Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 47 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 104 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 235 gói thầu, trong đó có 103 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 13 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 189 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 179 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 92 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 92 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 84,62%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 15,38%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 55.433.958.062 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 54.010.106.089 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,57%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN như sau:
- Có quan hệ với 47 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 84,62%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 15,38%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 55.433.958.062 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 54.010.106.089 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,57%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra hồ sơ TKBVTC+ Dự toán của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG THÁI NGUYÊN
06/12/2022 15:46
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế - Kỹ thuật của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SAR
25/08/2022 10:37
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát TCXD của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn thiết kế xây dựng Thái Nguyên
23/08/2022 15:59
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY LẮP MSC MIỀN BẮC
23/08/2022 15:57
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện dự án Cải tạo, nâng cấp 02 điểm BĐ-VHX (Túc Duyên, Tân Lập TP Thái Nguyên), Bưu điện tỉnh Thái Nguyên theo mô hình quản lý cấp thứ 4 của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN với 2 gói thầu.
22/08/2022 11:28
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Các gói thầu thuộc giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Cải tạo, nâng cấp nhà giao dịch, làm việc Bưu điện tỉnh Thái Nguyên của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN với 2 gói thầu.
19/08/2022 14:04
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra hồ sơ TKBVTC+ Dự toán của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG THÁI NGUYÊN
18/08/2022 15:30
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế - Kỹ thuật của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN.
02/08/2022 17:23
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Các gói thầu thuộc giai đoạn chuẩn bị đầu tư Dự án: Cải tạo, nâng cấp 02 điểm BĐ-VHX (Túc Duyên, Tân Lập TP Thái Nguyên), Bưu điện tỉnh Thái Nguyên theo mô hình quản lý cấp thứ 4 của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN với 2 gói thầu.
01/08/2022 16:00
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy tính, máy in và Đầu đọc mã vạch của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PURCHASING MINH CHÂU
30/07/2022 10:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra hồ sơ TKBVTC+ Dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG THÁI NGUYÊN
06/12/2022 15:46
BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế - Kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SAR
25/08/2022 10:37
BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát TCXD.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn thiết kế xây dựng Thái Nguyên
23/08/2022 15:59
BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY LẮP MSC MIỀN BẮC
23/08/2022 15:57
BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Các gói thầu thuộc giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Cải tạo, nâng cấp nhà giao dịch, làm việc Bưu điện tỉnh Thái Nguyên với 2 gói thầu.
19/08/2022 14:04
BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra hồ sơ TKBVTC+ Dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG THÁI NGUYÊN
18/08/2022 15:30
BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế - Kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn kiến trúc và xây dựng An Thịnh
02/08/2022 17:23
BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy tính, máy in và Đầu đọc mã vạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PURCHASING MINH CHÂU
30/07/2022 10:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra hồ sơ TKBVTC+ Dự toán của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG THÁI NGUYÊN
06/12/2022 15:46
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế - Kỹ thuật của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SAR
25/08/2022 10:37
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát TCXD của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn thiết kế xây dựng Thái Nguyên
23/08/2022 15:59
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY LẮP MSC MIỀN BẮC
23/08/2022 15:57
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện dự án Cải tạo, nâng cấp 02 điểm BĐ-VHX (Túc Duyên, Tân Lập TP Thái Nguyên), Bưu điện tỉnh Thái Nguyên theo mô hình quản lý cấp thứ 4 của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN với 2 gói thầu.
22/08/2022 11:28
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Các gói thầu thuộc giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Cải tạo, nâng cấp nhà giao dịch, làm việc Bưu điện tỉnh Thái Nguyên của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN với 2 gói thầu.
19/08/2022 14:04
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra hồ sơ TKBVTC+ Dự toán của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG THÁI NGUYÊN
18/08/2022 15:30
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế - Kỹ thuật của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN.
02/08/2022 17:23
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Các gói thầu thuộc giai đoạn chuẩn bị đầu tư Dự án: Cải tạo, nâng cấp 02 điểm BĐ-VHX (Túc Duyên, Tân Lập TP Thái Nguyên), Bưu điện tỉnh Thái Nguyên theo mô hình quản lý cấp thứ 4 của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN với 2 gói thầu.
01/08/2022 16:00
Bên mời thầu BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy tính, máy in và Đầu đọc mã vạch của chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PURCHASING MINH CHÂU
30/07/2022 10:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN là chủ đầu tư của 104 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 103 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN là chủ đầu tư của 13 TBMT, trong đó tự mời thầu 13 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN là chủ đầu tư của 189 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dữ liệu khai báo bên mời thầu không chính xác (thiếu mã cơ quan và trùng tên với nhiều bên khác)
Tổng kết: Chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BƯU ĐIỆN TỈNH THÁI NGUYÊN là chủ đầu tư có quan hệ với 47 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bạn bè tốt thanh toán tiền của họ một cách nhanh chóng. "
Tục ngữ Trung Quốc
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh