Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CẢNG VỤ HÀNG HẢI NHA TRANG như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 37 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 42 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 59 gói thầu, trong đó có 41 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 14 gói (với 14 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 44 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 35 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 15 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 14 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,82 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 14,29%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 35,71%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.233.288.717 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.057.823.188 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,43%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CẢNG VỤ HÀNG HẢI NHA TRANG như sau:
- Có quan hệ với 37 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,82 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 14,29%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 35,71%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.233.288.717 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.057.823.188 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,43%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CẢNG VỤ HÀNG HẢI NHA TRANG như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 42 KHLCNT trong đó có 42 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 12 TBMT trong đó tự mời thầu 11 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CẢNG VỤ HÀNG HẢI NHA TRANG đã đăng tải kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ cho CCVC NLĐ của Cảng vụ hàng hải Nha Trang - Năm 2022 của chủ đầu tư CẢNG VỤ HÀNG HẢI NHA TRANG.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Pasteur Nha Trang
23/09/2022 08:51
Bên mời thầu CẢNG VỤ HÀNG HẢI NHA TRANG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ thẩm định giá 02 máy photocopy Ricoh MP 1500 và Ricoh AFICO MP 1900 của Cảng vụ Hàng hải Nha Trang của chủ đầu tư CẢNG VỤ HÀNG HẢI NHA TRANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THẨM ĐỊNH GIÁ BẢO TÍN
15/09/2022 14:14
Bên mời thầu CẢNG VỤ HÀNG HẢI NHA TRANG đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ thẩm định giá 02 máy photocopy Ricoh MP 1500 và Ricoh AFICO MP 1900 của Cảng vụ Hàng hải Nha Trang của chủ đầu tư CẢNG VỤ HÀNG HẢI NHA TRANG với 1 gói thầu.
09/09/2022 14:08
Bên mời thầu CẢNG VỤ HÀNG HẢI NHA TRANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Kiểm toán của chủ đầu tư CẢNG VỤ HÀNG HẢI NHA TRANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ TƯ VẤN A & C
07/09/2022 09:09
Bên mời thầu CẢNG VỤ HÀNG HẢI NHA TRANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng của chủ đầu tư CẢNG VỤ HÀNG HẢI NHA TRANG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và XD Thành Đạt
12/08/2022 16:33
Bên mời thầu CẢNG VỤ HÀNG HẢI NHA TRANG đã đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe định kỳ cho CCVC NLĐ của Cảng vụ hàng hải Nha Trang - Năm 2022 của chủ đầu tư CẢNG VỤ HÀNG HẢI NHA TRANG với 1 gói thầu.
12/08/2022 09:11
Bên mời thầu CẢNG VỤ HÀNG HẢI NHA TRANG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua trang thiết bị phục vụ họp trực tuyến, công tác kiểm tra, giám sát hoạt động hàng hải của Cảng vụ Hàng hải Nha Trang của chủ đầu tư CẢNG VỤ HÀNG HẢI NHA TRANG.
05/08/2022 14:58
Bên mời thầu CẢNG VỤ HÀNG HẢI NHA TRANG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, thiết bị điện đấu nối từ cảng Quốc tế Nam Vân Phong về Đại diện Cảng vụ Hàng hải Nha Trang tại Vân Phong của chủ đầu tư CẢNG VỤ HÀNG HẢI NHA TRANG.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ÚT THÀNH
04/08/2022 15:48
Bên mời thầu CẢNG VỤ HÀNG HẢI NHA TRANG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ thẩm định giá xe ô tô Ford Mondeo 05 chỗ biển kiểm soát 79C-1097 của Cảng vụ Hàng hải Nha Trang của chủ đầu tư CẢNG VỤ HÀNG HẢI NHA TRANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THẨM ĐỊNH GIÁ BẢO TÍN
04/08/2022 13:48
Bên mời thầu CẢNG VỤ HÀNG HẢI NHA TRANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Mua sắm thiết bị và triển khai đưa vào sử dụng Phần mềm quản lý văn bản và điều hành tại Cảng vụ Hàng hải Nha Trang của chủ đầu tư CẢNG VỤ HÀNG HẢI NHA TRANG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Thông tin Điện tử Hàng hải Việt Nam
02/08/2022 14:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CẢNG VỤ HÀNG HẢI NHA TRANG công bố kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ cho CCVC NLĐ của Cảng vụ hàng hải Nha Trang - Năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Pasteur Nha Trang
23/09/2022 08:51
CẢNG VỤ HÀNG HẢI NHA TRANG công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ thẩm định giá 02 máy photocopy Ricoh MP 1500 và Ricoh AFICO MP 1900 của Cảng vụ Hàng hải Nha Trang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THẨM ĐỊNH GIÁ BẢO TÍN
15/09/2022 14:14
CẢNG VỤ HÀNG HẢI NHA TRANG đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ thẩm định giá 02 máy photocopy Ricoh MP 1500 và Ricoh AFICO MP 1900 của Cảng vụ Hàng hải Nha Trang với 1 gói thầu.
09/09/2022 14:08
CẢNG VỤ HÀNG HẢI NHA TRANG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ TƯ VẤN A & C
07/09/2022 09:09
CẢNG VỤ HÀNG HẢI NHA TRANG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và XD Thành Đạt
12/08/2022 16:33
CẢNG VỤ HÀNG HẢI NHA TRANG đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe định kỳ cho CCVC NLĐ của Cảng vụ hàng hải Nha Trang - Năm 2022 với 1 gói thầu.
