Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 163 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 334 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 423 gói thầu, trong đó có 310 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 212 gói (với 243 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 238 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 38 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 70 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 61 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,62 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 87,24%, Xây lắp 7,41%, Tư vấn 3,70%, Phi tư vấn 1,65%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.371.062.449.164 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.351.989.953.257 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,39%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng như sau:
- Có quan hệ với 163 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,62 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 87,24%, Xây lắp 7,41%, Tư vấn 3,70%, Phi tư vấn 1,65%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.371.062.449.164 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.351.989.953.257 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,39%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 376 KHLCNT trong đó có 312 KHLCNT tự đăng tải, có 64 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 241 TBMT trong đó tự mời thầu 240 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, linh kiện phục vụ sửa chữa các trang bị công nghệ thông tin theo đề nghị của các cơ quan Bộ Tư lệnh 86 với 1 gói thầu.
06/08/2026 08:44
Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng đăng tải KHLCNT Bảo quản, bảo dưỡng Hệ thống điều hòa, Hệ thống Phòng cháy chữa cháy tại Trung tâm Dữ liệu với 1 gói thầu.
10/07/2026 16:55
Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng đăng tải KHLCNT Xây dựng hệ thống cung cấp xác thực mã hóa SSL cho các trang/cổng thông tin điện tử, ứng dụng dịch vụ website. với 1 gói thầu.
03/07/2026 17:09
Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng đăng tải KHLCNT Xây dựng hệ thống Hosting cho các cổng thông tin điện tử, Website sử dụng nền tảng hệ điều hành Linux với 1 gói thầu.
03/07/2026 16:58
Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lụa chọn nhà thầu dự án: Xây dựng nền tảng Bình dân học vụ số Bộ Quốc phòng với 1 gói thầu.
25/06/2026 16:46
Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng đăng tải KHLCNT Mua sắm trang bị, vật tư nâng cấp củng cố hệ thống kiểm soát vào/ra (Acess Control) tại Sở Chỉ huy Bộ Tư lệnh 86 với 1 gói thầu.
17/06/2026 10:06
Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư củng cố hạ tầng các hệ thống kỹ thuật tại khu vực Sở chỉ huy BTL với 1 gói thầu.
17/06/2026 10:02
Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị USB an toàn với 1 gói thầu.
27/05/2026 08:10
Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng đăng tải KHLCNT mua sắm trang bị chuyên dùng năm 2026 với 2 gói thầu.
19/05/2026 17:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng đăng tải KHLCNT Triển khai giải pháp xác thực sử dụng công nghệ bảo mật hai lớp (2FA) cho Trung tâm Dữ liệu với 1 gói thầu.
02/07/2025 08:50
Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu “Mua sắm thiết bị USB an toàn” với 1 gói thầu.
02/07/2025 08:34
Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt thiết bị điều hòa chính xác với 1 gói thầu.
01/07/2025 15:49
Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư phục vụ nhiệm vụ rà soát chính sách, giải pháp bảo đảm ATTT, ANM với 1 gói thầu.
01/07/2025 10:49
Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt thiết bị điều hòa chính xác với 1 gói thầu.
20/06/2025 16:09
Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt thiết bị điều hòa chính xác với 1 gói thầu.
20/06/2025 16:08
Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện: Xây dựng Video clip sơ kết công tác cải cách hành chính, chuyển đổi số với 1 gói thầu.
18/06/2025 15:22
Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt thiết bị điều hòa chính xác với 1 gói thầu.
17/06/2025 15:21
Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt màn hình Led, trang âm với 1 gói thầu.
17/06/2025 15:03
Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác kho với 1 gói thầu.
16/06/2025 14:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, linh kiện phục vụ sửa chữa các trang bị công nghệ thông tin theo đề nghị của các cơ quan Bộ Tư lệnh 86 với 1 gói thầu.
06/08/2026 08:44
Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng đăng tải KHLCNT Bảo quản, bảo dưỡng Hệ thống điều hòa, Hệ thống Phòng cháy chữa cháy tại Trung tâm Dữ liệu với 1 gói thầu.
10/07/2026 16:55
Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng đăng tải KHLCNT Xây dựng hệ thống cung cấp xác thực mã hóa SSL cho các trang/cổng thông tin điện tử, ứng dụng dịch vụ website. với 1 gói thầu.
03/07/2026 17:09
Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng đăng tải KHLCNT Xây dựng hệ thống Hosting cho các cổng thông tin điện tử, Website sử dụng nền tảng hệ điều hành Linux với 1 gói thầu.
03/07/2026 16:58
Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lụa chọn nhà thầu dự án: Xây dựng nền tảng Bình dân học vụ số Bộ Quốc phòng với 1 gói thầu.
25/06/2026 16:46
Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng đăng tải KHLCNT Mua sắm trang bị, vật tư nâng cấp củng cố hệ thống kiểm soát vào/ra (Acess Control) tại Sở Chỉ huy Bộ Tư lệnh 86 với 1 gói thầu.
17/06/2026 10:06
Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư củng cố hạ tầng các hệ thống kỹ thuật tại khu vực Sở chỉ huy BTL với 1 gói thầu.
17/06/2026 10:02
Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị USB an toàn với 1 gói thầu.
27/05/2026 08:10
Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng đăng tải KHLCNT mua sắm trang bị chuyên dùng năm 2026 với 2 gói thầu.
19/05/2026 17:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng đã đăng tải 334 KHLCNT, trong đó có 423 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng đã đăng tải 243 TBMT trong 212 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 240 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng đã đăng tải 238 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 238 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 38 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng có quan hệ với 163 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng có quan hệ với 15 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Sự khác biệt giữa quá khứ, hiện tại và tương lai chỉ là một ảo tưởng dai dẳng đến ngoan cố. "
Albert Einstein