Tìm kiếm thông tin bên mời thầu

Danh sách bên mời thầu tại Huyện Trảng Bàng, Tây Ninh
[Tổng số: 45]

Mã cơ quan Tên bên mời thầu Địa chỉ Thời gian phê duyệt
vnz000039778
Lô B13.3, đường N11, Khu công nghiệp Thành Thành Công, Xã An Hòa, Huyện Trảng Bàng, Tây Ninh
12/06/2025
vnz000039595
Lô A13, đường C1, KCN Thành Thành Công, Xã An Hòa, Huyện Trảng Bàng, Tây Ninh
26/05/2025
vnz000038888
Lô B18, Lô B19, đường C4 KCN Thành Thành Công, Xã An Hòa, Huyện Trảng Bàng, Tây Ninh
24/03/2025
vn3900377597
Lô 103-104, đường B, KCX & CN Linh Trung 3, Xã An Tịnh, Huyện Trảng Bàng, Tây Ninh
14/03/2025
vnz000038747
12/03/2025
vn3900799782
12/12/2024
vn3900860275
27/11/2024
vn8120668770
số 1536, ấp Phước Dân, Xã Phước Chỉ, Huyện Trảng Bàng, Tây Ninh
11/10/2024
vnz000036091
Lô A22.3, Đường C4, KCN Thành Thành Công, Xã An Hòa, Huyện Trảng Bàng, Tây Ninh
30/08/2024
vnz000035981
Lô A14, Đường N3A, KCN Thành Thành Công, Xã An Hòa, Huyện Trảng Bàng, Tây Ninh
23/08/2024
vn3900789826
09B, đường Nguyễn Du, khu phố Lộc Du, Thị trấn Trảng Bàng, Huyện Trảng Bàng, Tây Ninh
22/08/2024
vnz000035318
23/07/2024
vnz000033834
Lô A6.1.4 Đường N5, KCN Thành Thành Công, Phường An Hòa, Xã An Hòa, Huyện Trảng Bàng, Tây Ninh
17/04/2024
vn3900816533
06/03/2024
vn3900838488
02/01/2024
vn3901260792
Lô 10-1 Đường N8, khu Công nghiệp Phước Đông, Xã Đôn Thuận, Huyện Trảng Bàng, Tây Ninh
27/12/2023
vnz000032498
Lô B13.3, Đường N11, KCN Thành Thành Công, Xã An Hòa, Huyện Trảng Bàng, Tây Ninh
15/12/2023
vnz000032479
Lô A2.1 Đường ĐT 787, Nhà xưởng B9.7, B9.8, B9.9, Đường N8, KCN Thành Thành Công, Xã An Hòa, Huyện Trảng Bàng, Tây Ninh
14/12/2023
vn3900871090
Số 3, Gia Long, Khu phố Lộc An, Thị trấn Trảng Bàng, Huyện Trảng Bàng, Tây Ninh
13/12/2023
vn3900799831
12/12/2023
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây