Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cảng Vụ Hàng Không Miền Nam như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 109 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 119 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 139 gói thầu, trong đó có 119 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 63 gói (với 67 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 3 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 114 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 65 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 38 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 36 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 68,66%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 31,34%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 51.181.005.721 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 46.937.817.701 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,29%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cảng Vụ Hàng Không Miền Nam như sau:
- Có quan hệ với 109 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 68,66%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 31,34%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 51.181.005.721 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 46.937.817.701 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,29%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Cảng Vụ Hàng Không Miền Nam như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 148 KHLCNT trong đó có 111 KHLCNT tự đăng tải, có 37 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 65 TBMT trong đó tự mời thầu 56 TBMT, có 9 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Cảng Vụ Hàng Không Miền Nam công bố kết quả gói thầu Trang bị văn phòng phẩm phục vụ công tác năm 2026 của Cảng vụ hàng không miền Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VĂN PHÒNG SỐ MỘT
25/08/2026 15:47
Cảng Vụ Hàng Không Miền Nam đăng tải KHLCNT Trang bị thiết bị âm thanh phục vụ Phòng họp trực tuyến nhà làm việc Cảng vụ HKMN tại Cảng HKQT Long Thành với 1 gói thầu.
21/08/2026 09:15
Cảng Vụ Hàng Không Miền Nam đăng tải KHLCNT Trang bị màn hình LED cho phòng họp trực tuyến của Đại diện Cảng vụ HKMN tại Cảng HKQT Long Thành với 1 gói thầu.
21/08/2026 09:12
Cảng Vụ Hàng Không Miền Nam công bố kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ cho CB, VC, NV Cảng vụ hàng không miền Nam năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ Y TẾ DHA
19/08/2026 14:49
Cảng Vụ Hàng Không Miền Nam đăng tải KHLCNT Trang bị hệ thống phục vụ Phòng hợp trực tuyến tầng 3 nhà làm việc Cảng vụ HKMN tại Cảng HKQT Long Thành với 1 gói thầu.
18/08/2026 08:36
Cảng Vụ Hàng Không Miền Nam đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe định kỳ cho CB, VC, NV Cảng vụ hàng không miền Nam năm 2026 với 1 gói thầu.
12/08/2026 08:35
Cảng Vụ Hàng Không Miền Nam đăng tải KHLCNT Trang bị văn phòng phẩm phục vụ công tác năm 2026 của Cảng vụ hàng không miền Nam với 1 gói thầu.
06/08/2026 15:11
Cảng Vụ Hàng Không Miền Nam công bố kết quả gói thầu Các lớp bồi dưỡng, tập huấn kỹ năng cho CB,CC,VC Cảng vụ HKMN năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: HỌC VIỆN HÀNG KHÔNG VIỆT NAM
29/07/2026 15:06
Cảng Vụ Hàng Không Miền Nam đăng tải KHLCNT Tổ chức các lớp bồi dưỡng, tập huấn kỹ năng cho cán bộ, công chức, viên chức Cảng vụ hàng không miền Nam năm 2026 với 1 gói thầu.
22/07/2026 14:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cảng Vụ Hàng Không Miền Nam công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ bảo vệ tại tòa nhà trụ sở Cảng vụ hàng không miền Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ BẢO VỆ HÀ NỘI THĂNG LONG
23/07/2025 15:32
Cảng Vụ Hàng Không Miền Nam đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ bảo vệ tại tòa nhà trụ sở Cảng vụ hàng không miền Nam với 1 gói thầu.
17/06/2025 09:36
Cảng Vụ Hàng Không Miền Nam công bố kết quả gói thầu Thuê đơn vị cung cấp và chăm sóc cây cảnh tại tòa nhà trụ sở Cảng vụ HKMN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VƯỜN ƯƠM BÍCH CÂU
06/05/2025 08:41
Cảng Vụ Hàng Không Miền Nam công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ vệ sinh tại tòa nhà trụ sở Cảng vụ hàng không miền Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KINH DOANH VÀ DỊCH VỤ HOÀN MỸ
28/03/2025 08:45
Cảng Vụ Hàng Không Miền Nam đăng tải KHLCNT Thuê đơn vị cung cấp và chăm sóc cây cảnh tại tòa nhà trụ sở Cảng vụ HKMN với 1 gói thầu.
