Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Vĩnh Phúc như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 42 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 117 gói thầu, trong đó có 39 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 50 gói (với 53 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 32 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 88 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 86 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,37 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 92,45%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 7,55%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 112.101.953.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 110.841.237.018 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,12%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Vĩnh Phúc như sau:
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,37 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 92,45%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 7,55%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 112.101.953.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 110.841.237.018 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,12%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Vĩnh Phúc như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 10 KHLCNT trong đó có 10 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 36 TBMT trong đó tự mời thầu 36 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Xét nghiệm giám sát bệnh cúm gia cầm trên địa bàn tỉnh Vĩnh Phúc năm 2024 của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THUỐC THÚ Y TRUNG ƯƠNG 5
26/07/2024 14:49
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải TBMT Xét nghiệm giám sát bệnh cúm gia cầm trên địa bàn tỉnh Vĩnh Phúc năm 2024 của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Vĩnh Phúc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/07/2024 10:39
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải KHLCNT Xét nghiệm giám sát bệnh cúm gia cầm trên địa bàn tỉnh Vĩnh Phúc năm 2024 của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Vĩnh Phúc với 1 gói thầu.
02/07/2024 09:50
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư, dụng cụ phục vụ tiêm phòng của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV SẢN XUẤT VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI TIẾN MẠNH
13/05/2024 22:43
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vắc xin tiêm phòng gia xúc, gia cầm và thuốc khử trùng tiêu độc môi trường chăn nuôi. của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC VÀ VẬT TƯ THÚ Y
13/05/2024 15:19
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải TBMT Mua vật tư, dụng cụ phục vụ tiêm phòng của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Vĩnh Phúc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/04/2024 00:22
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải TBMT Mua vắc xin tiêm phòng gia xúc, gia cầm và thuốc khử trùng tiêu độc môi trường chăn nuôi. của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Vĩnh Phúc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/04/2024 17:48
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải TBMT Mua vắc xin tiêm phòng gia xúc, gia cầm và thuốc khử trùng tiêu độc môi trường chăn nuôi. của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Vĩnh Phúc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/03/2024 12:51
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải TBMT Mua vắc xin tiêm phòng gia xúc, gia cầm và thuốc khử trùng tiêu độc môi trường chăn nuôi. của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Vĩnh Phúc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/03/2024 23:29
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải KHLCNT Thực hiện công tác phòng chống dịch bệnh gia súc, gia cầm năm 2024 trên địa bàn tỉnh của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Vĩnh Phúc với 4 gói thầu.
14/03/2024 09:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu Xét nghiệm giám sát bệnh cúm gia cầm trên địa bàn tỉnh Vĩnh Phúc năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THUỐC THÚ Y TRUNG ƯƠNG 5
26/07/2024 14:49
Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Vĩnh Phúc công bố KQMT gói thầu Xét nghiệm giám sát bệnh cúm gia cầm trên địa bàn tỉnh Vĩnh Phúc năm 2024 với 1 nhà thầu tham gia.
09/07/2024 11:10
Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Vĩnh Phúc đăng tải TBMT Xét nghiệm giám sát bệnh cúm gia cầm trên địa bàn tỉnh Vĩnh Phúc năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/07/2024 10:39
Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Vĩnh Phúc đăng tải KHLCNT Xét nghiệm giám sát bệnh cúm gia cầm trên địa bàn tỉnh Vĩnh Phúc năm 2024 với 1 gói thầu.
02/07/2024 09:50
Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu Mua vật tư, dụng cụ phục vụ tiêm phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV SẢN XUẤT VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI TIẾN MẠNH
13/05/2024 22:43
Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu Mua vắc xin tiêm phòng gia xúc, gia cầm và thuốc khử trùng tiêu độc môi trường chăn nuôi..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THUỐC THÚ Y TRUNG ƯƠNG VETVACO, CÔNG TY CỔ PHẦN THUỐC THÚ Y TRUNG ƯƠNG NAVETCO, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC VÀ VẬT TƯ THÚ Y
13/05/2024 15:19
Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Vĩnh Phúc công bố KQMT gói thầu Mua vật tư, dụng cụ phục vụ tiêm phòng với 1 nhà thầu tham gia.
24/04/2024 08:03
Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Vĩnh Phúc công bố KQMT gói thầu Mua vắc xin tiêm phòng gia xúc, gia cầm và thuốc khử trùng tiêu độc môi trường chăn nuôi. với 2 nhà thầu tham gia.
21/04/2024 09:01
Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Vĩnh Phúc đăng tải TBMT Mua vật tư, dụng cụ phục vụ tiêm phòng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/04/2024 00:22
Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Vĩnh Phúc đăng tải TBMT Mua vắc xin tiêm phòng gia xúc, gia cầm và thuốc khử trùng tiêu độc môi trường chăn nuôi. theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/04/2024 17:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Xét nghiệm giám sát bệnh cúm gia cầm trên địa bàn tỉnh Vĩnh Phúc năm 2024 của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THUỐC THÚ Y TRUNG ƯƠNG 5
26/07/2024 14:49
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải TBMT Xét nghiệm giám sát bệnh cúm gia cầm trên địa bàn tỉnh Vĩnh Phúc năm 2024 của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Vĩnh Phúc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/07/2024 10:39
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải KHLCNT Xét nghiệm giám sát bệnh cúm gia cầm trên địa bàn tỉnh Vĩnh Phúc năm 2024 của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Vĩnh Phúc với 1 gói thầu.
02/07/2024 09:50
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư, dụng cụ phục vụ tiêm phòng của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV SẢN XUẤT VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI TIẾN MẠNH
13/05/2024 22:43
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vắc xin tiêm phòng gia xúc, gia cầm và thuốc khử trùng tiêu độc môi trường chăn nuôi. của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC VÀ VẬT TƯ THÚ Y
13/05/2024 15:19
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải TBMT Mua vật tư, dụng cụ phục vụ tiêm phòng của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Vĩnh Phúc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/04/2024 00:22
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải TBMT Mua vắc xin tiêm phòng gia xúc, gia cầm và thuốc khử trùng tiêu độc môi trường chăn nuôi. của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Vĩnh Phúc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/04/2024 17:48
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải TBMT Mua vắc xin tiêm phòng gia xúc, gia cầm và thuốc khử trùng tiêu độc môi trường chăn nuôi. của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Vĩnh Phúc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/03/2024 12:51
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải TBMT Mua vắc xin tiêm phòng gia xúc, gia cầm và thuốc khử trùng tiêu độc môi trường chăn nuôi. của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Vĩnh Phúc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/03/2024 23:29
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải KHLCNT Thực hiện công tác phòng chống dịch bệnh gia súc, gia cầm năm 2024 trên địa bàn tỉnh của chủ đầu tư Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Vĩnh Phúc với 4 gói thầu.
14/03/2024 09:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải 42 KHLCNT, trong đó có 117 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải 53 TBMT trong 50 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 36 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 17 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải 32 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 32 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Vĩnh Phúc có quan hệ với 23 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Vĩnh Phúc có quan hệ với 10 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y tỉnh Vĩnh Phúc có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Sự oán ghét giống như tự uống thuốc độc, rồi hy vọng nó sẽ giết chết kẻ thù. "
Nelson Mandela
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.