Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bưu điện tỉnh Phú Thọ như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 50 nhà thầu.
- Đã công bố 36 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 11 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 270 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 454 gói thầu, trong đó có 144 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 20 gói (với 21 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 383 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 370 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 89 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 89 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 4,76%, Xây lắp 95,24%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 131.708.311.432 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 130.555.657.170 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,88%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bưu điện tỉnh Phú Thọ như sau:
- Có quan hệ với 50 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 4,76%, Xây lắp 95,24%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 131.708.311.432 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 130.555.657.170 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,88%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Phú Thọ như sau:
- Là chủ đầu tư của 36 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 142 KHLCNT trong đó có 134 KHLCNT tự đăng tải, có 8 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bưu điện tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI VIỆT TRÌ
25/08/2026 11:10
Bưu điện tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐĂNG HẢO
25/08/2026 11:04
Bưu điện tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập BCKTKT xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI VIỆT TRÌ
24/08/2026 13:39
Bưu điện tỉnh Phú Thọ đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT giai đoạn chuẩn bị đầu tư Phượng Lâu... với 2 gói thầu.
22/08/2026 16:25
Chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Phú Thọ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp 05 BĐ VHX Hương Nộn, Vực Trường, Tam Cường, Ngọc Lập, Đồng Thịnh - Bưu điện tỉnh Phú Thọ.
21/08/2026 11:11
Chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Phú Thọ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp 05 BĐ VHX Hương Nộn, Vực Trường, Tam Cường, Ngọc Lập, Đồng Thịnh - Bưu điện tỉnh Phú Thọ.
21/08/2026 11:11
Bưu điện tỉnh Phú Thọ đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT giai đoạn thực hiện đầu tư với 4 gói thầu.
21/08/2026 10:59
Bưu điện tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế, dự toán công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HƯNG DŨNG PT
11/08/2026 10:44
Bưu điện tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG BƯU ĐIỆN 1
04/08/2026 15:58
Bưu điện tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI VIỆT TRÌ
04/08/2026 14:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bưu điện tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ AAFC
20/06/2025 15:57
Bưu điện tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI VIỆT TRÌ
21/03/2025 17:57
Bưu điện tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐĂNG HẢO
21/03/2025 17:52
Bưu điện tỉnh Phú Thọ đăng tải KHLCNT KHLCNT giai đoan thực hiện đầu tư với 3 gói thầu.
14/03/2025 17:19
Bưu điện tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế, dự toán công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI VIỆT TRÌ
04/03/2025 10:45
Bưu điện tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập BCKTKT xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TẬP ĐOÀN MHB
20/02/2025 11:19
Bưu điện tỉnh Phú Thọ đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa nhà khai thác, bưu cục phát để hợp tác cơ sở hạ tầng với Điện lực TP Việt Trì, tỉnh Phú Thọ với 2 gói thầu.
20/02/2025 11:14
Bưu điện tỉnh Phú Thọ đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa nhà khai thác, bưu cục phát để hợp tác cơ sở hạ tầng với Điện lực TP Việt Trì, tỉnh Phú Thọ với 2 gói thầu.
18/02/2025 15:39
Bưu điện tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ AAFC
02/12/2024 17:25
Bưu điện tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ AAFC
02/12/2024 17:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bưu điện tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI VIỆT TRÌ
25/08/2026 11:10
Bưu điện tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐĂNG HẢO
25/08/2026 11:04
Bưu điện tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập BCKTKT xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI VIỆT TRÌ
24/08/2026 13:39
Bưu điện tỉnh Phú Thọ đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT giai đoạn chuẩn bị đầu tư Phượng Lâu... với 2 gói thầu.
22/08/2026 16:25
Chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Phú Thọ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp 05 BĐ VHX Hương Nộn, Vực Trường, Tam Cường, Ngọc Lập, Đồng Thịnh - Bưu điện tỉnh Phú Thọ.
21/08/2026 11:11
Chủ đầu tư Bưu điện tỉnh Phú Thọ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp 05 BĐ VHX Hương Nộn, Vực Trường, Tam Cường, Ngọc Lập, Đồng Thịnh - Bưu điện tỉnh Phú Thọ.
21/08/2026 11:11
Bưu điện tỉnh Phú Thọ đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT giai đoạn thực hiện đầu tư với 4 gói thầu.
21/08/2026 10:59
Bưu điện tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế, dự toán công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HƯNG DŨNG PT
11/08/2026 10:44
Bưu điện tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG BƯU ĐIỆN 1
04/08/2026 15:58
Bưu điện tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI VIỆT TRÌ
04/08/2026 14:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Phú Thọ đã đăng tải 270 KHLCNT, trong đó có 454 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Phú Thọ đã đăng tải 21 TBMT trong 20 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 18 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Phú Thọ đã đăng tải 383 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 383 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 370 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Phú Thọ có quan hệ với 50 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Phú Thọ có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bưu điện tỉnh Phú Thọ có quan hệ với 7 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Trên thế gian này, có một số phụ nữ thích dùng sự dịu dàng để gói ghém tất cả, trong đó có cả đàn ông và cả trái tim vốn trơ cứng như đá của mình; còn một số phụ nữ khác thì lại thích dùng lớp vỏ bọc thật cứng để chụp lên mình, ngăn cách những người đàn ông ở bên ngoài, để bảo vệ cho trái tim yếu đuối của họ. "
Tiên Chanh