Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Lào Cai như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 17 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 16 gói thầu, trong đó có 17 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,14 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 14,29%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 85,71%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.960.774.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.890.724.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,41%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Lào Cai như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,14 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 14,29%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 85,71%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.960.774.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.890.724.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,41%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Lào Cai như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 14 KHLCNT trong đó có 14 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 7 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu In tranh lật tuyên truyền về sàng lọc trước sinh, sàng lọc sơ sinh và tranh lật truyền thông về tưvấn, khám sức khỏe trước kết hôn của chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN & QUẢNG CÁO ĐÔNG ĐÔ
26/12/2024 15:54
Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Lào Cai đã đăng tải KHLCNT In tranh lật tuyên truyền về sàng lọc trước sinh, sàng lọc sơ sinh và tranh lật truyền thông về tư vấn, khám sức khỏe trước kết hôn của chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Lào Cai với 1 gói thầu.
25/12/2024 10:42
Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Mua loa kéo phục vụ công tác tuyên truyền của chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ MÁY VĂN PHÒNG MINH CHÂU
03/07/2024 16:58
Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Lào Cai đã đăng tải KHLCNT Gói thầu Mua loa kéo phục vụ công tác tuyên truyền của chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Lào Cai với 1 gói thầu.
27/06/2024 10:55
Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bộ mẫu lấy máu gót chân, xét nghiệm sàng lọc sơ sinh cho đối tượng miễn phí là nguời dân sống tại các xã khu vực III thuộc vùng đồng bào dân tộc miền núi và người thuộc hộ gia đình nghèo, cận nghèo tại các xã còn lại trên địa bàn tỉnh Lào Cai năm 2024 của chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ SINH HỌC BIONET VIỆT NAM
03/06/2024 11:01
Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Lào Cai đã đăng tải TBMT Mua bộ mẫu lấy máu gót chân, xét nghiệm sàng lọc sơ sinh cho đối tượng miễn phí là nguời dân sống tại các xã khu vực III thuộc vùng đồng bào dân tộc miền núi và người thuộc hộ gia đình nghèo, cận nghèo tại các xã còn lại trên địa bàn tỉnh Lào Cai năm 2024 của chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Lào Cai với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/05/2024 14:44
Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Lào Cai đã đăng tải KHLCNT Mua bộ mẫu lấy máu gót chân, xét nghiệm sàng lọc sơ sinh cho đối tượng miễn phí là nguời dân sống tại các xã khu vực III thuộc vùng đồng bào dân tộc miền núi và người thuộc hộ gia đình nghèo, cận nghèo tại các xã còn lại trên địa bàn tỉnh Lào Cai năm 2024 của chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Lào Cai với 1 gói thầu.
23/04/2024 15:00
Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu In tranh lật tuyên truyền về sàng lọc trước sinh, sàng lọc sơ sinh của chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN TỔNG HỢP LÀO CAI
12/12/2023 09:59
Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Lào Cai đã đăng tải KHLCNT In tranh lật tuyên truyền về sàng lọc trước sinh, sàng lọc sơ sinh của chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Lào Cai với 1 gói thầu.
07/12/2023 08:46
Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu In cẩm nang hướng dẫn người cao tuổi tự chăm sóc sức khỏe tại gia đình của chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN TỔNG HỢP LÀO CAI
27/06/2023 16:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Dân số tỉnh Lào Cai công bố kết quả gói thầu In tranh lật tuyên truyền về sàng lọc trước sinh, sàng lọc sơ sinh và tranh lật truyền thông về tưvấn, khám sức khỏe trước kết hôn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN & QUẢNG CÁO ĐÔNG ĐÔ
26/12/2024 15:54
Chi cục Dân số tỉnh Lào Cai đăng tải KHLCNT In tranh lật tuyên truyền về sàng lọc trước sinh, sàng lọc sơ sinh và tranh lật truyền thông về tư vấn, khám sức khỏe trước kết hôn với 1 gói thầu.
25/12/2024 10:42
Chi cục Dân số tỉnh Lào Cai công bố kết quả gói thầu Mua loa kéo phục vụ công tác tuyên truyền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ MÁY VĂN PHÒNG MINH CHÂU
03/07/2024 16:58
Chi cục Dân số tỉnh Lào Cai đăng tải KHLCNT Gói thầu Mua loa kéo phục vụ công tác tuyên truyền với 1 gói thầu.
27/06/2024 10:55
Chi cục Dân số tỉnh Lào Cai công bố kết quả gói thầu Mua bộ mẫu lấy máu gót chân, xét nghiệm sàng lọc sơ sinh cho đối tượng miễn phí là nguời dân sống tại các xã khu vực III thuộc vùng đồng bào dân tộc miền núi và người thuộc hộ gia đình nghèo, cận nghèo tại các xã còn lại trên địa bàn tỉnh Lào Cai năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ SINH HỌC BIONET VIỆT NAM
03/06/2024 11:01
Chi cục Dân số tỉnh Lào Cai công bố KQMT gói thầu Mua bộ mẫu lấy máu gót chân, xét nghiệm sàng lọc sơ sinh cho đối tượng miễn phí là nguời dân sống tại các xã khu vực III thuộc vùng đồng bào dân tộc miền núi và người thuộc hộ gia đình nghèo, cận nghèo tại các xã còn lại trên địa bàn tỉnh Lào Cai năm 2024 với 1 nhà thầu tham gia.
16/05/2024 15:08
Chi cục Dân số tỉnh Lào Cai đăng tải TBMT Mua bộ mẫu lấy máu gót chân, xét nghiệm sàng lọc sơ sinh cho đối tượng miễn phí là nguời dân sống tại các xã khu vực III thuộc vùng đồng bào dân tộc miền núi và người thuộc hộ gia đình nghèo, cận nghèo tại các xã còn lại trên địa bàn tỉnh Lào Cai năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/05/2024 14:44
Chi cục Dân số tỉnh Lào Cai đăng tải KHLCNT Mua bộ mẫu lấy máu gót chân, xét nghiệm sàng lọc sơ sinh cho đối tượng miễn phí là nguời dân sống tại các xã khu vực III thuộc vùng đồng bào dân tộc miền núi và người thuộc hộ gia đình nghèo, cận nghèo tại các xã còn lại trên địa bàn tỉnh Lào Cai năm 2024 với 1 gói thầu.
23/04/2024 15:00
Chi cục Dân số tỉnh Lào Cai công bố kết quả gói thầu In tranh lật tuyên truyền về sàng lọc trước sinh, sàng lọc sơ sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN TỔNG HỢP LÀO CAI
12/12/2023 09:59
Chi cục Dân số tỉnh Lào Cai đăng tải KHLCNT In tranh lật tuyên truyền về sàng lọc trước sinh, sàng lọc sơ sinh với 1 gói thầu.
07/12/2023 08:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu In tranh lật tuyên truyền về sàng lọc trước sinh, sàng lọc sơ sinh và tranh lật truyền thông về tưvấn, khám sức khỏe trước kết hôn của chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN & QUẢNG CÁO ĐÔNG ĐÔ
26/12/2024 15:54
Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Lào Cai đã đăng tải KHLCNT In tranh lật tuyên truyền về sàng lọc trước sinh, sàng lọc sơ sinh và tranh lật truyền thông về tư vấn, khám sức khỏe trước kết hôn của chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Lào Cai với 1 gói thầu.
25/12/2024 10:42
Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Mua loa kéo phục vụ công tác tuyên truyền của chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ MÁY VĂN PHÒNG MINH CHÂU
03/07/2024 16:58
Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Lào Cai đã đăng tải KHLCNT Gói thầu Mua loa kéo phục vụ công tác tuyên truyền của chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Lào Cai với 1 gói thầu.
27/06/2024 10:55
Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bộ mẫu lấy máu gót chân, xét nghiệm sàng lọc sơ sinh cho đối tượng miễn phí là nguời dân sống tại các xã khu vực III thuộc vùng đồng bào dân tộc miền núi và người thuộc hộ gia đình nghèo, cận nghèo tại các xã còn lại trên địa bàn tỉnh Lào Cai năm 2024 của chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ SINH HỌC BIONET VIỆT NAM
03/06/2024 11:01
Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Lào Cai đã đăng tải TBMT Mua bộ mẫu lấy máu gót chân, xét nghiệm sàng lọc sơ sinh cho đối tượng miễn phí là nguời dân sống tại các xã khu vực III thuộc vùng đồng bào dân tộc miền núi và người thuộc hộ gia đình nghèo, cận nghèo tại các xã còn lại trên địa bàn tỉnh Lào Cai năm 2024 của chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Lào Cai với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/05/2024 14:44
Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Lào Cai đã đăng tải KHLCNT Mua bộ mẫu lấy máu gót chân, xét nghiệm sàng lọc sơ sinh cho đối tượng miễn phí là nguời dân sống tại các xã khu vực III thuộc vùng đồng bào dân tộc miền núi và người thuộc hộ gia đình nghèo, cận nghèo tại các xã còn lại trên địa bàn tỉnh Lào Cai năm 2024 của chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Lào Cai với 1 gói thầu.
23/04/2024 15:00
Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu In tranh lật tuyên truyền về sàng lọc trước sinh, sàng lọc sơ sinh của chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN TỔNG HỢP LÀO CAI
12/12/2023 09:59
Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Lào Cai đã đăng tải KHLCNT In tranh lật tuyên truyền về sàng lọc trước sinh, sàng lọc sơ sinh của chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Lào Cai với 1 gói thầu.
07/12/2023 08:46
Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu In cẩm nang hướng dẫn người cao tuổi tự chăm sóc sức khỏe tại gia đình của chủ đầu tư Chi cục Dân số tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN TỔNG HỢP LÀO CAI
27/06/2023 16:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Lào Cai đã đăng tải 17 KHLCNT, trong đó có 16 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Lào Cai đã đăng tải 7 TBMT trong 7 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 7 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Lào Cai đã đăng tải 14 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Lào Cai có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Lào Cai có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Dân số tỉnh Lào Cai có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Than thân trách phận là kẻ thù tồi tệ nhất của chúng ta, và nếu ta đầu hàng nó, ta sẽ chẳng làm được gì khôn ngoan trên thế giới này. "
Helen Keller