Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bình Phước như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 39 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 55 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 93 gói thầu, trong đó có 55 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 71 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 62 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 13 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 13 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,56 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 77,78%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 22,22%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.807.078.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.638.188.781 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,43%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bình Phước như sau:
- Có quan hệ với 39 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,56 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 77,78%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 22,22%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.807.078.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.638.188.781 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,43%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bình Phước như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 46 KHLCNT trong đó có 46 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 19 TBMT trong đó tự mời thầu 9 TBMT, có 10 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bình Phước đã đăng tải KHLCNT Chương trình phòng, chống bệnh dại ở động vật năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bình Phước với 2 gói thầu.
20/06/2025 08:39
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bình Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Thẻ niêm phong phương tiện vận chuyển, lô hàng của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bình Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SEAL AND INDUSTRIAL ACCESSORIES VIET NAM
19/06/2025 16:27
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bình Phước đã đăng tải kết quả gói thầu In Giấy chứng nhận kiểm dịch động vật, sản phảm động vật của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bình Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ IN ẤN LÂM GIA BẢO
19/06/2025 16:17
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bình Phước đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu “Dịch vụ thuê xe đi lấy mẫu và gửi mẫu chống dịch thuộc Chương trình lấy mẫu giám sát dịch bệnh gia súc, gia cầm trên địa bàn tỉnh năm 2025” của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bình Phước với 1 gói thầu.
05/06/2025 10:42
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bình Phước đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vắc xin Cúm gia cầm năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bình Phước với 1 gói thầu.
03/06/2025 13:59
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bình Phước đã đăng tải KHLCNT Công tác kiểm dịch, kiểm soát giết mổ năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bình Phước với 2 gói thầu.
02/06/2025 15:23
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bình Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê xe vận chuyển cán bộ, công chức, viên chức đi công tác năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bình Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: Nhất Vương
24/02/2025 09:21
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bình Phước đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu “Thuê xe vận chuyển cán bộ, công chức, viên chức đi công tác năm 2025” của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bình Phước với 1 gói thầu.
17/02/2025 15:54
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AIC đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ xét nghiệm giám sát dịch bệnh xây dựng vùng an toàn dịch bệnh động vật của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bình Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: Chi cục Thú y vùng VI
16/12/2024 15:13
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AIC đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất sát trùng năm 2024 của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bình Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ LIÊN DOANH VIỆT ANH
28/11/2024 06:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bình Phước đăng tải KHLCNT Chương trình phòng, chống bệnh dại ở động vật năm 2025 với 2 gói thầu.
20/06/2025 08:39
Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bình Phước công bố kết quả gói thầu Thẻ niêm phong phương tiện vận chuyển, lô hàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SEAL AND INDUSTRIAL ACCESSORIES VIET NAM
19/06/2025 16:27
Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bình Phước công bố kết quả gói thầu In Giấy chứng nhận kiểm dịch động vật, sản phảm động vật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ IN ẤN LÂM GIA BẢO
19/06/2025 16:17
Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bình Phước đăng tải KHLCNT Mua sắm vắc xin Cúm gia cầm năm 2025 với 1 gói thầu.
03/06/2025 13:59
Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bình Phước đăng tải KHLCNT Công tác kiểm dịch, kiểm soát giết mổ năm 2025 với 2 gói thầu.
02/06/2025 15:23
Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bình Phước công bố kết quả gói thầu Thuê xe vận chuyển cán bộ, công chức, viên chức đi công tác năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Nhất Vương
24/02/2025 09:21
Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bình Phước đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu “Thuê xe vận chuyển cán bộ, công chức, viên chức đi công tác năm 2025” với 1 gói thầu.
17/02/2025 15:54
Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bình Phước công bố kết quả gói thầu Thông tin, tuyên truyền trên Đài Phát thanh - Truyền hình.
- Nhà thầu trúng thầu: Đài Phát thanh Truyền hình và Báo Bình Phước
19/11/2024 12:23
Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bình Phước công bố kết quả gói thầu Thuê xe thực hiện vận chuyển hàng hóa, hành khách.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ VẬN TẢI ĐỒNG XOÀI
07/11/2024 16:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bình Phước đã đăng tải KHLCNT Chương trình phòng, chống bệnh dại ở động vật năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bình Phước với 2 gói thầu.
20/06/2025 08:39
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bình Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Thẻ niêm phong phương tiện vận chuyển, lô hàng của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bình Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SEAL AND INDUSTRIAL ACCESSORIES VIET NAM
19/06/2025 16:27
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bình Phước đã đăng tải kết quả gói thầu In Giấy chứng nhận kiểm dịch động vật, sản phảm động vật của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bình Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ IN ẤN LÂM GIA BẢO
19/06/2025 16:17
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bình Phước đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu “Dịch vụ thuê xe đi lấy mẫu và gửi mẫu chống dịch thuộc Chương trình lấy mẫu giám sát dịch bệnh gia súc, gia cầm trên địa bàn tỉnh năm 2025” của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bình Phước với 1 gói thầu.
05/06/2025 10:42
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bình Phước đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vắc xin Cúm gia cầm năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bình Phước với 1 gói thầu.
03/06/2025 13:59
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bình Phước đã đăng tải KHLCNT Công tác kiểm dịch, kiểm soát giết mổ năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bình Phước với 2 gói thầu.
02/06/2025 15:23
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bình Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê xe vận chuyển cán bộ, công chức, viên chức đi công tác năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bình Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: Nhất Vương
24/02/2025 09:21
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bình Phước đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu “Thuê xe vận chuyển cán bộ, công chức, viên chức đi công tác năm 2025” của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bình Phước với 1 gói thầu.
17/02/2025 15:54
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AIC đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ xét nghiệm giám sát dịch bệnh xây dựng vùng an toàn dịch bệnh động vật của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bình Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: Chi cục Thú y vùng VI
16/12/2024 15:13
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AIC đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất sát trùng năm 2024 của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bình Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ LIÊN DOANH VIỆT ANH
28/11/2024 06:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bình Phước đã đăng tải 55 KHLCNT, trong đó có 93 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bình Phước đã đăng tải 9 TBMT trong 9 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 9 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bình Phước đã đăng tải 71 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 71 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 62 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bình Phước có quan hệ với 39 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bình Phước có quan hệ với 7 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Bình Phước có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"“Khi nào thì người ta nên dùng nước hoa?” Có cô gái trẻ hỏi. “Bất cứ khi nào người ta muốn được hôn.” "
Coco Chanel
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".