Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục an toàn vệ sinh thực phẩm như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 1 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 1 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 895.205.900 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 894.358.300 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,09%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục an toàn vệ sinh thực phẩm như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 895.205.900 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 894.358.300 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,09%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Chi cục an toàn vệ sinh thực phẩm như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 4 KHLCNT trong đó có 1 KHLCNT tự đăng tải, có 3 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 0 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi cục an toàn vệ sinh thực phẩm đã đăng tải kết quả gói thầu Pano tranh áp phích tuyên truyền Tháng hành động vì an toàn thực phẩm năm 2022 của chủ đầu tư Chi cục an toàn vệ sinh thực phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại dịch vụ In và Quảng cáo Thiết kế Việt
14/04/2022 16:19
Bên mời thầu CHI CỤC AN TOÀN VỆ SINH THỰC PHẨM đã đăng tải KHLCNT Pano tranh áp phích tuyên truyền Tháng hành động vì an toàn thực phẩm năm 2022 của chủ đầu tư Chi cục an toàn vệ sinh thực phẩm với 1 gói thầu.
14/04/2022 15:55
Bên mời thầu CHI CỤC AN TOÀN VỆ SINH THỰC PHẨM đã đăng tải KHLCNT Pano tranh áp phích tuyên truyền Tháng hành động vì an toàn thực phẩm năm 2022 của chủ đầu tư Chi cục an toàn vệ sinh thực phẩm với 1 gói thầu.
14/04/2022 15:33
Bên mời thầu Chi cục an toàn vệ sinh thực phẩm đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết kế, tạo mẫu in Poster tuyên truyền về an toàn thực phẩm của chủ đầu tư Chi cục an toàn vệ sinh thực phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại sản xuất bao bì VIETPRINT
02/12/2021 10:10
Bên mời thầu CHI CỤC AN TOÀN VỆ SINH THỰC PHẨM đã đăng tải KHLCNT Thiết kế, tạo mẫu in Poster tuyên truyền về an toàn thực phẩm của chủ đầu tư Chi cục an toàn vệ sinh thực phẩm với 1 gói thầu.
02/12/2021 10:06
Bên mời thầu Chi cục an toàn vệ sinh thực phẩm đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết kế, tạo mẫu in tờ gấp tuyên truyền về an toàn thực phẩm của chủ đầu tư Chi cục an toàn vệ sinh thực phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại sản xuất bao bì VIETPRINT
19/08/2021 09:08
Bên mời thầu Chi cục an toàn vệ sinh thực phẩm đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát mối nguy ô nhiễm thực phẩm: Nước uống đóng chai, nước đá dùng liền năm 2021 của chủ đầu tư Chi cục an toàn vệ sinh thực phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm kỹ thuật tiêu chuẩn đo lường chất lượng Hải Phòng
04/06/2021 15:05
Bên mời thầu Chi cục an toàn vệ sinh thực phẩm đã đăng tải kết quả gói thầu Pano tranh áp phích tuyên truyền Tháng hành động vì an toàn thực phẩm năm 2021 của chủ đầu tư Chi cục an toàn vệ sinh thực phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ IN & QUẢNG CÁO THIẾT KẾ VIỆT
19/04/2021 10:52
Bên mời thầu Chi cục an toàn vệ sinh thực phẩm đã đăng tải kết quả gói thầu thiết kế, tạo mẫu in tờ gấp tuyên truyền về an toàn thực phẩm của chủ đầu tư Chi cục an toàn vệ sinh thực phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại sản xuất bao bì VIETPRINT
16/12/2020 14:05
Bên mời thầu Chi cục an toàn vệ sinh thực phẩm đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết kế, tạo mẫu in Poster tuyên truyền về an toàn thực phẩm của chủ đầu tư Chi cục an toàn vệ sinh thực phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH In & Quảng cáo Tiệp Phú
03/12/2020 14:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục an toàn vệ sinh thực phẩm công bố kết quả gói thầu Pano tranh áp phích tuyên truyền Tháng hành động vì an toàn thực phẩm năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại dịch vụ In và Quảng cáo Thiết kế Việt
14/04/2022 16:19
Chi cục an toàn vệ sinh thực phẩm công bố kết quả gói thầu Thiết kế, tạo mẫu in Poster tuyên truyền về an toàn thực phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại sản xuất bao bì VIETPRINT
02/12/2021 10:10
Chi cục an toàn vệ sinh thực phẩm công bố kết quả gói thầu Thiết kế, tạo mẫu in tờ gấp tuyên truyền về an toàn thực phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại sản xuất bao bì VIETPRINT
19/08/2021 09:08
Chi cục an toàn vệ sinh thực phẩm công bố kết quả gói thầu Giám sát mối nguy ô nhiễm thực phẩm: Nước uống đóng chai, nước đá dùng liền năm 2021.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm kỹ thuật tiêu chuẩn đo lường chất lượng Hải Phòng
04/06/2021 15:05
