Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bộ Tư lệnh Cảnh sát cơ động như sau:
- Có quan hệ với 4 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 136 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 479 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 699 gói thầu, trong đó có 471 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 121 gói (với 123 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 186 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 80 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 92 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 86 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,66 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 74,80%, Xây lắp 15,45%, Tư vấn 8,13%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 1,63%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 931.948.210.132 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 912.402.777.271 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,10%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bộ Tư lệnh Cảnh sát cơ động như sau:
- Có quan hệ với 136 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,66 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 74,80%, Xây lắp 15,45%, Tư vấn 8,13%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 1,63%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 931.948.210.132 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 912.402.777.271 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,10%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bộ Tư lệnh Cảnh sát cơ động như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 639 KHLCNT trong đó có 471 KHLCNT tự đăng tải, có 168 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 115 TBMT trong đó tự mời thầu 115 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bộ Tư lệnh Cảnh sát cơ động đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: "Bảo dưỡng, sửa chữa, thay thế phụ tùng xe ô tô phục vụ công tác của Cơ quan Bộ Tư lệnh" với 1 gói thầu.
20/08/2026 08:26
Bộ Tư lệnh Cảnh sát cơ động đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu tổ chức Chung kết Hội thi tìm hiểu Nghị quyết Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ XIV của Đảng trong K02 với 2 gói thầu.
15/08/2026 20:40
Bộ Tư lệnh Cảnh sát cơ động đăng tải KHLCNT Xây dựng doanh trại Tiểu đoàn 1/E29 thuộc Bộ Tư lệnh CSCĐ với 1 gói thầu.
15/08/2026 10:55
Bộ Tư lệnh Cảnh sát cơ động đăng tải KHLCNT Mua sắm mực, trống, linh kiện máy in, máy photocopy phục vụ công tác tại Cơ quan Bộ Tư lệnh với 1 gói thầu.
10/08/2026 09:52
Bộ Tư lệnh Cảnh sát cơ động đăng tải KHLCNT Dự toán sửa chữa, thay thế phụ tùng hư hỏng xe ô tô của Phòng Y tế với 1 gói thầu.
07/08/2026 15:53
Bộ Tư lệnh Cảnh sát cơ động đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt Tủ đựng điện thoại hội trường, phòng họp Cơ quan Bộ Tư lệnh với 1 gói thầu.
28/07/2026 18:45
Bộ Tư lệnh Cảnh sát cơ động đăng tải KHLCNT Dự toán mua hóa chất xét nghiệm, vật tư y tế và khám dịch vụ phục vụ khám sức khỏe định kỳ năm 2026 cho cán bộ chiến sĩ các Phòng, đơn vị K02 khu vực Hà Nội với 4 gói thầu.
24/07/2026 16:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bộ Tư lệnh Cảnh sát cơ động đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật - Công trình: Cải tạo, sửa chữa một số hạng mục doanh trại của Tiểu đoàn 3 - E24 phục vụ A80 với 1 gói thầu.
25/06/2025 09:38
Bộ Tư lệnh Cảnh sát cơ động đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất xét nghiệm, vật tư y tế và khám dịch vụ phục vụ công tác khám sức khỏe định kỳ năm 2025 cho cán bộ chiến sĩ các đơn vị K02 khu vực Hà Nội với 2 gói thầu.
24/06/2025 16:54
Bộ Tư lệnh Cảnh sát cơ động đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: bảo dưỡng, sửa chữa, thay thế phụ tùng xe ô tô BKS 80A-56699, 80A-06189, 80A-04744, 80A-00284, 80A-01614, 80A-04714, 80A-00667, 80A-03007, 80A-29289, 80A-03045, 80A-03084, 80A-03091, 80A-16166, 80B-4888, 80B-8686, 80A-14899 với 1 gói thầu.
20/06/2025 09:00
Bộ Tư lệnh Cảnh sát cơ động đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế, hóa chất phục vụ công tác phòng, chống dịch Covid-19 và các dịch bệnh truyền nhiễm khác trong Bộ Tư lệnh Cảnh sát cơ động với 2 gói thầu.
19/06/2025 15:48
Bộ Tư lệnh Cảnh sát cơ động đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất tổ chức gặp mặt các cháu đạt thành tích xuất sắc năm học 2024-2025 với 1 gói thầu.
16/06/2025 16:38
Bộ Tư lệnh Cảnh sát cơ động đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất tổ chức gặp mặt các cháu đạt thành tích xuất sắc năm học 2024-2025 với 1 gói thầu.
16/06/2025 16:00
Bộ Tư lệnh Cảnh sát cơ động đăng tải KHLCNT mua sắm vật chất đảm bảo quân trang phục vụ các khối tham gia diễu binh, diễu hành A80 với 2 gói thầu.
14/06/2025 10:10
Bộ Tư lệnh Cảnh sát cơ động đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm vật chất cơ bản, thiết yếu phục vụ sinh hoạt, huấn luyện các khối tham gia diễu binh, diễu hành trong Lễ kỷ niệm 80 năm Cách mạng tháng Tám thành công và Quốc khánh nước Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam với 4 gói thầu.
13/06/2025 18:54
Bộ Tư lệnh Cảnh sát cơ động đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm vật chất chính trị, tuyên truyền, thể dục thể thao phục vụ diễu binh, diễu hành trong Lễ kỷ niệm 80 năm Cách mạng tháng 8 thành công (19/8/1945-19/8/2025) và Quốc khánh nước Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam (02/9/1945-02/9/2025) với 1 gói thầu.
13/06/2025 17:05
Bộ Tư lệnh Cảnh sát cơ động đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm Hệ thống âm thanh phục vụ công tác huấn luyện các khối A80 với 1 gói thầu.
05/06/2025 14:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bộ Tư lệnh Cảnh sát cơ động đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: "Bảo dưỡng, sửa chữa, thay thế phụ tùng xe ô tô phục vụ công tác của Cơ quan Bộ Tư lệnh" với 1 gói thầu.
20/08/2026 08:26
Bộ Tư lệnh Cảnh sát cơ động đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu tổ chức Chung kết Hội thi tìm hiểu Nghị quyết Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ XIV của Đảng trong K02 với 2 gói thầu.
15/08/2026 20:40
Bộ Tư lệnh Cảnh sát cơ động đăng tải KHLCNT Xây dựng doanh trại Tiểu đoàn 1/E29 thuộc Bộ Tư lệnh CSCĐ với 1 gói thầu.
15/08/2026 10:55
Bộ Tư lệnh Cảnh sát cơ động đăng tải KHLCNT Mua sắm mực, trống, linh kiện máy in, máy photocopy phục vụ công tác tại Cơ quan Bộ Tư lệnh với 1 gói thầu.
10/08/2026 09:52
Bộ Tư lệnh Cảnh sát cơ động đăng tải KHLCNT Dự toán sửa chữa, thay thế phụ tùng hư hỏng xe ô tô của Phòng Y tế với 1 gói thầu.
07/08/2026 15:53
Bộ Tư lệnh Cảnh sát cơ động đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt Tủ đựng điện thoại hội trường, phòng họp Cơ quan Bộ Tư lệnh với 1 gói thầu.
28/07/2026 18:45
Bộ Tư lệnh Cảnh sát cơ động đăng tải KHLCNT Dự toán mua hóa chất xét nghiệm, vật tư y tế và khám dịch vụ phục vụ khám sức khỏe định kỳ năm 2026 cho cán bộ chiến sĩ các Phòng, đơn vị K02 khu vực Hà Nội với 4 gói thầu.
24/07/2026 16:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Tư lệnh Cảnh sát cơ động đã đăng tải 479 KHLCNT, trong đó có 699 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Tư lệnh Cảnh sát cơ động đã đăng tải 123 TBMT trong 121 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 115 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 8 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Tư lệnh Cảnh sát cơ động đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Tư lệnh Cảnh sát cơ động đã đăng tải 186 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 186 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 80 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Tư lệnh Cảnh sát cơ động có quan hệ với 136 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Tư lệnh Cảnh sát cơ động có quan hệ với 13 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Tư lệnh Cảnh sát cơ động có quan hệ với 5 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người phụ nữ cần độc lập, không phải cần bình đẳng. Trong hầu hết trường hợp, bình đẳng là bước tiến lùi. "
Coco Chanel