Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CẢNG HÀNG KHÔNG QUỐC TẾ CAM RANH - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY CẢNG HÀNG KHÔNG VIỆT NAM - CTCP như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 82 nhà thầu.
- Đã công bố 27 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 124 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 189 gói thầu, trong đó có 105 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 54 gói (với 56 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 158 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 114 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 30 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 30 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,42 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 44,64%, Xây lắp 35,71%, Tư vấn 1,79%, Phi tư vấn 17,86%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 148.018.242.044 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 141.200.969.489 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,61%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CẢNG HÀNG KHÔNG QUỐC TẾ CAM RANH - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY CẢNG HÀNG KHÔNG VIỆT NAM - CTCP như sau:
- Có quan hệ với 82 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,42 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 44,64%, Xây lắp 35,71%, Tư vấn 1,79%, Phi tư vấn 17,86%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 148.018.242.044 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 141.200.969.489 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,61%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CẢNG HÀNG KHÔNG QUỐC TẾ CAM RANH - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY CẢNG HÀNG KHÔNG VIỆT NAM - CTCP như sau:
- Là chủ đầu tư của 27 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 170 KHLCNT trong đó có 106 KHLCNT tự đăng tải, có 64 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 73 TBMT trong đó tự mời thầu 56 TBMT, có 17 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
CẢNG HÀNG KHÔNG QUỐC TẾ CAM RANH - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY CẢNG HÀNG KHÔNG VIỆT NAM - CTCP đăng tải KHLCNT Trang bị 01 xe ô tô 07 chỗ cho Cảng Hàng không quốc tế Cam Ranh với 1 gói thầu.
28/08/2026 09:52
Chủ đầu tư CẢNG HÀNG KHÔNG QUỐC TẾ CAM RANH - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY CẢNG HÀNG KHÔNG VIỆT NAM - CTCP đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trang bị 01 xe ô tô 7 chỗ cho Cảng hàng không quốc tế Cam Ranh.
28/08/2026 09:09
CẢNG HÀNG KHÔNG QUỐC TẾ CAM RANH - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY CẢNG HÀNG KHÔNG VIỆT NAM - CTCP đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu số 1 “Khảo sát và lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật”, gói thầu số 2 “Thẩm tra hồ sơ báo cáo kinh tế kỹ thuật” thuộc dự án “Sửa chữa, bảo dưỡng đài trạm hệ thống dẫn đường ILS/DME, đài NDB, trạm biến áp T3, T4, T5, T6 và hàng rào xung quanh nhà trạm nguồn T1, T2 – Cảng hàng không quốc tế Cam Ranh" với 2 gói thầu.
24/08/2026 16:28
CẢNG HÀNG KHÔNG QUỐC TẾ CAM RANH - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY CẢNG HÀNG KHÔNG VIỆT NAM - CTCP đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu số 3 “Thi công xây dựng công trình”, gói thầu số 4 “tư vấn giám sát thi công” thuộc dự án “Sửa chữa, hoàn thiện tuyến hàng rào an ninh khu bay phía tây bắc và tây nam - Cảng HKQT Cam Ranh” với 2 gói thầu.
24/08/2026 11:29
Chủ đầu tư CẢNG HÀNG KHÔNG QUỐC TẾ CAM RANH - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY CẢNG HÀNG KHÔNG VIỆT NAM - CTCP đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, hoàn thiện tuyến hàng rào an ninh khu bay phía tây bắc và tây nam - Cảng HKQT Cam Ranh.
24/08/2026 11:11
CẢNG HÀNG KHÔNG QUỐC TẾ CAM RANH - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY CẢNG HÀNG KHÔNG VIỆT NAM - CTCP công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4 “Giám sát thi công xây dựng”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG TÀI NHÂN
19/08/2026 09:11
CẢNG HÀNG KHÔNG QUỐC TẾ CAM RANH - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY CẢNG HÀNG KHÔNG VIỆT NAM - CTCP đăng tải TBMT Gói thầu số 3 “Thi công xây dựng sơn đường cất hạ cánh, đường lăn” theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/08/2026 11:25
CẢNG HÀNG KHÔNG QUỐC TẾ CAM RANH - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY CẢNG HÀNG KHÔNG VIỆT NAM - CTCP đăng tải TBMT Lắp đặt hệ thống điều hòa không khí cho khu vực dọc hành lang Boarding ra tàu bay và khu vực cầu ống lồng dẫn khách bến 52, 53 tại Cảng hàng không quốc tế Cam Ranh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/08/2026 13:58
CẢNG HÀNG KHÔNG QUỐC TẾ CAM RANH - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY CẢNG HÀNG KHÔNG VIỆT NAM - CTCP đăng tải TBMT Thay thế lốp xe cho xe cứu hỏa Rosenbauer, BKS: CXR 12101 và CXR 12102 tại Cảng Hàng không quốc tế Cam Ranh theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/08/2026 15:08
CẢNG HÀNG KHÔNG QUỐC TẾ CAM RANH - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY CẢNG HÀNG KHÔNG VIỆT NAM - CTCP đăng tải KHLCNT Bảo trì sơn tín hiệu đường cất hạ cánh, đường lăn năm 2026 – Cảng HKQT Cam Ranh với 2 gói thầu.
04/08/2026 14:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CẢNG HÀNG KHÔNG QUỐC TẾ CAM RANH - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY CẢNG HÀNG KHÔNG VIỆT NAM - CTCP công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4 “Giám sát thi công xây dựng”.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH H79
13/10/2025 11:36
CẢNG HÀNG KHÔNG QUỐC TẾ CAM RANH - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY CẢNG HÀNG KHÔNG VIỆT NAM - CTCP công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3 “Thi công xây dựng”.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng Mỹ Ca
13/10/2025 11:33
CẢNG HÀNG KHÔNG QUỐC TẾ CAM RANH - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY CẢNG HÀNG KHÔNG VIỆT NAM - CTCP đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc dự án “Cắt cỏ, phát quang khu bay lần 1 năm 2024 - Cảng HKQT Cam Ranh” với 2 gói thầu.
13/10/2025 11:30
CẢNG HÀNG KHÔNG QUỐC TẾ CAM RANH - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY CẢNG HÀNG KHÔNG VIỆT NAM - CTCP công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: “Thẩm tra hồ sơ báo cáo kinh tế kỹ thuật”.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng Kiến Việt
13/10/2025 10:50
CẢNG HÀNG KHÔNG QUỐC TẾ CAM RANH - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY CẢNG HÀNG KHÔNG VIỆT NAM - CTCP công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1 “Khảo sát và lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật”.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH H79
13/10/2025 10:47
CẢNG HÀNG KHÔNG QUỐC TẾ CAM RANH - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY CẢNG HÀNG KHÔNG VIỆT NAM - CTCP đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu số 1 “Khảo sát và lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật”, gói thầu số 2 “Thẩm tra hồ sơ báo cáo kinh tế kỹ thuật” thuộc dự án “Cắt cỏ, phát quang khu bay lần 1 năm 2024 - Cảng HKQT Cam Ranh” với 2 gói thầu.
13/10/2025 10:44
CẢNG HÀNG KHÔNG QUỐC TẾ CAM RANH - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY CẢNG HÀNG KHÔNG VIỆT NAM - CTCP công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4 “Giám sát thi công xây dựng”.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH H79
13/10/2025 10:00
CẢNG HÀNG KHÔNG QUỐC TẾ CAM RANH - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY CẢNG HÀNG KHÔNG VIỆT NAM - CTCP công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3 “Thi công xây dựng”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XD VÀ TM TẤN SANG
13/10/2025 09:57
CẢNG HÀNG KHÔNG QUỐC TẾ CAM RANH - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY CẢNG HÀNG KHÔNG VIỆT NAM - CTCP công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2 “Thẩm tra hồ sơ báo cáo kinh tế kỹ thuật”.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng Kiến Việt
13/10/2025 09:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CẢNG HÀNG KHÔNG QUỐC TẾ CAM RANH - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY CẢNG HÀNG KHÔNG VIỆT NAM - CTCP đăng tải KHLCNT Trang bị 01 xe ô tô 07 chỗ cho Cảng Hàng không quốc tế Cam Ranh với 1 gói thầu.
28/08/2026 09:52
Chủ đầu tư CẢNG HÀNG KHÔNG QUỐC TẾ CAM RANH - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY CẢNG HÀNG KHÔNG VIỆT NAM - CTCP đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trang bị 01 xe ô tô 7 chỗ cho Cảng hàng không quốc tế Cam Ranh.
28/08/2026 09:09
CẢNG HÀNG KHÔNG QUỐC TẾ CAM RANH - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY CẢNG HÀNG KHÔNG VIỆT NAM - CTCP đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu số 1 “Khảo sát và lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật”, gói thầu số 2 “Thẩm tra hồ sơ báo cáo kinh tế kỹ thuật” thuộc dự án “Sửa chữa, bảo dưỡng đài trạm hệ thống dẫn đường ILS/DME, đài NDB, trạm biến áp T3, T4, T5, T6 và hàng rào xung quanh nhà trạm nguồn T1, T2 – Cảng hàng không quốc tế Cam Ranh" với 2 gói thầu.
24/08/2026 16:28
CẢNG HÀNG KHÔNG QUỐC TẾ CAM RANH - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY CẢNG HÀNG KHÔNG VIỆT NAM - CTCP đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu số 3 “Thi công xây dựng công trình”, gói thầu số 4 “tư vấn giám sát thi công” thuộc dự án “Sửa chữa, hoàn thiện tuyến hàng rào an ninh khu bay phía tây bắc và tây nam - Cảng HKQT Cam Ranh” với 2 gói thầu.
24/08/2026 11:29
Chủ đầu tư CẢNG HÀNG KHÔNG QUỐC TẾ CAM RANH - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY CẢNG HÀNG KHÔNG VIỆT NAM - CTCP đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, hoàn thiện tuyến hàng rào an ninh khu bay phía tây bắc và tây nam - Cảng HKQT Cam Ranh.
24/08/2026 11:11
CẢNG HÀNG KHÔNG QUỐC TẾ CAM RANH - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY CẢNG HÀNG KHÔNG VIỆT NAM - CTCP công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4 “Giám sát thi công xây dựng”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG TÀI NHÂN
19/08/2026 09:11
CẢNG HÀNG KHÔNG QUỐC TẾ CAM RANH - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY CẢNG HÀNG KHÔNG VIỆT NAM - CTCP đăng tải TBMT Gói thầu số 3 “Thi công xây dựng sơn đường cất hạ cánh, đường lăn” theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/08/2026 11:25
CẢNG HÀNG KHÔNG QUỐC TẾ CAM RANH - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY CẢNG HÀNG KHÔNG VIỆT NAM - CTCP đăng tải TBMT Lắp đặt hệ thống điều hòa không khí cho khu vực dọc hành lang Boarding ra tàu bay và khu vực cầu ống lồng dẫn khách bến 52, 53 tại Cảng hàng không quốc tế Cam Ranh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/08/2026 13:58
CẢNG HÀNG KHÔNG QUỐC TẾ CAM RANH - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY CẢNG HÀNG KHÔNG VIỆT NAM - CTCP đăng tải TBMT Thay thế lốp xe cho xe cứu hỏa Rosenbauer, BKS: CXR 12101 và CXR 12102 tại Cảng Hàng không quốc tế Cam Ranh theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/08/2026 15:08
CẢNG HÀNG KHÔNG QUỐC TẾ CAM RANH - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY CẢNG HÀNG KHÔNG VIỆT NAM - CTCP đăng tải KHLCNT Bảo trì sơn tín hiệu đường cất hạ cánh, đường lăn năm 2026 – Cảng HKQT Cam Ranh với 2 gói thầu.
04/08/2026 14:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CẢNG HÀNG KHÔNG QUỐC TẾ CAM RANH - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY CẢNG HÀNG KHÔNG VIỆT NAM - CTCP đã đăng tải 124 KHLCNT, trong đó có 189 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CẢNG HÀNG KHÔNG QUỐC TẾ CAM RANH - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY CẢNG HÀNG KHÔNG VIỆT NAM - CTCP đã đăng tải 56 TBMT trong 54 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 56 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CẢNG HÀNG KHÔNG QUỐC TẾ CAM RANH - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY CẢNG HÀNG KHÔNG VIỆT NAM - CTCP đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CẢNG HÀNG KHÔNG QUỐC TẾ CAM RANH - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY CẢNG HÀNG KHÔNG VIỆT NAM - CTCP đã đăng tải 158 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 158 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 114 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CẢNG HÀNG KHÔNG QUỐC TẾ CAM RANH - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY CẢNG HÀNG KHÔNG VIỆT NAM - CTCP có quan hệ với 82 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CẢNG HÀNG KHÔNG QUỐC TẾ CAM RANH - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY CẢNG HÀNG KHÔNG VIỆT NAM - CTCP có quan hệ với 13 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CẢNG HÀNG KHÔNG QUỐC TẾ CAM RANH - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY CẢNG HÀNG KHÔNG VIỆT NAM - CTCP có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Thứ đối lập với tình yêu không phải là thù hận. Thứ đối lập với thù hận không phải là tình yêu. Thứ đối lập với cả hai là sự thờ ơ. Không quan tâm tới bất cứ điều gì, dù là tiêu cực hay tích cực. "
Khuyết Danh