Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bộ Tư lệnh Công binh như sau:
- Có quan hệ với 5 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 61 nhà thầu.
- Đã công bố 25 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 4 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 48 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 219 gói thầu, trong đó có 18 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 213 gói (với 227 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 47 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 152 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 125 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,96%, Xây lắp 28,63%, Tư vấn 4,41%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 227.805.678.513 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 207.767.678.870 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,80%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bộ Tư lệnh Công binh như sau:
- Có quan hệ với 61 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,96%, Xây lắp 28,63%, Tư vấn 4,41%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 227.805.678.513 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 207.767.678.870 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,80%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bộ Tư lệnh Công binh như sau:
- Là chủ đầu tư của 25 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 45 KHLCNT trong đó có 40 KHLCNT tự đăng tải, có 5 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 74 TBMT trong đó tự mời thầu 62 TBMT, có 12 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bộ Tư lệnh Công binh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-05: Tư vấn giám sát thi công và lắp đặt doanh cụ của chủ đầu tư Bộ Tư lệnh Công binh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG MT.TẢN VIÊN
15/08/2022 14:55
Bên mời thầu Bộ Tư lệnh Công binh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu DC-01: Sản xuất, lắp đặt doanh cụ của chủ đầu tư Bộ Tư lệnh Công binh.
09/08/2022 14:01
Bên mời thầu Bộ Tư lệnh Công binh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XL-03: Cải tạo nhà ở giáo viên của chủ đầu tư Bộ Tư lệnh Công binh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ và Xây dựng Thịnh Văn
09/08/2022 13:48
Bên mời thầu Bộ Tư lệnh Công binh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XL-02: Cải tạo nhà ở học viên S35 của chủ đầu tư Bộ Tư lệnh Công binh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây lắp và phát triển thương mại HD
09/08/2022 13:47
Bên mời thầu Bộ Tư lệnh Công binh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XL-01: Cải tạo nhà thư viện; nhà chỉ huy và làm việc cơ quan của chủ đầu tư Bộ Tư lệnh Công binh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AN TRƯỜNG
09/08/2022 13:46
Bên mời thầu Bộ Tư lệnh Công binh đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng, lắp đặt thiết bị công trình Kho K88 của chủ đầu tư Bộ Tư lệnh Công binh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 49
13/07/2022 15:15
Bên mời thầu Bộ Tư lệnh Công binh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XL-01: Thi công xây dựng hệ thống nước sạch Lữ đoàn 293 của chủ đầu tư Bộ Tư lệnh Công binh.
11/07/2022 14:24
Bên mời thầu Bộ Tư lệnh Công binh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-02: Tư vấn thiết kế BVTC, TDT của chủ đầu tư Bộ Tư lệnh Công binh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG MT.TẢN VIÊN
11/07/2022 14:12
Bên mời thầu Bộ Tư lệnh Công binh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-04: Tư vấn đấu thầu các gói thầu của dự án của chủ đầu tư Bộ Tư lệnh Công binh.
11/07/2022 13:55
Bên mời thầu Bộ Tư lệnh Công binh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-03: Tư vấn thẩm tra thiết kế BVTC, TDT của chủ đầu tư Bộ Tư lệnh Công binh.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kỹ thuật hạ tầng và khảo sát, kiểm định xây dựng
11/07/2022 13:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bộ Tư lệnh Công binh công bố KQMT gói thầu XL-01: Cải tạo, nâng cấp doanh trại Lữ đoàn 239 với 1 nhà thầu tham gia.
06/09/2022 16:03
Bộ Tư lệnh Công binh đăng tải TBMT XL-01: Cải tạo, nâng cấp doanh trại Lữ đoàn 239 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
26/08/2022 15:53
Bộ Tư lệnh Công binh đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp doanh trại Lữ đoàn 239 với 4 gói thầu.
26/08/2022 13:40
Bộ Tư lệnh Công binh công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-05: Tư vấn giám sát thi công và lắp đặt doanh cụ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG MT.TẢN VIÊN
15/08/2022 14:55
Bộ Tư lệnh Công binh công bố kết quả gói thầu Gói thầu DC-01: Sản xuất, lắp đặt doanh cụ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TAM PHÚC
09/08/2022 14:01
Bộ Tư lệnh Công binh công bố KQMT gói thầu Gói thầu TV-05: Tư vấn giám sát thi công và lắp đặt doanh cụ với 1 nhà thầu tham gia.
09/08/2022 13:52
Bộ Tư lệnh Công binh công bố kết quả gói thầu Gói thầu XL-03: Cải tạo nhà ở giáo viên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ và Xây dựng Thịnh Văn
09/08/2022 13:48
Bộ Tư lệnh Công binh công bố kết quả gói thầu Gói thầu XL-02: Cải tạo nhà ở học viên S35.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây lắp và phát triển thương mại HD
09/08/2022 13:47
Bộ Tư lệnh Công binh công bố kết quả gói thầu Gói thầu XL-01: Cải tạo nhà thư viện; nhà chỉ huy và làm việc cơ quan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AN TRƯỜNG
09/08/2022 13:46
Bộ Tư lệnh Công binh công bố KQMT gói thầu Gói thầu DC-01: Sản xuất, lắp đặt doanh cụ với 2 nhà thầu tham gia.
25/07/2022 12:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bộ Tư lệnh Công binh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-05: Tư vấn giám sát thi công và lắp đặt doanh cụ của chủ đầu tư Bộ Tư lệnh Công binh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG MT.TẢN VIÊN
15/08/2022 14:55
Bên mời thầu Bộ Tư lệnh Công binh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu DC-01: Sản xuất, lắp đặt doanh cụ của chủ đầu tư Bộ Tư lệnh Công binh.
09/08/2022 14:01
Bên mời thầu Bộ Tư lệnh Công binh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XL-03: Cải tạo nhà ở giáo viên của chủ đầu tư Bộ Tư lệnh Công binh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ và Xây dựng Thịnh Văn
09/08/2022 13:48
Bên mời thầu Bộ Tư lệnh Công binh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XL-02: Cải tạo nhà ở học viên S35 của chủ đầu tư Bộ Tư lệnh Công binh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây lắp và phát triển thương mại HD
09/08/2022 13:47
Bên mời thầu Bộ Tư lệnh Công binh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XL-01: Cải tạo nhà thư viện; nhà chỉ huy và làm việc cơ quan của chủ đầu tư Bộ Tư lệnh Công binh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AN TRƯỜNG
09/08/2022 13:46
Bên mời thầu Bộ Tư lệnh Công binh đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng, lắp đặt thiết bị công trình Kho K88 của chủ đầu tư Bộ Tư lệnh Công binh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 49
13/07/2022 15:15
Bên mời thầu Bộ Tư lệnh Công binh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XL-01: Thi công xây dựng hệ thống nước sạch Lữ đoàn 293 của chủ đầu tư Bộ Tư lệnh Công binh.
11/07/2022 14:24
Bên mời thầu Bộ Tư lệnh Công binh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-02: Tư vấn thiết kế BVTC, TDT của chủ đầu tư Bộ Tư lệnh Công binh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG MT.TẢN VIÊN
11/07/2022 14:12
Bên mời thầu Bộ Tư lệnh Công binh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-04: Tư vấn đấu thầu các gói thầu của dự án của chủ đầu tư Bộ Tư lệnh Công binh.
11/07/2022 13:55
Bên mời thầu Bộ Tư lệnh Công binh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-03: Tư vấn thẩm tra thiết kế BVTC, TDT của chủ đầu tư Bộ Tư lệnh Công binh.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kỹ thuật hạ tầng và khảo sát, kiểm định xây dựng
11/07/2022 13:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Tư lệnh Công binh đã đăng tải 48 KHLCNT, trong đó có 219 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Tư lệnh Công binh đã đăng tải 227 TBMT trong 213 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 62 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 165 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Tư lệnh Công binh đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Tư lệnh Công binh đã đăng tải 47 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 47 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Tư lệnh Công binh có quan hệ với 61 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Tư lệnh Công binh có quan hệ với 10 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Tư lệnh Công binh có quan hệ với 7 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người thầy tốt nhất là người thầy khơi gợi chứ không giáo điều, và truyền cho học trò mình mong muốn tự dạy bản thân. "
Edward Bulwer Lytton