Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 255 nhà thầu.
- Đã công bố 9 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 78 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 163 gói thầu, trong đó có 69 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 198 gói (với 223 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 1 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 312 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 124 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 54 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 53 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,78 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 85,20%, Xây lắp 9,87%, Tư vấn 4,93%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.539.216.177.216 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.474.001.946.402 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,84%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng như sau:
- Có quan hệ với 255 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,78 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 85,20%, Xây lắp 9,87%, Tư vấn 4,93%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.539.216.177.216 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.474.001.946.402 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,84%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm văn phòng phẩm phục vụ nghiệp vụ TCKGM năm 2026 của chủ đầu tư Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐÀO QUẾ ANH
04/09/2026 07:22
Bên mời thầu Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm vật tư trang bị nghiệp vụ TCKGM năm 2026 của chủ đầu tư Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐÀO VĂN KẾ
04/09/2026 07:11
Bên mời thầu Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị công nghệ thông tin của chủ đầu tư Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/08/2026 16:06
Bên mời thầu Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng hệ thống cung cấp xác thực mã hóa SSL cho các trang/cổng thông tin điện tử, ứng dụng dịch vụ website của chủ đầu tư Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ FSI
24/08/2026 16:44
Bên mời thầu Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng hệ thống Hosting cho các cổng thông tin điện tử, Website sử dụng nền tảng hệ điều hành Linux của chủ đầu tư Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN FINT VIỆT NAM
24/08/2026 16:39
Bên mời thầu Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị USB an toàn của chủ đầu tư Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI, TỰ ĐỘNG HÓA TRƯỜNG ANH
24/08/2026 16:17
Bên mời thầu Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua sắm vật tư trang bị nghiệp vụ TCKGM năm 2026 của chủ đầu tư Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng với 1 gói thầu.
24/08/2026 15:21
Bên mời thầu Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua sắm văn phòng phẩm phục vụ nghiệp vụ TCKGM năm 2026 của chủ đầu tư Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng với 1 gói thầu.
24/08/2026 15:14
Bên mời thầu Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, linh kiện phục vụ sửa chữa các trang bị công nghệ thông tin theo đề nghị của các cơ quan Bộ Tư lệnh 86 của chủ đầu tư Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Thuật
22/08/2026 09:51
Bên mời thầu Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị công nghệ thông tin của chủ đầu tư Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng với 1 gói thầu.
20/08/2026 18:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu MS-13: Mua sắm hệ thống trao đổi thông tin đa phương tiện theo mô hình OTT và nền tảng phòng họp không giấy.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
19/08/2025 16:12
Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu MS-03: Mua sắm trang thiết bị chuyên dùng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP MẠNG VÀ MÁY TÍNH TIC
12/08/2025 10:45
Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng công bố kết quả gói thầu Gói thâu MS-06: Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác kho.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ VŨ GIA VN
12/08/2025 10:44
Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu MS-08: Mua sắm thiết bị an toàn thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ CÔNG NGHỆ UVT
04/08/2025 10:35
Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu MS-03.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY KINH TẾ KỸ THUẬT CÔNG NGHIỆP QUỐC PHÒNG
31/07/2025 09:55
Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu MS-02.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY KINH TẾ KỸ THUẬT CÔNG NGHIỆP QUỐC PHÒNG
31/07/2025 09:54
Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng quân trang thường xuyên năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HẬU CẦN PHÚC THÁI
28/07/2025 17:32
Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng công bố KQMT gói thầu Gói thầu MS-08: Mua sắm thiết bị an toàn thông tin với 1 nhà thầu tham gia.
23/07/2025 08:36
Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu MS-10: Mua sắm máy tính bảng và phụ kiện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VNHĐ
18/07/2025 14:14
Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư phục vụ nhiệm vụ rà soát chính sách, giải pháp bảo đảm ATTT, ANM.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TÙNG LÂM
17/07/2025 15:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm văn phòng phẩm phục vụ nghiệp vụ TCKGM năm 2026 của chủ đầu tư Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐÀO QUẾ ANH
04/09/2026 07:22
Bên mời thầu Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm vật tư trang bị nghiệp vụ TCKGM năm 2026 của chủ đầu tư Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐÀO VĂN KẾ
04/09/2026 07:11
Bên mời thầu Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị công nghệ thông tin của chủ đầu tư Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/08/2026 16:06
Bên mời thầu Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng hệ thống cung cấp xác thực mã hóa SSL cho các trang/cổng thông tin điện tử, ứng dụng dịch vụ website của chủ đầu tư Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ FSI
24/08/2026 16:44
Bên mời thầu Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng hệ thống Hosting cho các cổng thông tin điện tử, Website sử dụng nền tảng hệ điều hành Linux của chủ đầu tư Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN FINT VIỆT NAM
24/08/2026 16:39
Bên mời thầu Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị USB an toàn của chủ đầu tư Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI, TỰ ĐỘNG HÓA TRƯỜNG ANH
24/08/2026 16:17
Bên mời thầu Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua sắm vật tư trang bị nghiệp vụ TCKGM năm 2026 của chủ đầu tư Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng với 1 gói thầu.
24/08/2026 15:21
Bên mời thầu Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua sắm văn phòng phẩm phục vụ nghiệp vụ TCKGM năm 2026 của chủ đầu tư Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng với 1 gói thầu.
24/08/2026 15:14
Bên mời thầu Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, linh kiện phục vụ sửa chữa các trang bị công nghệ thông tin theo đề nghị của các cơ quan Bộ Tư lệnh 86 của chủ đầu tư Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Thuật
22/08/2026 09:51
Bên mời thầu Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị công nghệ thông tin của chủ đầu tư Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng với 1 gói thầu.
20/08/2026 18:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng là chủ đầu tư của 9 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng đã đăng tải 1 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng là chủ đầu tư của 78 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 47 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 31 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng là chủ đầu tư của 223 TBMT, trong đó tự mời thầu 175 TBMT, đơn vị khác mời thầu 48 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng là chủ đầu tư của 312 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bộ Tư lệnh 86 /Bộ Quốc phòng là chủ đầu tư có quan hệ với 255 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Còn điều gì tốt đẹp hơn mà cha mẹ và con cái có thể trao cho nhau ngoài sự quan tâm tôn trọng và thấu hiểu. "
Richard L Evans
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh