Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bưu điện tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 66 nhà thầu.
- Đã công bố 30 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 4 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 129 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 227 gói thầu, trong đó có 88 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 33 gói (với 33 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 178 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 156 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 118 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 117 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 54,55%, Xây lắp 30,30%, Tư vấn 15,15%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 58.479.818.342 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 52.570.212.515 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,11%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bưu điện tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu như sau:
- Có quan hệ với 66 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 54,55%, Xây lắp 30,30%, Tư vấn 15,15%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 58.479.818.342 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 52.570.212.515 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,11%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu như sau:
- Là chủ đầu tư của 30 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 122 KHLCNT trong đó có 122 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 22 TBMT trong đó tự mời thầu 21 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu đã đăng tải KHLCNT May sắm đồng phục trang bị cho CBCNV-NLĐ năm 2025 của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu với 1 gói thầu.
26/03/2025 14:15
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp mái nhà Bưu điện Thị xã Phú Mỹ, tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu với 3 gói thầu.
23/10/2024 16:47
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp Bưu cục Long Hải, huyện Long Điền, tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu với 3 gói thầu.
14/10/2024 11:01
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu đã đăng tải KHLCNT Mua ấn phẩm quý 3 tại Bưu điện tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu năm 2024 của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu với 1 gói thầu.
16/09/2024 08:27
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp mái nhà Bưu điện Thị xã Phú Mỹ, tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu với 2 gói thầu.
09/09/2024 14:55
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp Bưu cục Long Hải, huyện Long Điền, tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu với 2 gói thầu.
02/08/2024 09:18
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu đã đăng tải KHLCNT Mua dây thắt cổ túi dẹt, dây thắt cổ túi đốt trúc và giấy Decal nhiệt tại Bưu điện tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu quý 2 năm 2024 của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu với 1 gói thầu.
12/06/2024 16:11
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang bị đồng phục, BHLĐ năm 2024 của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu với 1 gói thầu.
14/05/2024 15:55
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp hàng rào (đoạn tiếp giáp với nhà khai thác và nhà máy phát điện), Bưu điện huyện Long Điền, tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu với 2 gói thầu.
07/02/2023 17:25
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm xây dựng công trình của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY BẢO HIỂM BƯU ĐIỆN VŨNG TÀU
28/11/2022 13:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bưu điện tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu đăng tải KHLCNT May sắm đồng phục trang bị cho CBCNV-NLĐ năm 2025 với 1 gói thầu.
26/03/2025 14:15
Bưu điện tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp mái nhà Bưu điện Thị xã Phú Mỹ, tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu với 3 gói thầu.
23/10/2024 16:47
Bưu điện tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp Bưu cục Long Hải, huyện Long Điền, tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu với 3 gói thầu.
14/10/2024 11:01
Bưu điện tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu đăng tải KHLCNT Mua ấn phẩm quý 3 tại Bưu điện tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu năm 2024 với 1 gói thầu.
16/09/2024 08:27
Bưu điện tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp mái nhà Bưu điện Thị xã Phú Mỹ, tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu với 2 gói thầu.
09/09/2024 14:55
Bưu điện tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp Bưu cục Long Hải, huyện Long Điền, tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu với 2 gói thầu.
02/08/2024 09:18
Bưu điện tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu đăng tải KHLCNT Mua dây thắt cổ túi dẹt, dây thắt cổ túi đốt trúc và giấy Decal nhiệt tại Bưu điện tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu quý 2 năm 2024 với 1 gói thầu.
12/06/2024 16:11
Bưu điện tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu đăng tải KHLCNT Mua sắm trang bị đồng phục, BHLĐ năm 2024 với 1 gói thầu.
14/05/2024 15:55
Bưu điện tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp hàng rào (đoạn tiếp giáp với nhà khai thác và nhà máy phát điện), Bưu điện huyện Long Điền, tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu với 2 gói thầu.
07/02/2023 17:25
Bưu điện tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu công bố kết quả gói thầu Bảo hiểm xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY BẢO HIỂM BƯU ĐIỆN VŨNG TÀU
28/11/2022 13:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu đã đăng tải KHLCNT May sắm đồng phục trang bị cho CBCNV-NLĐ năm 2025 của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu với 1 gói thầu.
26/03/2025 14:15
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp mái nhà Bưu điện Thị xã Phú Mỹ, tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu với 3 gói thầu.
23/10/2024 16:47
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp Bưu cục Long Hải, huyện Long Điền, tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu với 3 gói thầu.
14/10/2024 11:01
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu đã đăng tải KHLCNT Mua ấn phẩm quý 3 tại Bưu điện tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu năm 2024 của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu với 1 gói thầu.
16/09/2024 08:27
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp mái nhà Bưu điện Thị xã Phú Mỹ, tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu với 2 gói thầu.
09/09/2024 14:55
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp Bưu cục Long Hải, huyện Long Điền, tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu với 2 gói thầu.
02/08/2024 09:18
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu đã đăng tải KHLCNT Mua dây thắt cổ túi dẹt, dây thắt cổ túi đốt trúc và giấy Decal nhiệt tại Bưu điện tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu quý 2 năm 2024 của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu với 1 gói thầu.
12/06/2024 16:11
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang bị đồng phục, BHLĐ năm 2024 của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu với 1 gói thầu.
14/05/2024 15:55
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp hàng rào (đoạn tiếp giáp với nhà khai thác và nhà máy phát điện), Bưu điện huyện Long Điền, tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu với 2 gói thầu.
07/02/2023 17:25
Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm xây dựng công trình của chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY BẢO HIỂM BƯU ĐIỆN VŨNG TÀU
28/11/2022 13:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu đã đăng tải 129 KHLCNT, trong đó có 227 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu đã đăng tải 33 TBMT trong 33 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 21 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 12 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu đã đăng tải 178 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 178 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 156 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu có quan hệ với 66 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đây là những nguyên tắc của tôi, và nếu bạn không thích chúng… chậc, tôi còn những nguyên tắc khác. "
Groucho Marx