Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Bảo vệ môi trường miền Bắc như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 4 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 783.000.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 735.000.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,13%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Bảo vệ môi trường miền Bắc như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 783.000.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 735.000.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,13%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Chi cục Bảo vệ môi trường miền Bắc như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 13 KHLCNT trong đó có 2 KHLCNT tự đăng tải, có 11 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 9 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 9 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Chi cục Bảo vệ môi trường miền Bắc công bố kết quả gói thầu Thuê xe ô tô phục vụ Đoàn công tác.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH vận tải và dịch vụ tổng hợp Á Châu
27/08/2026 11:02
Chi cục Bảo vệ môi trường miền Bắc công bố kết quả gói thầu Thuê xe ô tô phục vụ khảo sát.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH vận tải và dịch vụ tổng hợp Á Châu
27/08/2026 10:58
Chi cục Bảo vệ môi trường miền Bắc công bố kết quả gói thầu Thuê xe ô tô phục vụ Đoàn kiểm tra.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH vận tải và dịch vụ tổng hợp Á Châu
20/08/2026 15:41
Bên mời thầu Chi cục Bảo vệ môi trường miền Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê xe ôtô phục vụ các đoàn công tác tại các tỉnh/ thành phố miền Bắc của chủ đầu tư Chi cục Bảo vệ môi trường miền Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH vận tải và dịch vụ tổng hợp Á Châu
20/08/2026 14:33
Chi cục Bảo vệ môi trường miền Bắc đăng tải KHLCNT Xử lý các vụ việc nóng, sự cố môi trường phát sinh với 2 gói thầu.
14/08/2026 16:24
Chi cục Bảo vệ môi trường miền Bắc đăng tải KHLCNT Đánh giá tình hình nguồn thải, phát sinh chất thải và công tác kiểm soát nguồn thải, quản lý chất thải với 1 gói thầu.
13/08/2026 15:50
Chi cục Bảo vệ môi trường miền Bắc đăng tải TBMT Thuê lấy, đo đạc và phân tích mẫu môi trường theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/08/2026 15:45
Chi cục Bảo vệ môi trường miền Bắc đăng tải TBMT Thuê lấy và phân tích mẫu môi trường theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/08/2026 15:52
Chi cục Bảo vệ môi trường miền Bắc đăng tải TBMT Thuê lấy, đo đạc và phân tích mẫu môi trường theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/08/2026 15:23
Bên mời thầu Chi cục Bảo vệ môi trường miền Bắc đã đăng tải KHLCNT Thẩm định, kiểm tra, cấp giấy chứng nhận về môi trường của chủ đầu tư Chi cục Bảo vệ môi trường miền Bắc với 2 gói thầu.
28/07/2026 16:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Bảo vệ môi trường miền Bắc công bố kết quả gói thầu Thuê xe ôtô phục vụ các đoàn công tác tại các tỉnh/ thành phố miền Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH vận tải và dịch vụ tổng hợp Á Châu
20/08/2026 14:33
Chi cục Bảo vệ môi trường miền Bắc đăng tải KHLCNT Thẩm định, kiểm tra, cấp giấy chứng nhận về môi trường với 2 gói thầu.
28/07/2026 16:31
Chi cục Bảo vệ môi trường miền Bắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu 2: Lấy và phân tích mẫu môi trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT VÀ PHÂN TÍCH MÔI TRƯỜNG
25/07/2025 14:44
Chi cục Bảo vệ môi trường miền Bắc đăng tải KHLCNT Thẩm định, kiểm tra, cấp giấy chứng nhận môi trường với 2 gói thầu.
13/06/2025 10:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Bảo vệ môi trường miền Bắc công bố kết quả gói thầu Thuê xe ô tô phục vụ Đoàn công tác.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH vận tải và dịch vụ tổng hợp Á Châu
27/08/2026 11:02
Chi cục Bảo vệ môi trường miền Bắc công bố kết quả gói thầu Thuê xe ô tô phục vụ khảo sát.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH vận tải và dịch vụ tổng hợp Á Châu
27/08/2026 10:58
Chi cục Bảo vệ môi trường miền Bắc công bố kết quả gói thầu Thuê xe ô tô phục vụ Đoàn kiểm tra.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH vận tải và dịch vụ tổng hợp Á Châu
20/08/2026 15:41
Bên mời thầu Chi cục Bảo vệ môi trường miền Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê xe ôtô phục vụ các đoàn công tác tại các tỉnh/ thành phố miền Bắc của chủ đầu tư Chi cục Bảo vệ môi trường miền Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH vận tải và dịch vụ tổng hợp Á Châu
20/08/2026 14:33
Chi cục Bảo vệ môi trường miền Bắc đăng tải KHLCNT Xử lý các vụ việc nóng, sự cố môi trường phát sinh với 2 gói thầu.
14/08/2026 16:24
Chi cục Bảo vệ môi trường miền Bắc đăng tải KHLCNT Đánh giá tình hình nguồn thải, phát sinh chất thải và công tác kiểm soát nguồn thải, quản lý chất thải với 1 gói thầu.
13/08/2026 15:50
Chi cục Bảo vệ môi trường miền Bắc đăng tải TBMT Thuê lấy, đo đạc và phân tích mẫu môi trường theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/08/2026 15:45
Chi cục Bảo vệ môi trường miền Bắc đăng tải TBMT Thuê lấy và phân tích mẫu môi trường theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/08/2026 15:52
Chi cục Bảo vệ môi trường miền Bắc đăng tải TBMT Thuê lấy, đo đạc và phân tích mẫu môi trường theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/08/2026 15:23
Bên mời thầu Chi cục Bảo vệ môi trường miền Bắc đã đăng tải KHLCNT Thẩm định, kiểm tra, cấp giấy chứng nhận về môi trường của chủ đầu tư Chi cục Bảo vệ môi trường miền Bắc với 2 gói thầu.
28/07/2026 16:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Bảo vệ môi trường miền Bắc đã đăng tải 2 KHLCNT, trong đó có 4 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Bảo vệ môi trường miền Bắc đã đăng tải 2 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Bảo vệ môi trường miền Bắc có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Bảo vệ môi trường miền Bắc có quan hệ với 1 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Bảo vệ môi trường miền Bắc có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Tôi không cần một người bạn thay đổi khi ta thay đổi và gật đầu khi ta gật đầu; cái bóng của ta làm chuyện đó tốt lắm rồi. "
Plutarch