12/08/2022 09:11
CẢNG VỤ HÀNG HẢI NHA TRANG công bố kết quả gói thầu Mua trang thiết bị phục vụ họp trực tuyến, công tác kiểm tra, giám sát hoạt động hàng hải của Cảng vụ Hàng hải Nha Trang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIỄN THÔNG NAM LONG
05/08/2022 14:58
CẢNG VỤ HÀNG HẢI NHA TRANG công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, thiết bị điện đấu nối từ cảng Quốc tế Nam Vân Phong về Đại diện Cảng vụ Hàng hải Nha Trang tại Vân Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ÚT THÀNH
04/08/2022 15:48
CẢNG VỤ HÀNG HẢI NHA TRANG công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ thẩm định giá xe ô tô Ford Mondeo 05 chỗ biển kiểm soát 79C-1097 của Cảng vụ Hàng hải Nha Trang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THẨM ĐỊNH GIÁ BẢO TÍN
04/08/2022 13:48
CẢNG VỤ HÀNG HẢI NHA TRANG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Mua sắm thiết bị và triển khai đưa vào sử dụng Phần mềm quản lý văn bản và điều hành tại Cảng vụ Hàng hải Nha Trang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Thông tin Điện tử Hàng hải Việt Nam
02/08/2022 14:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CẢNG VỤ HÀNG HẢI NHA TRANG đã đăng tải kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ cho CCVC NLĐ của Cảng vụ hàng hải Nha Trang - Năm 2022 của chủ đầu tư CẢNG VỤ HÀNG HẢI NHA TRANG.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Pasteur Nha Trang
23/09/2022 08:51
Bên mời thầu CẢNG VỤ HÀNG HẢI NHA TRANG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ thẩm định giá 02 máy photocopy Ricoh MP 1500 và Ricoh AFICO MP 1900 của Cảng vụ Hàng hải Nha Trang của chủ đầu tư CẢNG VỤ HÀNG HẢI NHA TRANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THẨM ĐỊNH GIÁ BẢO TÍN
15/09/2022 14:14
Bên mời thầu CẢNG VỤ HÀNG HẢI NHA TRANG đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ thẩm định giá 02 máy photocopy Ricoh MP 1500 và Ricoh AFICO MP 1900 của Cảng vụ Hàng hải Nha Trang của chủ đầu tư CẢNG VỤ HÀNG HẢI NHA TRANG với 1 gói thầu.
09/09/2022 14:08
Bên mời thầu CẢNG VỤ HÀNG HẢI NHA TRANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Kiểm toán của chủ đầu tư CẢNG VỤ HÀNG HẢI NHA TRANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ TƯ VẤN A & C
07/09/2022 09:09
Bên mời thầu CẢNG VỤ HÀNG HẢI NHA TRANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng của chủ đầu tư CẢNG VỤ HÀNG HẢI NHA TRANG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và XD Thành Đạt
12/08/2022 16:33
Bên mời thầu CẢNG VỤ HÀNG HẢI NHA TRANG đã đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe định kỳ cho CCVC NLĐ của Cảng vụ hàng hải Nha Trang - Năm 2022 của chủ đầu tư CẢNG VỤ HÀNG HẢI NHA TRANG với 1 gói thầu.
12/08/2022 09:11
Bên mời thầu CẢNG VỤ HÀNG HẢI NHA TRANG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua trang thiết bị phục vụ họp trực tuyến, công tác kiểm tra, giám sát hoạt động hàng hải của Cảng vụ Hàng hải Nha Trang của chủ đầu tư CẢNG VỤ HÀNG HẢI NHA TRANG.
05/08/2022 14:58
Bên mời thầu CẢNG VỤ HÀNG HẢI NHA TRANG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, thiết bị điện đấu nối từ cảng Quốc tế Nam Vân Phong về Đại diện Cảng vụ Hàng hải Nha Trang tại Vân Phong của chủ đầu tư CẢNG VỤ HÀNG HẢI NHA TRANG.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ÚT THÀNH
04/08/2022 15:48
Bên mời thầu CẢNG VỤ HÀNG HẢI NHA TRANG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ thẩm định giá xe ô tô Ford Mondeo 05 chỗ biển kiểm soát 79C-1097 của Cảng vụ Hàng hải Nha Trang của chủ đầu tư CẢNG VỤ HÀNG HẢI NHA TRANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THẨM ĐỊNH GIÁ BẢO TÍN
04/08/2022 13:48
Bên mời thầu CẢNG VỤ HÀNG HẢI NHA TRANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Mua sắm thiết bị và triển khai đưa vào sử dụng Phần mềm quản lý văn bản và điều hành tại Cảng vụ Hàng hải Nha Trang của chủ đầu tư CẢNG VỤ HÀNG HẢI NHA TRANG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Thông tin Điện tử Hàng hải Việt Nam
02/08/2022 14:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CẢNG VỤ HÀNG HẢI NHA TRANG đã đăng tải 42 KHLCNT, trong đó có 59 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CẢNG VỤ HÀNG HẢI NHA TRANG đã đăng tải 14 TBMT trong 14 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 11 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CẢNG VỤ HÀNG HẢI NHA TRANG đã đăng tải 44 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 44 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 35 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CẢNG VỤ HÀNG HẢI NHA TRANG có quan hệ với 37 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CẢNG VỤ HÀNG HẢI NHA TRANG có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Của hồi môn của nhà giàu giống như chiếc giường đầy gai góc; không nằm xuống thì mệt mà nằm xuống thì đau. "
Tục ngữ Anh