Tìm kiếm thông tin bên mời thầu

Danh sách bên mời thầu tại Phường Bình Minh, Thành phố Lào Cai, Lào Cai
[Tổng số: 27]

Mã cơ quan Tên bên mời thầu Địa chỉ Thời gian phê duyệt
vnz000033272
05/03/2024
vnz000033149
20/02/2024
vn5300727797
27/03/2023
Z057296
vn5300132694
11/06/2022
Z114550
09/06/2022
Z059403
vn5300140078
13/05/2022
Z026459
vnz000017578
13/05/2022
Z102244
vn5300689333
16/04/2022
Z058669
vn5300324124
16/04/2022
Z102460
vn5300727980
Đường Vương Thừa Vũ, Phường Bình Minh, Thành phố Lào Cai, Lào Cai
16/04/2022
Z059065
vn5300140060
Số nhà 587, 589 đường Yên Ninh, Phường Bình Minh, Thành phố Lào Cai, Lào Cai
16/04/2022
Z077996
vn5300320553
Tầng 4 - Khối 5 - Đường Chiềng On, Phường Bình Minh, Thành phố Lào Cai, Lào Cai
16/04/2022
Z051142
vn5300325537
16/04/2022
Z027620
vn5300132581
Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Bình Minh, Thành phố Lào Cai, Lào Cai
16/04/2022
Z045240
vn5300202415
Số 496, đường Hoà Bình, Phường Bình Minh, Thành phố Lào Cai, Lào Cai
16/04/2022
Z086786
vnz000011477
03/12/2019
Z084456
vnz000009898
17/10/2019
Z075952
vn5300319477
02/05/2019
Z059451
vn5300376098
tổ dân phố Yên Thịnh 1, Phường Bình Minh, Thành phố Lào Cai, Lào Cai
13/07/2018
Z053627
vnz000007228
21/05/2018
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây