên huấn của chủ đầu tư BỘ THAM MƯU BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH.
04/03/2023 09:22
Bên mời thầu BỘ THAM MƯU BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sách phục vụ nhu cầu bộ đội của chủ đầu tư BỘ THAM MƯU BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH.
04/03/2023 09:20
Bên mời thầu BỘ THAM MƯU BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư, hàng hóa, văn phòng phẩm phục vụ chuyên ngành – Bảo vệ của chủ đầu tư BỘ THAM MƯU BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng kinh doanh Đặng Thị Hương
06/01/2023 19:43
Bên mời thầu BỘ THAM MƯU BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư sửa chữa doanh trại của chủ đầu tư BỘ THAM MƯU BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH.
13/12/2022 14:22
Bên mời thầu BỘ THAM MƯU BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư sửa chữa hệ thống nước của chủ đầu tư BỘ THAM MƯU BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH.
- Nhà thầu trúng thầu: Cơ sở kinh doanh tổng hợp Nguyên Hùng
13/12/2022 14:19
Bên mời thầu BỘ THAM MƯU BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua khung, phôi khen thưởng của chủ đầu tư BỘ THAM MƯU BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM CUNG CẤP THIẾT BỊ VĂN PHÒNG, VĂN PHÒNG PHẨM, TẠP HÓA TỔNG HỢP
30/11/2022 22:35
Bên mời thầu BỘ THAM MƯU BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật chất phục vụ hoạt động nghiệp vụ Cứu hộn – cứu nạn Quý IV của chủ đầu tư BỘ THAM MƯU BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM THIẾT BỊ VĂN PHÒNG VIỆT DŨNG
28/11/2022 22:37
Bên mời thầu BỘ THAM MƯU BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư, hàng hóa, sửa chữa tài sản phục vụ công tác quản lý – Bảo vệ của chủ đầu tư BỘ THAM MƯU BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh doanh Đặng Thị Hương
15/11/2022 09:44
Bên mời thầu BỘ THAM MƯU BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hàng hóa, vật tư, văn phòng phẩm phục vụ huấn luyện nghiệp vụ Tài chính của chủ đầu tư BỘ THAM MƯU BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh doanh Đặng Thị Hương
10/10/2022 16:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BỘ THAM MƯU BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH công bố kết quả gói thầu Mua vật chất, trang bị sân khấu.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh doanh Đặng Thị Hương
04/03/2023 09:25
BỘ THAM MƯU BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH công bố kết quả gói thầu Mua vật chất phục vụ hoạt động ngành Tuyên huấn.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM CUNG CẤP THIẾT BỊ VĂN PHÒNG, VĂN PHÒNG PHẨM, TẠP HÓA TỔNG HỢP
04/03/2023 09:22
BỘ THAM MƯU BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH công bố kết quả gói thầu Mua sách phục vụ nhu cầu bộ đội.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM CUNG CẤP THIẾT BỊ VĂN PHÒNG, VĂN PHÒNG PHẨM, TẠP HÓA TỔNG HỢP
04/03/2023 09:20
BỘ THAM MƯU BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH công bố kết quả gói thầu Mua vật tư, hàng hóa, văn phòng phẩm phục vụ chuyên ngành – Bảo vệ.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng kinh doanh Đặng Thị Hương
06/01/2023 19:43
BỘ THAM MƯU BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH công bố kết quả gói thầu Mua vật tư sửa chữa doanh trại.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng kinh doanh tổng hợp Khuất Duy Việt
13/12/2022 14:22
BỘ THAM MƯU BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH công bố kết quả gói thầu Mua vật tư sửa chữa hệ thống nước.
- Nhà thầu trúng thầu: Cơ sở kinh doanh tổng hợp Nguyên Hùng
13/12/2022 14:19
BỘ THAM MƯU BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH công bố kết quả gói thầu Mua khung, phôi khen thưởng.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM CUNG CẤP THIẾT BỊ VĂN PHÒNG, VĂN PHÒNG PHẨM, TẠP HÓA TỔNG HỢP
30/11/2022 22:35
BỘ THAM MƯU BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH công bố kết quả gói thầu Mua vật chất phục vụ hoạt động nghiệp vụ Cứu hộn – cứu nạn Quý IV.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM THIẾT BỊ VĂN PHÒNG VIỆT DŨNG
28/11/2022 22:37
BỘ THAM MƯU BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH công bố kết quả gói thầu Mua vật tư, hàng hóa, sửa chữa tài sản phục vụ công tác quản lý – Bảo vệ.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh doanh Đặng Thị Hương
15/11/2022 09:44
BỘ THAM MƯU BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH công bố kết quả gói thầu Mua hàng hóa, vật tư, văn phòng phẩm phục vụ huấn luyện nghiệp vụ Tài chính.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh doanh Đặng Thị Hương
10/10/2022 16:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu BỘ THAM MƯU BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật chất, trang bị sân khấu của chủ đầu tư BỘ THAM MƯU BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH.
04/03/2023 09:25
Bên mời thầu BỘ THAM MƯU BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật chất phục vụ hoạt động ngành Tuyên huấn của chủ đầu tư BỘ THAM MƯU BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH.
04/03/2023 09:22
Bên mời thầu BỘ THAM MƯU BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sách phục vụ nhu cầu bộ đội của chủ đầu tư BỘ THAM MƯU BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH.
04/03/2023 09:20
Bên mời thầu BỘ THAM MƯU BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư, hàng hóa, văn phòng phẩm phục vụ chuyên ngành – Bảo vệ của chủ đầu tư BỘ THAM MƯU BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng kinh doanh Đặng Thị Hương
06/01/2023 19:43
Bên mời thầu BỘ THAM MƯU BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư sửa chữa doanh trại của chủ đầu tư BỘ THAM MƯU BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH.
13/12/2022 14:22
Bên mời thầu BỘ THAM MƯU BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư sửa chữa hệ thống nước của chủ đầu tư BỘ THAM MƯU BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH.
- Nhà thầu trúng thầu: Cơ sở kinh doanh tổng hợp Nguyên Hùng
13/12/2022 14:19
Bên mời thầu BỘ THAM MƯU BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua khung, phôi khen thưởng của chủ đầu tư BỘ THAM MƯU BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM CUNG CẤP THIẾT BỊ VĂN PHÒNG, VĂN PHÒNG PHẨM, TẠP HÓA TỔNG HỢP
30/11/2022 22:35
Bên mời thầu BỘ THAM MƯU BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật chất phục vụ hoạt động nghiệp vụ Cứu hộn – cứu nạn Quý IV của chủ đầu tư BỘ THAM MƯU BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM THIẾT BỊ VĂN PHÒNG VIỆT DŨNG
28/11/2022 22:37
Bên mời thầu BỘ THAM MƯU BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư, hàng hóa, sửa chữa tài sản phục vụ công tác quản lý – Bảo vệ của chủ đầu tư BỘ THAM MƯU BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh doanh Đặng Thị Hương
15/11/2022 09:44
Bên mời thầu BỘ THAM MƯU BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hàng hóa, vật tư, văn phòng phẩm phục vụ huấn luyện nghiệp vụ Tài chính của chủ đầu tư BỘ THAM MƯU BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh doanh Đặng Thị Hương
10/10/2022 16:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu BỘ THAM MƯU BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH đã đăng tải 74 KHLCNT, trong đó có 180 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu BỘ THAM MƯU BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH đã đăng tải 32 TBMT trong 31 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 32 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỘ THAM MƯU BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỘ THAM MƯU BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH đã đăng tải 207 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 207 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 176 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu BỘ THAM MƯU BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH có quan hệ với 52 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỘ THAM MƯU BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH có quan hệ với 7 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BỘ THAM MƯU BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Hạnh phúc cho mai sau không có. Hạnh phúc là hoặc là ngay tức khắc hoặc là không bao giờ. "
René Barjavel
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.