Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cảng vụ hàng hải Quảng Ninh như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 62 nhà thầu.
- Đã công bố 63 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 137 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 323 gói thầu, trong đó có 60 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 79 gói (với 83 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 3 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 103 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 43 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 221 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 212 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 36,14%, Xây lắp 24,10%, Tư vấn 10,84%, Phi tư vấn 28,92%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 135.804.327.901 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 129.472.994.261 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,66%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cảng vụ hàng hải Quảng Ninh như sau:
- Có quan hệ với 62 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 36,14%, Xây lắp 24,10%, Tư vấn 10,84%, Phi tư vấn 28,92%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 135.804.327.901 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 129.472.994.261 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,66%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Cảng vụ hàng hải Quảng Ninh như sau:
- Là chủ đầu tư của 63 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 137 KHLCNT trong đó có 137 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 75 TBMT trong đó tự mời thầu 75 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cảng vụ hàng hải Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Thi công xây dựng công trình và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Cảng vụ hàng hải Quảng Ninh.
26/10/2022 17:23
Bên mời thầu Cảng vụ hàng hải Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp bảo hiểm cho tàu Cái Lân 06 của chủ đầu tư Cảng vụ hàng hải Quảng Ninh.
19/10/2022 10:37
Bên mời thầu Cảng vụ hàng hải Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Sửa chữa tàu kéo Cái Lân 08 của chủ đầu tư Cảng vụ hàng hải Quảng Ninh.
20/09/2022 13:53
Bên mời thầu Cảng vụ hàng hải Quảng Ninh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Cung cấp bảo hiểm cho tàu Cái Lân 06 của chủ đầu tư Cảng vụ hàng hải Quảng Ninh với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/09/2022 16:36
Bên mời thầu Cảng vụ hàng hải Quảng Ninh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 09: Thi công xây dựng công trình và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Cảng vụ hàng hải Quảng Ninh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
09/09/2022 17:58
Bên mời thầu Cảng vụ hàng hải Quảng Ninh đã đăng tải KHLCNT Mua bảo hiểm cho tàu Cái Lân 06 của Cảng vụ Hàng hải Quảng Ninh của chủ đầu tư Cảng vụ hàng hải Quảng Ninh với 2 gói thầu.
08/09/2022 13:45
Bên mời thầu Cảng vụ hàng hải Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Giám sát thi công của chủ đầu tư Cảng vụ hàng hải Quảng Ninh.
29/08/2022 09:48
Bên mời thầu Cảng vụ hàng hải Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm tra dự toán của chủ đầu tư Cảng vụ hàng hải Quảng Ninh.
29/08/2022 09:39
Bên mời thầu Cảng vụ hàng hải Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Khảo sát, lập dự toán sửa chữa của chủ đầu tư Cảng vụ hàng hải Quảng Ninh.
29/08/2022 09:35
Bên mời thầu Cảng vụ hàng hải Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Lập hồ sơ yêu cầu, đánh giá hồ sơ đề xuất Gói thầu số 04 của chủ đầu tư Cảng vụ hàng hải Quảng Ninh.
29/08/2022 09:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cảng vụ hàng hải Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Thi công xây dựng công trình và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG NÔNG NGHIỆP VIỆT NAM - CÔNG TY CỔ PHẦN
26/10/2022 17:23
Cảng vụ hàng hải Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp bảo hiểm cho tàu Cái Lân 06.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm PVI
19/10/2022 10:37
Cảng vụ hàng hải Quảng Ninh công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp bảo hiểm cho tàu Cái Lân 06 với 1 nhà thầu tham gia.
21/09/2022 17:16
Cảng vụ hàng hải Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Sửa chữa tàu kéo Cái Lân 08.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Một thành viên 128
20/09/2022 13:53
Cảng vụ hàng hải Quảng Ninh công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 09: Thi công xây dựng công trình và lắp đặt thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
19/09/2022 18:01
Cảng vụ hàng hải Quảng Ninh đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Cung cấp bảo hiểm cho tàu Cái Lân 06 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/09/2022 16:36
Cảng vụ hàng hải Quảng Ninh đăng tải TBMT Gói thầu số 09: Thi công xây dựng công trình và lắp đặt thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
09/09/2022 17:58
Cảng vụ hàng hải Quảng Ninh đăng tải KHLCNT Mua bảo hiểm cho tàu Cái Lân 06 của Cảng vụ Hàng hải Quảng Ninh với 2 gói thầu.
08/09/2022 13:45
Cảng vụ hàng hải Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SUNRISE PACIFIC
29/08/2022 09:48
Cảng vụ hàng hải Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm tra dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TECHNIP E & C
29/08/2022 09:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cảng vụ hàng hải Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Thi công xây dựng công trình và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Cảng vụ hàng hải Quảng Ninh.
26/10/2022 17:23
Bên mời thầu Cảng vụ hàng hải Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp bảo hiểm cho tàu Cái Lân 06 của chủ đầu tư Cảng vụ hàng hải Quảng Ninh.
19/10/2022 10:37
Bên mời thầu Cảng vụ hàng hải Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Sửa chữa tàu kéo Cái Lân 08 của chủ đầu tư Cảng vụ hàng hải Quảng Ninh.
20/09/2022 13:53
Bên mời thầu Cảng vụ hàng hải Quảng Ninh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Cung cấp bảo hiểm cho tàu Cái Lân 06 của chủ đầu tư Cảng vụ hàng hải Quảng Ninh với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/09/2022 16:36
Bên mời thầu Cảng vụ hàng hải Quảng Ninh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 09: Thi công xây dựng công trình và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Cảng vụ hàng hải Quảng Ninh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
09/09/2022 17:58
Bên mời thầu Cảng vụ hàng hải Quảng Ninh đã đăng tải KHLCNT Mua bảo hiểm cho tàu Cái Lân 06 của Cảng vụ Hàng hải Quảng Ninh của chủ đầu tư Cảng vụ hàng hải Quảng Ninh với 2 gói thầu.
08/09/2022 13:45
Bên mời thầu Cảng vụ hàng hải Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Giám sát thi công của chủ đầu tư Cảng vụ hàng hải Quảng Ninh.
29/08/2022 09:48
Bên mời thầu Cảng vụ hàng hải Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm tra dự toán của chủ đầu tư Cảng vụ hàng hải Quảng Ninh.
29/08/2022 09:39
Bên mời thầu Cảng vụ hàng hải Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Khảo sát, lập dự toán sửa chữa của chủ đầu tư Cảng vụ hàng hải Quảng Ninh.
29/08/2022 09:35
Bên mời thầu Cảng vụ hàng hải Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Lập hồ sơ yêu cầu, đánh giá hồ sơ đề xuất Gói thầu số 04 của chủ đầu tư Cảng vụ hàng hải Quảng Ninh.
29/08/2022 09:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Cảng vụ hàng hải Quảng Ninh đã đăng tải 137 KHLCNT, trong đó có 323 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Cảng vụ hàng hải Quảng Ninh đã đăng tải 83 TBMT trong 79 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 75 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 8 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cảng vụ hàng hải Quảng Ninh đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cảng vụ hàng hải Quảng Ninh đã đăng tải 103 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 103 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 43 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Cảng vụ hàng hải Quảng Ninh có quan hệ với 62 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cảng vụ hàng hải Quảng Ninh có quan hệ với 17 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cảng vụ hàng hải Quảng Ninh có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Những tâm hồn nhỏ mọn có những mối lo nhỏ mọn, những tâm hồn lớn lao không có thời gian để lo lắng. "
Ralph Waldo Emerson