Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục chăn nuôi và Thú y tỉnh Bắc Kạn như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 22 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 30 gói thầu, trong đó có 22 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 27 gói (với 28 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 13 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 18.876.809.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 18.692.007.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,98%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục chăn nuôi và Thú y tỉnh Bắc Kạn như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 18.876.809.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 18.692.007.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,98%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Chi cục chăn nuôi và Thú y tỉnh Bắc Kạn như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 19 KHLCNT trong đó có 19 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 28 TBMT trong đó tự mời thầu 28 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi cục chăn nuôi và Thú y tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm thuốc sát trùng phòng, chống dịch bệnh năm 2024 chương trình phòng, chống dịch Cúm gia cầm và bệnh Dịch tả lợn Châu Phi của chủ đầu tư Chi cục chăn nuôi và Thú y tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ LIÊN DOANH VIỆT ANH
06/11/2024 15:45
Bên mời thầu Chi cục chăn nuôi và Thú y tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm thuốc sát trùng phòng, chống dịch bệnh năm 2024 chương trình phòng, chống dịch Cúm gia cầm và bệnh Dịch tả lợn Châu Phi của chủ đầu tư Chi cục chăn nuôi và Thú y tỉnh Bắc Kạn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/10/2024 11:27
Bên mời thầu Chi cục chăn nuôi và Thú y tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải KHLCNT Gói thầu số 02: Mua sắm thuốc sát trùng phòng, chống dịch bệnh năm 2024 chương trình phòng, chống dịch Cúm gia cầm và bệnh Dịch tả lợn Châu Phi của chủ đầu tư Chi cục chăn nuôi và Thú y tỉnh Bắc Kạn với 1 gói thầu.
09/10/2024 08:52
Bên mời thầu Chi cục chăn nuôi và Thú y tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 Mua sắm thuốc sát trùng, vắc xin Lở mồm long móng tiêm phòng định kỳ đợt 2 năm 2024 và đợt 1 năm 2025 chương trình phòng, chống dịch Lở mồm long móng. của chủ đầu tư Chi cục chăn nuôi và Thú y tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH THUỐC THÚ Y AMAVET
25/07/2024 11:00
Bên mời thầu Chi cục chăn nuôi và Thú y tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02 Mua sắm thuốc sát trùng, vắc xin Lở mồm long móng tiêm phòng định kỳ đợt 2 năm 2024 và đợt 1 năm 2025 chương trình phòng, chống dịch Lở mồm long móng. của chủ đầu tư Chi cục chăn nuôi và Thú y tỉnh Bắc Kạn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/07/2024 16:49
Bên mời thầu Chi cục chăn nuôi và Thú y tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu và đánh giá Hồ sơ dự thầu. của chủ đầu tư Chi cục chăn nuôi và Thú y tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 368 HÀ NỘI
25/06/2024 16:16
Bên mời thầu Chi cục chăn nuôi và Thú y tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải KHLCNT Gói thầu mua sắm thuốc sát trùng, vắc xin tiêm phòng định kỳ đợt 2 năm 2024 và đợt 1 năm 2025 chương trình phòng, chống dịch lở mồm long móng thuộc Chương trình sự nghiệp kinh tế về chăn nuôi và thú y năm 2024 của chủ đầu tư Chi cục chăn nuôi và Thú y tỉnh Bắc Kạn với 2 gói thầu.
24/06/2024 11:21
Bên mời thầu Chi cục chăn nuôi và Thú y tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải KHLCNT Gói thầu mua sắm thuốc sát trùng, vắc xin tiêm phòng định kỳ đợt 2 năm 2024 và đợt 1 năm 2025 chương trình phòng, chống dịch lở mồm long móng thuộc Chương trình sự nghiệp kinh tế về chăn nuôi và thú y năm 2024 của chủ đầu tư Chi cục chăn nuôi và Thú y tỉnh Bắc Kạn với 2 gói thầu.
21/06/2024 15:01
Bên mời thầu Chi cục chăn nuôi và Thú y tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm thuốc sát trùng, vắc xin tiêm phòng định kỳ đợt 2 năm 2024 và đợt 1 năm 2025 chương trình bảo vệ vật nuôi của chủ đầu tư Chi cục chăn nuôi và Thú y tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THUỐC THÚ Y TRUNG ƯƠNG NAVETCO
03/05/2024 09:30
Bên mời thầu Chi cục chăn nuôi và Thú y tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm thuốc sát trùng, vắc xin tiêm phòng định kỳ đợt 2 năm 2024 và đợt 1 năm 2025 chương trình bảo vệ vật nuôi của chủ đầu tư Chi cục chăn nuôi và Thú y tỉnh Bắc Kạn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/04/2024 13:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục chăn nuôi và Thú y tỉnh Bắc Kạn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm thuốc sát trùng phòng, chống dịch bệnh năm 2024 chương trình phòng, chống dịch Cúm gia cầm và bệnh Dịch tả lợn Châu Phi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ LIÊN DOANH VIỆT ANH
06/11/2024 15:45
Chi cục chăn nuôi và Thú y tỉnh Bắc Kạn công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm thuốc sát trùng phòng, chống dịch bệnh năm 2024 chương trình phòng, chống dịch Cúm gia cầm và bệnh Dịch tả lợn Châu Phi với 1 nhà thầu tham gia.
25/10/2024 09:06
Chi cục chăn nuôi và Thú y tỉnh Bắc Kạn đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm thuốc sát trùng phòng, chống dịch bệnh năm 2024 chương trình phòng, chống dịch Cúm gia cầm và bệnh Dịch tả lợn Châu Phi theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/10/2024 11:27
Chi cục chăn nuôi và Thú y tỉnh Bắc Kạn đăng tải KHLCNT Gói thầu số 02: Mua sắm thuốc sát trùng phòng, chống dịch bệnh năm 2024 chương trình phòng, chống dịch Cúm gia cầm và bệnh Dịch tả lợn Châu Phi với 1 gói thầu.
09/10/2024 08:52
Chi cục chăn nuôi và Thú y tỉnh Bắc Kạn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02 Mua sắm thuốc sát trùng, vắc xin Lở mồm long móng tiêm phòng định kỳ đợt 2 năm 2024 và đợt 1 năm 2025 chương trình phòng, chống dịch Lở mồm long móng..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ LIÊN DOANH VIỆT ANH, CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH THUỐC THÚ Y AMAVET
25/07/2024 11:00
Chi cục chăn nuôi và Thú y tỉnh Bắc Kạn công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02 Mua sắm thuốc sát trùng, vắc xin Lở mồm long móng tiêm phòng định kỳ đợt 2 năm 2024 và đợt 1 năm 2025 chương trình phòng, chống dịch Lở mồm long móng. với 1 nhà thầu tham gia.
11/07/2024 09:04
Chi cục chăn nuôi và Thú y tỉnh Bắc Kạn đăng tải TBMT Gói thầu số 02 Mua sắm thuốc sát trùng, vắc xin Lở mồm long móng tiêm phòng định kỳ đợt 2 năm 2024 và đợt 1 năm 2025 chương trình phòng, chống dịch Lở mồm long móng. theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/07/2024 16:49
Chi cục chăn nuôi và Thú y tỉnh Bắc Kạn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu và đánh giá Hồ sơ dự thầu..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 368 HÀ NỘI
25/06/2024 16:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi cục chăn nuôi và Thú y tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm thuốc sát trùng phòng, chống dịch bệnh năm 2024 chương trình phòng, chống dịch Cúm gia cầm và bệnh Dịch tả lợn Châu Phi của chủ đầu tư Chi cục chăn nuôi và Thú y tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ LIÊN DOANH VIỆT ANH
06/11/2024 15:45
Bên mời thầu Chi cục chăn nuôi và Thú y tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm thuốc sát trùng phòng, chống dịch bệnh năm 2024 chương trình phòng, chống dịch Cúm gia cầm và bệnh Dịch tả lợn Châu Phi của chủ đầu tư Chi cục chăn nuôi và Thú y tỉnh Bắc Kạn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/10/2024 11:27
Bên mời thầu Chi cục chăn nuôi và Thú y tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải KHLCNT Gói thầu số 02: Mua sắm thuốc sát trùng phòng, chống dịch bệnh năm 2024 chương trình phòng, chống dịch Cúm gia cầm và bệnh Dịch tả lợn Châu Phi của chủ đầu tư Chi cục chăn nuôi và Thú y tỉnh Bắc Kạn với 1 gói thầu.
09/10/2024 08:52
Bên mời thầu Chi cục chăn nuôi và Thú y tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 Mua sắm thuốc sát trùng, vắc xin Lở mồm long móng tiêm phòng định kỳ đợt 2 năm 2024 và đợt 1 năm 2025 chương trình phòng, chống dịch Lở mồm long móng. của chủ đầu tư Chi cục chăn nuôi và Thú y tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH THUỐC THÚ Y AMAVET
25/07/2024 11:00
Bên mời thầu Chi cục chăn nuôi và Thú y tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02 Mua sắm thuốc sát trùng, vắc xin Lở mồm long móng tiêm phòng định kỳ đợt 2 năm 2024 và đợt 1 năm 2025 chương trình phòng, chống dịch Lở mồm long móng. của chủ đầu tư Chi cục chăn nuôi và Thú y tỉnh Bắc Kạn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/07/2024 16:49
Bên mời thầu Chi cục chăn nuôi và Thú y tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu và đánh giá Hồ sơ dự thầu. của chủ đầu tư Chi cục chăn nuôi và Thú y tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 368 HÀ NỘI
25/06/2024 16:16
Bên mời thầu Chi cục chăn nuôi và Thú y tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải KHLCNT Gói thầu mua sắm thuốc sát trùng, vắc xin tiêm phòng định kỳ đợt 2 năm 2024 và đợt 1 năm 2025 chương trình phòng, chống dịch lở mồm long móng thuộc Chương trình sự nghiệp kinh tế về chăn nuôi và thú y năm 2024 của chủ đầu tư Chi cục chăn nuôi và Thú y tỉnh Bắc Kạn với 2 gói thầu.
24/06/2024 11:21
Bên mời thầu Chi cục chăn nuôi và Thú y tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải KHLCNT Gói thầu mua sắm thuốc sát trùng, vắc xin tiêm phòng định kỳ đợt 2 năm 2024 và đợt 1 năm 2025 chương trình phòng, chống dịch lở mồm long móng thuộc Chương trình sự nghiệp kinh tế về chăn nuôi và thú y năm 2024 của chủ đầu tư Chi cục chăn nuôi và Thú y tỉnh Bắc Kạn với 2 gói thầu.
21/06/2024 15:01
Bên mời thầu Chi cục chăn nuôi và Thú y tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm thuốc sát trùng, vắc xin tiêm phòng định kỳ đợt 2 năm 2024 và đợt 1 năm 2025 chương trình bảo vệ vật nuôi của chủ đầu tư Chi cục chăn nuôi và Thú y tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THUỐC THÚ Y TRUNG ƯƠNG NAVETCO
03/05/2024 09:30
Bên mời thầu Chi cục chăn nuôi và Thú y tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm thuốc sát trùng, vắc xin tiêm phòng định kỳ đợt 2 năm 2024 và đợt 1 năm 2025 chương trình bảo vệ vật nuôi của chủ đầu tư Chi cục chăn nuôi và Thú y tỉnh Bắc Kạn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/04/2024 13:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục chăn nuôi và Thú y tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải 22 KHLCNT, trong đó có 30 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục chăn nuôi và Thú y tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải 28 TBMT trong 27 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 28 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục chăn nuôi và Thú y tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải 19 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục chăn nuôi và Thú y tỉnh Bắc Kạn có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục chăn nuôi và Thú y tỉnh Bắc Kạn có quan hệ với 9 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục chăn nuôi và Thú y tỉnh Bắc Kạn có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Lúc lớn khôn người đàn ông có ba cái nặng phải gánh vác là; danh vọng, đạo vợ chồng và con cái. "
Khuyết Danh