Chi cục an toàn vệ sinh thực phẩm công bố kết quả gói thầu Pano tranh áp phích tuyên truyền Tháng hành động vì an toàn thực phẩm năm 2021.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ IN & QUẢNG CÁO THIẾT KẾ VIỆT
19/04/2021 10:52
Chi cục an toàn vệ sinh thực phẩm công bố kết quả gói thầu thiết kế, tạo mẫu in tờ gấp tuyên truyền về an toàn thực phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại sản xuất bao bì VIETPRINT
16/12/2020 14:05
Chi cục an toàn vệ sinh thực phẩm công bố kết quả gói thầu Thiết kế, tạo mẫu in Poster tuyên truyền về an toàn thực phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH In & Quảng cáo Tiệp Phú
03/12/2020 14:43
Chi cục an toàn vệ sinh thực phẩm công bố kết quả gói thầu Thiết kế, tạo mẫu in tờ gấp tuyên truyền về an toàn thực phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại sản xuất bao bì VIETPRINT
06/11/2020 15:23
Chi cục an toàn vệ sinh thực phẩm công bố kết quả gói thầu Mua sắm test và vali đựng test phục vụ kiểm tra an toàn thực phẩm năm 2017. (Đăng tải trên báo đấu thầu số 189 ngày 06/10/2017).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH DKH
06/10/2017 10:16
Chi cục an toàn vệ sinh thực phẩm đăng tải TBMT In tờ rơi tuyên truyền an toàn vệ sinh thực phẩm theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
19/07/2016 10:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi cục an toàn vệ sinh thực phẩm đã đăng tải kết quả gói thầu Pano tranh áp phích tuyên truyền Tháng hành động vì an toàn thực phẩm năm 2022 của chủ đầu tư Chi cục an toàn vệ sinh thực phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại dịch vụ In và Quảng cáo Thiết kế Việt
14/04/2022 16:19
Bên mời thầu CHI CỤC AN TOÀN VỆ SINH THỰC PHẨM đã đăng tải KHLCNT Pano tranh áp phích tuyên truyền Tháng hành động vì an toàn thực phẩm năm 2022 của chủ đầu tư Chi cục an toàn vệ sinh thực phẩm với 1 gói thầu.
14/04/2022 15:55
Bên mời thầu CHI CỤC AN TOÀN VỆ SINH THỰC PHẨM đã đăng tải KHLCNT Pano tranh áp phích tuyên truyền Tháng hành động vì an toàn thực phẩm năm 2022 của chủ đầu tư Chi cục an toàn vệ sinh thực phẩm với 1 gói thầu.
14/04/2022 15:33
Bên mời thầu Chi cục an toàn vệ sinh thực phẩm đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết kế, tạo mẫu in Poster tuyên truyền về an toàn thực phẩm của chủ đầu tư Chi cục an toàn vệ sinh thực phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại sản xuất bao bì VIETPRINT
02/12/2021 10:10
Bên mời thầu CHI CỤC AN TOÀN VỆ SINH THỰC PHẨM đã đăng tải KHLCNT Thiết kế, tạo mẫu in Poster tuyên truyền về an toàn thực phẩm của chủ đầu tư Chi cục an toàn vệ sinh thực phẩm với 1 gói thầu.
02/12/2021 10:06
Bên mời thầu Chi cục an toàn vệ sinh thực phẩm đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết kế, tạo mẫu in tờ gấp tuyên truyền về an toàn thực phẩm của chủ đầu tư Chi cục an toàn vệ sinh thực phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại sản xuất bao bì VIETPRINT
19/08/2021 09:08
Bên mời thầu Chi cục an toàn vệ sinh thực phẩm đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát mối nguy ô nhiễm thực phẩm: Nước uống đóng chai, nước đá dùng liền năm 2021 của chủ đầu tư Chi cục an toàn vệ sinh thực phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm kỹ thuật tiêu chuẩn đo lường chất lượng Hải Phòng
04/06/2021 15:05
Bên mời thầu Chi cục an toàn vệ sinh thực phẩm đã đăng tải kết quả gói thầu Pano tranh áp phích tuyên truyền Tháng hành động vì an toàn thực phẩm năm 2021 của chủ đầu tư Chi cục an toàn vệ sinh thực phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ IN & QUẢNG CÁO THIẾT KẾ VIỆT
19/04/2021 10:52
Bên mời thầu Chi cục an toàn vệ sinh thực phẩm đã đăng tải kết quả gói thầu thiết kế, tạo mẫu in tờ gấp tuyên truyền về an toàn thực phẩm của chủ đầu tư Chi cục an toàn vệ sinh thực phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại sản xuất bao bì VIETPRINT
16/12/2020 14:05
Bên mời thầu Chi cục an toàn vệ sinh thực phẩm đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết kế, tạo mẫu in Poster tuyên truyền về an toàn thực phẩm của chủ đầu tư Chi cục an toàn vệ sinh thực phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH In & Quảng cáo Tiệp Phú
03/12/2020 14:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục an toàn vệ sinh thực phẩm đã đăng tải 1 KHLCNT, trong đó có 1 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục an toàn vệ sinh thực phẩm đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 0 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục an toàn vệ sinh thực phẩm đã đăng tải 9 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục an toàn vệ sinh thực phẩm có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục an toàn vệ sinh thực phẩm có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Bạn sẽ không bao giờ đi được đến hết đường nếu bạn dừng chân để ném đá vào mọi con chó sủa. "
Winston Churchill