Tìm kiếm thông tin bên mời thầu

Danh sách bên mời thầu tại Thị trấn Trảng Bàng, Huyện Trảng Bàng, Tây Ninh
[Tổng số: 18]

Mã cơ quan Tên bên mời thầu Địa chỉ Thời gian phê duyệt
vn3900789826
09B, đường Nguyễn Du, khu phố Lộc Du, Thị trấn Trảng Bàng, Huyện Trảng Bàng, Tây Ninh
22/08/2024
vnz000035318
23/07/2024
vn3900838488
02/01/2024
vn3900871090
Số 3, Gia Long, Khu phố Lộc An, Thị trấn Trảng Bàng, Huyện Trảng Bàng, Tây Ninh
13/12/2023
vn3900799831
12/12/2023
vn3900804947
Số 148 Quốc Lộ 22, Khu phố Lộc Du, Thị trấn Trảng Bàng, Huyện Trảng Bàng, Tây Ninh
24/11/2023
vn3900821396
144 quốc lộ 22, khu phố Lộc Du, Thị trấn Trảng Bàng, Huyện Trảng Bàng, Tây Ninh
17/11/2023
vn3900806119
25/07/2023
vn3900789752
KP Lộc Thành - phường Trảng Bàng, Thị trấn Trảng Bàng, Huyện Trảng Bàng, Tây Ninh
25/10/2022
Z101805
vn3900792931
số 03, đường Gia Long, khu phố Lộc An, phường Trảng Bàng, Thị trấn Trảng Bàng, Huyện Trảng Bàng, Tây Ninh
01/06/2022
Z096600
vn3900788910
Quốc lộ 22A, Khu phố Lộc Thành, phường Trảng Bàng, Thị trấn Trảng Bàng, Huyện Trảng Bàng, Tây Ninh
16/04/2022
vnz000005505
Số 103 đường Duy Tân, Khu phố Lộc Thành, Thị trấn Trảng Bàng, Huyện Trảng Bàng, Tây Ninh
16/04/2022
Z100948
vn3901203850
Khu phố Lộc An, phường Trảng Bàng, Thị trấn Trảng Bàng, Huyện Trảng Bàng, Tây Ninh
19/11/2020
Z051319
vnz000005096
Số 6 đường Lãnh Binh Tòng, Khu phố Lộc An, Phường Trảng Bàng, Thị trấn Trảng Bàng, Huyện Trảng Bàng, Tây Ninh
02/05/2018
vnz000023289
số 03 đường Gia Long, khu phố Lộc An, Thị trấn Trảng Bàng, Huyện Trảng Bàng, Tây Ninh
31/03/2018
Z049071
số 03 đường Gia Long, khu phố Lộc An, Thị trấn Trảng Bàng, Huyện Trảng Bàng, Tây Ninh
30/03/2018
Z046591
Số 103, đường Duy Tân, Khu phố Lộc Thành, Thị trấn Trảng Bàng, Huyện Trảng Bàng, Tây Ninh
01/03/2018
Z041408
vn3900799824
Quốc lộ 22 Khu phố Lộc An, Thị trấn Trảng Bàng, Huyện Trảng Bàng, Tây Ninh
10/08/2017
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây