Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BQL các CTMTQG xã Trà Ka như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 36 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 38 gói thầu, trong đó có 23 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 20 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 20 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.036.160.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.002.060.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,84%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BQL các CTMTQG xã Trà Ka như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.036.160.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.002.060.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,84%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư BQL các CTMTQG xã Trà Ka như sau:
- Là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 27 KHLCNT trong đó có 27 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu BQL các CTMTQG xã Trà Ka đã đăng tải kết quả gói thầu mua sắm bồn nước và ống dẫn nước của chủ đầu tư BQL các CTMTQG xã Trà Ka.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp Tác Xã Phát Triển Nông Nghiệp Thịnh Vượng
02/06/2025 14:59
Bên mời thầu BQL các CTMTQG xã Trà Ka đã đăng tải kết quả gói thầu mua sắm máy móc hỗ trợ chuyển đổi nghề của chủ đầu tư BQL các CTMTQG xã Trà Ka.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp Tác Xã Phát Triển Nông Nghiệp Thịnh Vượng
02/06/2025 14:31
Bên mời thầu BQL các CTMTQG xã Trà Ka đã đăng tải KHLCNT mua sắm máy móc hỗ trợ chuyển đổi nghề của chủ đầu tư BQL các CTMTQG xã Trà Ka với 1 gói thầu.
29/05/2025 15:49
Bên mời thầu BQL các CTMTQG xã Trà Ka đã đăng tải KHLCNT mua sắm bồn nước và ống dây dẫn nước của chủ đầu tư BQL các CTMTQG xã Trà Ka với 1 gói thầu.
29/05/2025 15:43
Bên mời thầu BQL các CTMTQG xã Trà Ka đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bò giống hỗ trợ phát triển sản xuất của chủ đầu tư BQL các CTMTQG xã Trà Ka.
- Nhà thầu trúng thầu: HTX SẢN XUẤT NÔNG - LÂM NGHIỆP VÀ DỊCH VỤ TỔNG HỢP TRÀ KA
21/04/2025 21:00
Bên mời thầu BQL các CTMTQG xã Trà Ka đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Bồn chứa nước và ống dây dẫn nước của chủ đầu tư BQL các CTMTQG xã Trà Ka.
- Nhà thầu trúng thầu: ĐOÀN THỊ XUÂN THÙY
18/04/2025 11:29
Bên mời thầu BQL các CTMTQG xã Trà Ka đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy móc hỗ trợ chuyển đổi nghề của chủ đầu tư BQL các CTMTQG xã Trà Ka.
- Nhà thầu trúng thầu: ĐOÀN THỊ XUÂN THÙY
18/04/2025 11:17
Bên mời thầu BQL các CTMTQG xã Trà Ka đã đăng tải KHLCNT Trồng trụ điện NLMT tại khu trung tâm hành chính xã (đường ĐH4) của chủ đầu tư BQL các CTMTQG xã Trà Ka với 1 gói thầu.
17/04/2025 11:05
Bên mời thầu BQL các CTMTQG xã Trà Ka đã đăng tải KHLCNT Mua Bò giống hỗ trợ phát triển sản xuất của chủ đầu tư BQL các CTMTQG xã Trà Ka với 1 gói thầu.
17/04/2025 10:59
Bên mời thầu BQL các CTMTQG xã Trà Ka đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy móc hỗ trợ chuyển đổi nghề của chủ đầu tư BQL các CTMTQG xã Trà Ka với 1 gói thầu.
14/04/2025 17:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BQL các CTMTQG xã Trà Ka công bố kết quả gói thầu mua sắm bồn nước và ống dẫn nước.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp Tác Xã Phát Triển Nông Nghiệp Thịnh Vượng
02/06/2025 14:59
BQL các CTMTQG xã Trà Ka công bố kết quả gói thầu mua sắm máy móc hỗ trợ chuyển đổi nghề.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp Tác Xã Phát Triển Nông Nghiệp Thịnh Vượng
02/06/2025 14:31
BQL các CTMTQG xã Trà Ka đăng tải KHLCNT mua sắm máy móc hỗ trợ chuyển đổi nghề với 1 gói thầu.
29/05/2025 15:49
BQL các CTMTQG xã Trà Ka đăng tải KHLCNT mua sắm bồn nước và ống dây dẫn nước với 1 gói thầu.
29/05/2025 15:43
BQL các CTMTQG xã Trà Ka công bố kết quả gói thầu Mua bò giống hỗ trợ phát triển sản xuất.
- Nhà thầu trúng thầu: HTX SẢN XUẤT NÔNG - LÂM NGHIỆP VÀ DỊCH VỤ TỔNG HỢP TRÀ KA
21/04/2025 21:00
BQL các CTMTQG xã Trà Ka công bố kết quả gói thầu Mua sắm Bồn chứa nước và ống dây dẫn nước.
- Nhà thầu trúng thầu: ĐOÀN THỊ XUÂN THÙY
18/04/2025 11:29
BQL các CTMTQG xã Trà Ka công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy móc hỗ trợ chuyển đổi nghề.
- Nhà thầu trúng thầu: ĐOÀN THỊ XUÂN THÙY
18/04/2025 11:17
BQL các CTMTQG xã Trà Ka đăng tải KHLCNT Trồng trụ điện NLMT tại khu trung tâm hành chính xã (đường ĐH4) với 1 gói thầu.
17/04/2025 11:05
BQL các CTMTQG xã Trà Ka đăng tải KHLCNT Mua Bò giống hỗ trợ phát triển sản xuất với 1 gói thầu.
17/04/2025 10:59
BQL các CTMTQG xã Trà Ka đăng tải KHLCNT Mua sắm máy móc hỗ trợ chuyển đổi nghề với 1 gói thầu.
14/04/2025 17:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu BQL các CTMTQG xã Trà Ka đã đăng tải kết quả gói thầu mua sắm bồn nước và ống dẫn nước của chủ đầu tư BQL các CTMTQG xã Trà Ka.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp Tác Xã Phát Triển Nông Nghiệp Thịnh Vượng
02/06/2025 14:59
Bên mời thầu BQL các CTMTQG xã Trà Ka đã đăng tải kết quả gói thầu mua sắm máy móc hỗ trợ chuyển đổi nghề của chủ đầu tư BQL các CTMTQG xã Trà Ka.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp Tác Xã Phát Triển Nông Nghiệp Thịnh Vượng
02/06/2025 14:31
Bên mời thầu BQL các CTMTQG xã Trà Ka đã đăng tải KHLCNT mua sắm máy móc hỗ trợ chuyển đổi nghề của chủ đầu tư BQL các CTMTQG xã Trà Ka với 1 gói thầu.
29/05/2025 15:49
Bên mời thầu BQL các CTMTQG xã Trà Ka đã đăng tải KHLCNT mua sắm bồn nước và ống dây dẫn nước của chủ đầu tư BQL các CTMTQG xã Trà Ka với 1 gói thầu.
29/05/2025 15:43
Bên mời thầu BQL các CTMTQG xã Trà Ka đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bò giống hỗ trợ phát triển sản xuất của chủ đầu tư BQL các CTMTQG xã Trà Ka.
- Nhà thầu trúng thầu: HTX SẢN XUẤT NÔNG - LÂM NGHIỆP VÀ DỊCH VỤ TỔNG HỢP TRÀ KA
21/04/2025 21:00
Bên mời thầu BQL các CTMTQG xã Trà Ka đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Bồn chứa nước và ống dây dẫn nước của chủ đầu tư BQL các CTMTQG xã Trà Ka.
- Nhà thầu trúng thầu: ĐOÀN THỊ XUÂN THÙY
18/04/2025 11:29
Bên mời thầu BQL các CTMTQG xã Trà Ka đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy móc hỗ trợ chuyển đổi nghề của chủ đầu tư BQL các CTMTQG xã Trà Ka.
- Nhà thầu trúng thầu: ĐOÀN THỊ XUÂN THÙY
18/04/2025 11:17
Bên mời thầu BQL các CTMTQG xã Trà Ka đã đăng tải KHLCNT Trồng trụ điện NLMT tại khu trung tâm hành chính xã (đường ĐH4) của chủ đầu tư BQL các CTMTQG xã Trà Ka với 1 gói thầu.
17/04/2025 11:05
Bên mời thầu BQL các CTMTQG xã Trà Ka đã đăng tải KHLCNT Mua Bò giống hỗ trợ phát triển sản xuất của chủ đầu tư BQL các CTMTQG xã Trà Ka với 1 gói thầu.
17/04/2025 10:59
Bên mời thầu BQL các CTMTQG xã Trà Ka đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy móc hỗ trợ chuyển đổi nghề của chủ đầu tư BQL các CTMTQG xã Trà Ka với 1 gói thầu.
14/04/2025 17:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu BQL các CTMTQG xã Trà Ka đã đăng tải 36 KHLCNT, trong đó có 38 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu BQL các CTMTQG xã Trà Ka đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BQL các CTMTQG xã Trà Ka đã đăng tải 17 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu BQL các CTMTQG xã Trà Ka có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BQL các CTMTQG xã Trà Ka có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BQL các CTMTQG xã Trà Ka có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hành động làm nên ta, hoặc làm hỏng ta, chúng ta là kết quả hành vi của bản thân. "
Victor Hugo