Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 36 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 39 gói thầu, trong đó có 36 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 42 gói (với 48 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 45 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,14 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 95,83%, Xây lắp 4,17%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 28.830.049.650 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 26.635.222.325 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,61%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị như sau:
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,14 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 95,83%, Xây lắp 4,17%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 28.830.049.650 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 26.635.222.325 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,61%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Vắc xin Cúm gia cầm của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN AVAC VIỆT NAM
05/05/2025 11:02
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Vắc xin Lở mồm long móng Type O,A của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH THUỐC THÚ Y AMAVET
26/04/2025 15:34
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Hóa chất tiêu độc khử trùng Iodin 10% của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THUỐC THÚ Y TW1
26/04/2025 15:27
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Vắc xin Viêm da nổi cục của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN AVAC VIỆT NAM
26/04/2025 15:18
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Vắc xin tiêm phòng bệnh chó dại của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH THUỐC THÚ Y AMAVET
11/04/2025 09:57
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Gói thầu Vắc xin phòng bệnh chó dại thuộc sự nghiệp Chăn nuôi và Thú y năm 2025. của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị với 1 gói thầu.
10/04/2025 14:41
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị đã đăng tải TBMT Hóa chất tiêu độc khử trùng Iodin 10% của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/04/2025 08:47
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Gói thầu Vắc xin phòng bệnh chó dại thuộc sự nghiệp Chăn nuôi và Thú y năm 2025. của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị với 1 gói thầu.
04/04/2025 15:24
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Gói thầu hóa chất tiêu độc khử trùng thuộc Sư nghiệp Chăn nuôi và Thú Y năm 2025. của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị với 1 gói thầu.
04/04/2025 15:04
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị đã đăng tải TBMT Vắc xin Viêm da nổi cục của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
01/04/2025 11:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Vắc xin Cúm gia cầm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN AVAC VIỆT NAM
05/05/2025 11:02
Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Vắc xin Lở mồm long móng Type O,A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH THUỐC THÚ Y AMAVET
26/04/2025 15:34
Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Hóa chất tiêu độc khử trùng Iodin 10%.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THUỐC THÚ Y TW1
26/04/2025 15:27
Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Vắc xin Viêm da nổi cục.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN AVAC VIỆT NAM
26/04/2025 15:18
Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị công bố KQMT gói thầu Hóa chất tiêu độc khử trùng Iodin 10% với 6 nhà thầu tham gia.
18/04/2025 09:15
Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Vắc xin tiêm phòng bệnh chó dại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH THUỐC THÚ Y AMAVET
11/04/2025 09:57
Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị đăng tải KHLCNT Gói thầu Vắc xin phòng bệnh chó dại thuộc sự nghiệp Chăn nuôi và Thú y năm 2025. với 1 gói thầu.
10/04/2025 14:41
Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị công bố KQMT gói thầu Vắc xin Viêm da nổi cục với 2 nhà thầu tham gia.
10/04/2025 14:02
Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị công bố KQMT gói thầu Vắc xin Lở mồm long móng Type O,A với 2 nhà thầu tham gia.
10/04/2025 09:06
Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị công bố KQMT gói thầu Vắc xin Cúm gia cầm với 2 nhà thầu tham gia.
10/04/2025 09:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Vắc xin Cúm gia cầm của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN AVAC VIỆT NAM
05/05/2025 11:02
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Vắc xin Lở mồm long móng Type O,A của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH THUỐC THÚ Y AMAVET
26/04/2025 15:34
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Hóa chất tiêu độc khử trùng Iodin 10% của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THUỐC THÚ Y TW1
26/04/2025 15:27
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Vắc xin Viêm da nổi cục của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN AVAC VIỆT NAM
26/04/2025 15:18
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Vắc xin tiêm phòng bệnh chó dại của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH THUỐC THÚ Y AMAVET
11/04/2025 09:57
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Gói thầu Vắc xin phòng bệnh chó dại thuộc sự nghiệp Chăn nuôi và Thú y năm 2025. của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị với 1 gói thầu.
10/04/2025 14:41
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị đã đăng tải TBMT Hóa chất tiêu độc khử trùng Iodin 10% của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/04/2025 08:47
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Gói thầu Vắc xin phòng bệnh chó dại thuộc sự nghiệp Chăn nuôi và Thú y năm 2025. của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị với 1 gói thầu.
04/04/2025 15:24
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Gói thầu hóa chất tiêu độc khử trùng thuộc Sư nghiệp Chăn nuôi và Thú Y năm 2025. của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị với 1 gói thầu.
04/04/2025 15:04
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị đã đăng tải TBMT Vắc xin Viêm da nổi cục của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
01/04/2025 11:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị là chủ đầu tư của 36 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 36 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị là chủ đầu tư của 48 TBMT, trong đó tự mời thầu 47 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị là chủ đầu tư của 45 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y Quảng Trị là chủ đầu tư có quan hệ với 26 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Mục đích của cuộc đời? Đúng là câu hỏi ngu ngốc: Cuộc đời chính là mục đích! "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh