Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 18 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 45 gói thầu, trong đó có 17 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 21 gói (với 23 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 21 gói, hủy thầu 2 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 18 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 18 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,83 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 73,91%, Xây lắp 8,70%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 17,39%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.926.170.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.659.820.610 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 17,53%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre như sau:
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,83 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 73,91%, Xây lắp 8,70%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 17,39%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.926.170.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.659.820.610 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 17,53%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 18 KHLCNT trong đó có 18 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 23 TBMT trong đó tự mời thầu 23 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 13 gói thầu với 5 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05 PCD: Thuê mướn xét nghiệm phòng, chống dịch (nhóm 1) của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: Chi cục Thú y vùng VI
11/10/2022 07:47
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07 PCD - Thuê mướn xét nghiệm phòng, chống dịch (nhóm 2) của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN WARRANTEK
29/09/2022 11:10
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 PCD: Mua hóa chất phòng, chống dịch bệnh trên cạn của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ LIÊN DOANH VIỆT ANH
16/09/2022 15:27
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04 PCD: Mua vắc xin dại của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH THUỐC THÚ Y AMAVET
15/09/2022 14:11
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 PCD: Mua vắc xin lở mồm long móng của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH THUỐC THÚ Y AMAVET
17/08/2022 11:00
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08 PCD - Mua sắm tủ bảo quản vắc xin của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HOÀNG THẾ LONG
12/08/2022 15:10
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Mua heo cái giống hậu bị thuộc Dự án “Mô hình nâng cao chất lượng đàn heo nái kết hợp chăn nuôi an toàn sinh học trong hợp tác xã nông nghiệp xã Cẩm Sơn huyện Mỏ Cày Nam” của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp Tác Xã Nông Nghiệp Mỹ Chánh
21/12/2021 08:11
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vắc xin dự trữ chống dịch viêm da nổi cục trên trâu bò (04 tháng cuối năm 2021) của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH THUỐC THÚ Y AMAVET
18/10/2021 16:15
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre đã đăng tải TBMT Mua sắm vắc xin dự trữ chống dịch viêm da nổi cục trên trâu bò (04 tháng cuối năm 2021) của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
23/09/2021 10:57
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vắc xin dự trữ chống dịch viêm da nổi cục trên trâu bò (04 tháng cuối năm 2021) của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre với 1 gói thầu.
23/09/2021 10:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre công bố kết quả gói thầu Mua sắm vắc xin dự trữ chống dịch viêm da nổi cục trên trâu bò (04 tháng cuối năm 2021).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH THUỐC THÚ Y AMAVET
18/10/2021 16:15
Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre công bố KQMT gói thầu Mua sắm vắc xin dự trữ chống dịch viêm da nổi cục trên trâu bò (04 tháng cuối năm 2021) với 1 nhà thầu tham gia.
04/10/2021 08:17
Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre đăng tải TBMT Mua sắm vắc xin dự trữ chống dịch viêm da nổi cục trên trâu bò (04 tháng cuối năm 2021) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
23/09/2021 10:57
Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre đăng tải KHLCNT Mua sắm vắc xin dự trữ chống dịch viêm da nổi cục trên trâu bò (04 tháng cuối năm 2021) với 1 gói thầu.
23/09/2021 10:13
Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre đăng tải KHLCNT Mua sắm vắc xin dự trữ chống dịch viêm da nổi cục trên trâu bò (các xã có dịch và xã bị dịch uy hiếp trên địa bàn huyện Ba Tri) với 1 gói thầu.
22/09/2021 15:48
Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre đăng tải KHLCNT Mua sắm vắc xin dự trữ chống dịch viêm da nổi cục trên trâu bò (04 tháng cuối năm 2021) với 1 gói thầu.
17/09/2021 17:12
Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre công bố kết quả gói thầu Mua vaccine lở mồm long móng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH THUỐC THÚ Y AMAVET
09/09/2021 19:52
Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre đăng tải KHLCNT Mua vắc xin chống dịch viêm da nổi cục trên trâu bò với 1 gói thầu.
25/08/2021 08:08
Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06 PCD - Thuê mướn xét nghiệm phòng, chống dịch (nhóm 1).
- Nhà thầu trúng thầu: Chi cục Thú y vùng VI
20/08/2021 10:53
Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre công bố kết quả gói thầu Mua vacxin phục vụ kế hoạch phòng, chống dịch bệnh viêm da nổi cục trâu, bò năm 2021.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH THUỐC THÚ Y AMAVET
12/08/2021 15:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05 PCD: Thuê mướn xét nghiệm phòng, chống dịch (nhóm 1) của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: Chi cục Thú y vùng VI
11/10/2022 07:47
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07 PCD - Thuê mướn xét nghiệm phòng, chống dịch (nhóm 2) của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN WARRANTEK
29/09/2022 11:10
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 PCD: Mua hóa chất phòng, chống dịch bệnh trên cạn của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ LIÊN DOANH VIỆT ANH
16/09/2022 15:27
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04 PCD: Mua vắc xin dại của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH THUỐC THÚ Y AMAVET
15/09/2022 14:11
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 PCD: Mua vắc xin lở mồm long móng của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH THUỐC THÚ Y AMAVET
17/08/2022 11:00
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08 PCD - Mua sắm tủ bảo quản vắc xin của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HOÀNG THẾ LONG
12/08/2022 15:10
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Mua heo cái giống hậu bị thuộc Dự án “Mô hình nâng cao chất lượng đàn heo nái kết hợp chăn nuôi an toàn sinh học trong hợp tác xã nông nghiệp xã Cẩm Sơn huyện Mỏ Cày Nam” của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp Tác Xã Nông Nghiệp Mỹ Chánh
21/12/2021 08:11
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vắc xin dự trữ chống dịch viêm da nổi cục trên trâu bò (04 tháng cuối năm 2021) của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH THUỐC THÚ Y AMAVET
18/10/2021 16:15
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre đã đăng tải TBMT Mua sắm vắc xin dự trữ chống dịch viêm da nổi cục trên trâu bò (04 tháng cuối năm 2021) của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
23/09/2021 10:57
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vắc xin dự trữ chống dịch viêm da nổi cục trên trâu bò (04 tháng cuối năm 2021) của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre với 1 gói thầu.
23/09/2021 10:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre đã đăng tải 18 KHLCNT, trong đó có 45 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre đã đăng tải 23 TBMT trong 21 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 23 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre đã đăng tải 21 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 21 gói, hủy thầu 2 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre có quan hệ với 19 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre có quan hệ với 8 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bến Tre có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Lòng cảm kích là nguyên liệu quan trọng nhất để sống một cuộc đời thành công và thỏa mãn. "
Jack Canfield