Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 42 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 45 gói thầu, trong đó có 42 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 48 gói (với 54 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 44 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,14 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 96,30%, Xây lắp 3,70%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 28.686.949.650 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 26.492.122.325 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,65%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị như sau:
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,14 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 96,30%, Xây lắp 3,70%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 28.686.949.650 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 26.492.122.325 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,65%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 36 KHLCNT trong đó có 36 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 48 TBMT trong đó tự mời thầu 47 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Vắc xin Cúm gia cầm của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN AVAC VIỆT NAM
05/05/2025 11:02
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Vắc xin Lở mồm long móng Type O,A của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH THUỐC THÚ Y AMAVET
26/04/2025 15:34
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Hóa chất tiêu độc khử trùng Iodin 10% của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THUỐC THÚ Y TW1
26/04/2025 15:27
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Vắc xin Viêm da nổi cục của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN AVAC VIỆT NAM
26/04/2025 15:18
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Vắc xin tiêm phòng bệnh chó dại của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH THUỐC THÚ Y AMAVET
11/04/2025 09:57
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Gói thầu Vắc xin phòng bệnh chó dại thuộc sự nghiệp Chăn nuôi và Thú y năm 2025. của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị với 1 gói thầu.
10/04/2025 14:41
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị đã đăng tải TBMT Hóa chất tiêu độc khử trùng Iodin 10% của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/04/2025 08:47
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Gói thầu Vắc xin phòng bệnh chó dại thuộc sự nghiệp Chăn nuôi và Thú y năm 2025. của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị với 1 gói thầu.
04/04/2025 15:24
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Gói thầu hóa chất tiêu độc khử trùng thuộc Sư nghiệp Chăn nuôi và Thú Y năm 2025. của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị với 1 gói thầu.
04/04/2025 15:04
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị đã đăng tải TBMT Vắc xin Viêm da nổi cục của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
01/04/2025 11:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Vắc xin Cúm gia cầm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN AVAC VIỆT NAM
05/05/2025 11:02
Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Vắc xin Lở mồm long móng Type O,A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH THUỐC THÚ Y AMAVET
26/04/2025 15:34
Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Hóa chất tiêu độc khử trùng Iodin 10%.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THUỐC THÚ Y TW1
26/04/2025 15:27
Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Vắc xin Viêm da nổi cục.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN AVAC VIỆT NAM
26/04/2025 15:18
Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị công bố KQMT gói thầu Hóa chất tiêu độc khử trùng Iodin 10% với 6 nhà thầu tham gia.
18/04/2025 09:15
Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Vắc xin tiêm phòng bệnh chó dại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH THUỐC THÚ Y AMAVET
11/04/2025 09:57
Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị đăng tải KHLCNT Gói thầu Vắc xin phòng bệnh chó dại thuộc sự nghiệp Chăn nuôi và Thú y năm 2025. với 1 gói thầu.
10/04/2025 14:41
Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị công bố KQMT gói thầu Vắc xin Viêm da nổi cục với 2 nhà thầu tham gia.
10/04/2025 14:02
Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị công bố KQMT gói thầu Vắc xin Lở mồm long móng Type O,A với 2 nhà thầu tham gia.
10/04/2025 09:06
Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị công bố KQMT gói thầu Vắc xin Cúm gia cầm với 2 nhà thầu tham gia.
10/04/2025 09:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Vắc xin Cúm gia cầm của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN AVAC VIỆT NAM
05/05/2025 11:02
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Vắc xin Lở mồm long móng Type O,A của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH THUỐC THÚ Y AMAVET
26/04/2025 15:34
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Hóa chất tiêu độc khử trùng Iodin 10% của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THUỐC THÚ Y TW1
26/04/2025 15:27
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Vắc xin Viêm da nổi cục của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN AVAC VIỆT NAM
26/04/2025 15:18
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Vắc xin tiêm phòng bệnh chó dại của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH THUỐC THÚ Y AMAVET
11/04/2025 09:57
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Gói thầu Vắc xin phòng bệnh chó dại thuộc sự nghiệp Chăn nuôi và Thú y năm 2025. của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị với 1 gói thầu.
10/04/2025 14:41
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị đã đăng tải TBMT Hóa chất tiêu độc khử trùng Iodin 10% của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/04/2025 08:47
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Gói thầu Vắc xin phòng bệnh chó dại thuộc sự nghiệp Chăn nuôi và Thú y năm 2025. của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị với 1 gói thầu.
04/04/2025 15:24
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Gói thầu hóa chất tiêu độc khử trùng thuộc Sư nghiệp Chăn nuôi và Thú Y năm 2025. của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị với 1 gói thầu.
04/04/2025 15:04
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị đã đăng tải TBMT Vắc xin Viêm da nổi cục của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
01/04/2025 11:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị đã đăng tải 42 KHLCNT, trong đó có 45 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị đã đăng tải 54 TBMT trong 48 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 47 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị đã đăng tải 44 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 44 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị có quan hệ với 24 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị có quan hệ với 8 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Chân lý là môt quả đã chín rồi mới có thể hái xuống được. "
Voltaire (Pháp)
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.