Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CĐCS CÔNG TY TNHH DỆT MAY HOA SEN như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 25 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 11 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 15 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 14 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,18 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.200.143.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.266.752.560 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,96%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CĐCS CÔNG TY TNHH DỆT MAY HOA SEN như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,18 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.200.143.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.266.752.560 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,96%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CĐCS CÔNG TY TNHH DỆT MAY HOA SEN như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 11 KHLCNT trong đó có 8 KHLCNT tự đăng tải, có 3 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 14 TBMT trong đó tự mời thầu 11 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
CĐCS CÔNG TY TNHH DỆT MAY HOA SEN công bố kết quả gói thầu Hàng hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ AN THANH
01/08/2026 18:36
CĐCS CÔNG TY TNHH DỆT MAY HOA SEN đăng tải TBMT Hàng hóa theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/07/2026 07:24
CĐCS CÔNG TY TNHH DỆT MAY HOA SEN đăng tải KHLCNT Mua quà trung thu tặng đoàn viên công đoàn năm 2026 với 3 gói thầu.
15/07/2026 14:41
CĐCS CÔNG TY TNHH DỆT MAY HOA SEN công bố kết quả gói thầu Gối thầu 01: Hàng hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ AN THANH
10/12/2025 16:46
CĐCS CÔNG TY TNHH DỆT MAY HOA SEN đăng tải TBMT Gối thầu 01: Hàng hóa theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/11/2025 11:11
CĐCS CÔNG TY TNHH DỆT MAY HOA SEN đăng tải KHLCNT Mua quà tặng đoàn viên Công đoàn nhân dịp Tết Tây, Tết Âm lịch và Tháng Công nhân năm 2026 với 3 gói thầu.
23/11/2025 01:14
CĐCS CÔNG TY TNHH DỆT MAY HOA SEN công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Hàng hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ AN THANH
11/11/2025 15:27
CĐCS CÔNG TY TNHH DỆT MAY HOA SEN đăng tải TBMT Gói thầu 01: Hàng hóa theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/08/2025 20:10
CĐCS CÔNG TY TNHH DỆT MAY HOA SEN đăng tải KHLCNT Mua quà trung thu tặng đoàn viên công đoàn năm 2025 với 3 gói thầu.
29/08/2025 00:23
Bên mời thầu CĐCS CÔNG TY TNHH DỆT MAY HOA SEN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Hàng hóa của chủ đầu tư CĐCS CÔNG TY TNHH DỆT MAY HOA SEN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ AN THANH
29/04/2025 16:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CĐCS CÔNG TY TNHH DỆT MAY HOA SEN công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Hàng hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ AN THANH
29/04/2025 16:17
CĐCS CÔNG TY TNHH DỆT MAY HOA SEN công bố KQMT gói thầu Gói thầu 01: Hàng hóa với 1 nhà thầu tham gia.
23/04/2025 09:15
CĐCS CÔNG TY TNHH DỆT MAY HOA SEN đăng tải TBMT Gói thầu 01: Hàng hóa theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/04/2025 10:09
CĐCS CÔNG TY TNHH DỆT MAY HOA SEN đăng tải KHLCNT Mua quà tặng đoàn viên công đoàn nhân dịp Tháng công nhân năm 2025 với 3 gói thầu.
14/04/2025 23:15
CĐCS CÔNG TY TNHH DỆT MAY HOA SEN công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Hàng hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ AN THANH
14/02/2025 14:10
CĐCS CÔNG TY TNHH DỆT MAY HOA SEN công bố KQMT gói thầu Gói thầu 01: Hàng hóa với 1 nhà thầu tham gia.
04/12/2024 07:26
CĐCS CÔNG TY TNHH DỆT MAY HOA SEN đăng tải TBMT Gói thầu 01: Hàng hóa theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/11/2024 23:02
CĐCS CÔNG TY TNHH DỆT MAY HOA SEN đăng tải KHLCNT Mua quà tặng đoàn viên nhân dịp Tết Tây và Tết Âm lịch năm 2025 với 3 gói thầu.
27/11/2024 14:32
CĐCS CÔNG TY TNHH DỆT MAY HOA SEN công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Hàng hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ AN THANH
20/08/2024 16:20
CĐCS CÔNG TY TNHH DỆT MAY HOA SEN công bố KQMT gói thầu Gói thầu 01: Hàng hóa với 3 nhà thầu tham gia.
17/08/2024 07:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CĐCS CÔNG TY TNHH DỆT MAY HOA SEN công bố kết quả gói thầu Hàng hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ AN THANH
01/08/2026 18:36
CĐCS CÔNG TY TNHH DỆT MAY HOA SEN đăng tải TBMT Hàng hóa theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/07/2026 07:24
CĐCS CÔNG TY TNHH DỆT MAY HOA SEN đăng tải KHLCNT Mua quà trung thu tặng đoàn viên công đoàn năm 2026 với 3 gói thầu.
15/07/2026 14:41
CĐCS CÔNG TY TNHH DỆT MAY HOA SEN công bố kết quả gói thầu Gối thầu 01: Hàng hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ AN THANH
10/12/2025 16:46
CĐCS CÔNG TY TNHH DỆT MAY HOA SEN đăng tải TBMT Gối thầu 01: Hàng hóa theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/11/2025 11:11
CĐCS CÔNG TY TNHH DỆT MAY HOA SEN đăng tải KHLCNT Mua quà tặng đoàn viên Công đoàn nhân dịp Tết Tây, Tết Âm lịch và Tháng Công nhân năm 2026 với 3 gói thầu.
23/11/2025 01:14
CĐCS CÔNG TY TNHH DỆT MAY HOA SEN công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Hàng hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ AN THANH
11/11/2025 15:27
CĐCS CÔNG TY TNHH DỆT MAY HOA SEN đăng tải TBMT Gói thầu 01: Hàng hóa theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/08/2025 20:10
CĐCS CÔNG TY TNHH DỆT MAY HOA SEN đăng tải KHLCNT Mua quà trung thu tặng đoàn viên công đoàn năm 2025 với 3 gói thầu.
29/08/2025 00:23
Bên mời thầu CĐCS CÔNG TY TNHH DỆT MAY HOA SEN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Hàng hóa của chủ đầu tư CĐCS CÔNG TY TNHH DỆT MAY HOA SEN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ AN THANH
29/04/2025 16:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CĐCS CÔNG TY TNHH DỆT MAY HOA SEN đã đăng tải 9 KHLCNT, trong đó có 25 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CĐCS CÔNG TY TNHH DỆT MAY HOA SEN đã đăng tải 11 TBMT trong 11 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 11 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CĐCS CÔNG TY TNHH DỆT MAY HOA SEN đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CĐCS CÔNG TY TNHH DỆT MAY HOA SEN đã đăng tải 10 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CĐCS CÔNG TY TNHH DỆT MAY HOA SEN có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CĐCS CÔNG TY TNHH DỆT MAY HOA SEN có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CĐCS CÔNG TY TNHH DỆT MAY HOA SEN có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Một vài thứ trên thế gian này còn mạnh hơn một cú đẩy cật lực. Một nụ cười. Một từ thể hiện sự lạc quan và hy vọng. Một câu nói “bạn có thể làm được ” khi mọi việc trở nên khó khăn. "
Richard M De Vos