24/03/2025 15:20
Cảng Vụ Hàng Không Miền Nam đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ vệ sinh tại tòa nhà trụ sở Cảng vụ hàng không miền Nam với 1 gói thầu.
19/03/2025 16:01
Cảng Vụ Hàng Không Miền Nam công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ truyền hình trực tuyến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VIỄN THÔNG ĐÁM MÂY
03/03/2025 09:22
Cảng Vụ Hàng Không Miền Nam công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ bảo trì phần mềm Bravo quản lý kế toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHẦN MỀM BRAVO
03/03/2025 09:20
Cảng Vụ Hàng Không Miền Nam công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ bảo trì phần mềm Portal Office kết nối liên thông trục quản lý văn bản của Bộ Giao thông vận tải và Cục Hàng không Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP PHẦN MỀM VIỆT
20/02/2025 14:58
Cảng Vụ Hàng Không Miền Nam đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ bảo trì phần mềm Bravo quản lý kế toán với 1 gói thầu.
12/02/2025 08:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cảng Vụ Hàng Không Miền Nam công bố kết quả gói thầu Trang bị văn phòng phẩm phục vụ công tác năm 2026 của Cảng vụ hàng không miền Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VĂN PHÒNG SỐ MỘT
25/08/2026 15:47
Cảng Vụ Hàng Không Miền Nam đăng tải KHLCNT Trang bị thiết bị âm thanh phục vụ Phòng họp trực tuyến nhà làm việc Cảng vụ HKMN tại Cảng HKQT Long Thành với 1 gói thầu.
21/08/2026 09:15
Cảng Vụ Hàng Không Miền Nam đăng tải KHLCNT Trang bị màn hình LED cho phòng họp trực tuyến của Đại diện Cảng vụ HKMN tại Cảng HKQT Long Thành với 1 gói thầu.
21/08/2026 09:12
Cảng Vụ Hàng Không Miền Nam công bố kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ cho CB, VC, NV Cảng vụ hàng không miền Nam năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ Y TẾ DHA
19/08/2026 14:49
Cảng Vụ Hàng Không Miền Nam đăng tải KHLCNT Trang bị hệ thống phục vụ Phòng hợp trực tuyến tầng 3 nhà làm việc Cảng vụ HKMN tại Cảng HKQT Long Thành với 1 gói thầu.
18/08/2026 08:36
Cảng Vụ Hàng Không Miền Nam đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe định kỳ cho CB, VC, NV Cảng vụ hàng không miền Nam năm 2026 với 1 gói thầu.
12/08/2026 08:35
Cảng Vụ Hàng Không Miền Nam đăng tải KHLCNT Trang bị văn phòng phẩm phục vụ công tác năm 2026 của Cảng vụ hàng không miền Nam với 1 gói thầu.
06/08/2026 15:11
Cảng Vụ Hàng Không Miền Nam công bố kết quả gói thầu Các lớp bồi dưỡng, tập huấn kỹ năng cho CB,CC,VC Cảng vụ HKMN năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: HỌC VIỆN HÀNG KHÔNG VIỆT NAM
29/07/2026 15:06
Cảng Vụ Hàng Không Miền Nam đăng tải KHLCNT Tổ chức các lớp bồi dưỡng, tập huấn kỹ năng cho cán bộ, công chức, viên chức Cảng vụ hàng không miền Nam năm 2026 với 1 gói thầu.
22/07/2026 14:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Cảng Vụ Hàng Không Miền Nam đã đăng tải 119 KHLCNT, trong đó có 139 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Cảng Vụ Hàng Không Miền Nam đã đăng tải 67 TBMT trong 63 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 56 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 11 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cảng Vụ Hàng Không Miền Nam đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cảng Vụ Hàng Không Miền Nam đã đăng tải 114 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 114 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 65 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Cảng Vụ Hàng Không Miền Nam có quan hệ với 109 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cảng Vụ Hàng Không Miền Nam có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Cà phê không chỉ là một loại đồ uống; nó là thứ gì đó đang xảy ra. Không phải mốt thời thượng, mà giống như một sự kiện, một nơi để đến, nhưng không giống như một địa điểm, mà giống như nơi nào đó bên trong bản thân. Nó cho bạn thời gian, nhưng không phải thực sự là giờ và phút, mà một cơ hội để làm chính mình, và uống cốc thứ hai. "
Gertrude Stein