Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 47 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 103 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 234 gói thầu, trong đó có 102 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 13 gói (với 17 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 189 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 179 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 92 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 92 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 11,76%, Xây lắp 76,47%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 11,76%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 55.433.958.062 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 54.010.106.089 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,57%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN như sau:
- Có quan hệ với 47 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 11,76%, Xây lắp 76,47%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 11,76%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 55.433.958.062 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 54.010.106.089 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,57%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 104 KHLCNT trong đó có 103 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 13 TBMT trong đó tự mời thầu 13 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra hồ sơ TKBVTC+ Dự toán của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG THÁI NGUYÊN
06/12/2022 15:46
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế - Kỹ thuật của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SAR
25/08/2022 10:37
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát TCXD của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn thiết kế xây dựng Thái Nguyên
23/08/2022 15:59
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY LẮP MSC MIỀN BẮC
23/08/2022 15:57
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện dự án Cải tạo, nâng cấp 02 điểm BĐ-VHX (Túc Duyên, Tân Lập TP Thái Nguyên), Bưu điện tỉnh Thái Nguyên theo mô hình quản lý cấp thứ 4 của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN với 2 gói thầu.
22/08/2022 11:28
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Các gói thầu thuộc giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Cải tạo, nâng cấp nhà giao dịch, làm việc Bưu điện tỉnh Thái Nguyên của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN với 2 gói thầu.
19/08/2022 14:04
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra hồ sơ TKBVTC+ Dự toán của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG THÁI NGUYÊN
18/08/2022 15:30
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế - Kỹ thuật của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN.
02/08/2022 17:23
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Các gói thầu thuộc giai đoạn chuẩn bị đầu tư Dự án: Cải tạo, nâng cấp 02 điểm BĐ-VHX (Túc Duyên, Tân Lập TP Thái Nguyên), Bưu điện tỉnh Thái Nguyên theo mô hình quản lý cấp thứ 4 của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN với 2 gói thầu.
01/08/2022 16:00
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy tính, máy in và Đầu đọc mã vạch của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PURCHASING MINH CHÂU
30/07/2022 10:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra hồ sơ TKBVTC+ Dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG THÁI NGUYÊN
06/12/2022 15:46
BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế - Kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SAR
25/08/2022 10:37
BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát TCXD.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn thiết kế xây dựng Thái Nguyên
23/08/2022 15:59
BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY LẮP MSC MIỀN BẮC
23/08/2022 15:57
BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Các gói thầu thuộc giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Cải tạo, nâng cấp nhà giao dịch, làm việc Bưu điện tỉnh Thái Nguyên với 2 gói thầu.
19/08/2022 14:04
BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra hồ sơ TKBVTC+ Dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG THÁI NGUYÊN
18/08/2022 15:30
BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế - Kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn kiến trúc và xây dựng An Thịnh
02/08/2022 17:23
BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy tính, máy in và Đầu đọc mã vạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PURCHASING MINH CHÂU
30/07/2022 10:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra hồ sơ TKBVTC+ Dự toán của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG THÁI NGUYÊN
06/12/2022 15:46
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế - Kỹ thuật của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SAR
25/08/2022 10:37
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát TCXD của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn thiết kế xây dựng Thái Nguyên
23/08/2022 15:59
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY LẮP MSC MIỀN BẮC
23/08/2022 15:57
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện dự án Cải tạo, nâng cấp 02 điểm BĐ-VHX (Túc Duyên, Tân Lập TP Thái Nguyên), Bưu điện tỉnh Thái Nguyên theo mô hình quản lý cấp thứ 4 của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN với 2 gói thầu.
22/08/2022 11:28
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Các gói thầu thuộc giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Cải tạo, nâng cấp nhà giao dịch, làm việc Bưu điện tỉnh Thái Nguyên của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN với 2 gói thầu.
19/08/2022 14:04
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra hồ sơ TKBVTC+ Dự toán của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG THÁI NGUYÊN
18/08/2022 15:30
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế - Kỹ thuật của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN.
02/08/2022 17:23
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Các gói thầu thuộc giai đoạn chuẩn bị đầu tư Dự án: Cải tạo, nâng cấp 02 điểm BĐ-VHX (Túc Duyên, Tân Lập TP Thái Nguyên), Bưu điện tỉnh Thái Nguyên theo mô hình quản lý cấp thứ 4 của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN với 2 gói thầu.
01/08/2022 16:00
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy tính, máy in và Đầu đọc mã vạch của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PURCHASING MINH CHÂU
30/07/2022 10:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN đã đăng tải 103 KHLCNT, trong đó có 234 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN đã đăng tải 17 TBMT trong 13 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 13 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN đã đăng tải 189 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 189 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 179 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN có quan hệ với 47 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN có quan hệ với 7 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hỡi ôi, thì ra lòng khinh, trọng của chúng ta có ảnh hưởng đến nhân cách của người khác nhiều lắm. Nhiều người không biết gì là tự trọng, chỉ vì không được ai trọng cả. Làm nhục người khác là một cái rất diệu, để khiến người sinh đê tiện… "
Nam Cao
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.